kdelibs4 - en to kn translation catalogue (112 entries)

en: 1 download | %1 downloads
kn[0]: ೧ ನಕಲಿಳಿಪು
kn[1]: %1 ನಕಲಿಳಿಪುಗಳು

en: <br />Provider: %1
kn: <br />ಪೂರೈಕೆದಾರ (provider): %1

en: <br />Version: %1
kn: <br />ಆವೃತ್ತಿ: %1

en: <qt>Cannot start <i>gpg</i> and check the validity of the file. Make sure that <i>gpg</i> is installed, otherwise verification of downloaded resources will not be possible.</qt>
kn: <qt><i>gpg</i>ಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ಕಡತದ ಮಾನ್ಯತೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. <i>gpg</i> ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೊಂಡಿದೆಯೆಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ, ಇಲ್ಲವೇ ನಕಲಿಳಿಸಲಾದ (ಡೌನ್ ಲೋಡ್) ಮಾಡಲಾದ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳ ತಾರ್ಕಣೆ (ವೆರಿಫಿಕೇಶನ್) ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.</qt>

en: <qt>Cannot start <i>gpg</i> and retrieve the available keys. Make sure that <i>gpg</i> is installed, otherwise verification of downloaded resources will not be possible.</qt>
kn: <qt><i>gpg</i>ಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಕೀಲಿಕೈಗಳನ್ನು ಮರುಪಡೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ. <i>gpg</i> ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೊಂಡಿದೆಯೆಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ, ಇಲ್ಲವೇ ನಕಲಿಳಿಸಲಾದ (ಡೌನ್ ಲೋಡ್) ಮಾಡಲಾದ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳ ತಾರ್ಕಣೆ (ವೆರಿಫಿಕೇಶನ್) ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.</qt>

en: <qt>Cannot start <i>gpg</i> and sign the file. Make sure that <i>gpg</i> is installed, otherwise signing of the resources will not be possible.</qt>
kn: <qt><i>gpg</i>ಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ಕಡತಕ್ಕೆ ರುಜು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.<i>gpg</i> ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೊಂಡಿದೆಯೆಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ, ಇಲ್ಲವೇ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳಿಗೆ ರುಜುವಾತು ಮಾಡುವುದು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.</qt>

en: <qt>Enter passphrase for key <b>0x%1</b>, belonging to<br /><i>%2&lt;%3&gt;</i><br />:</qt>
kn: <qt><br><i>%2&lt;%3&gt;</i></br> ಗೆ ಸೇರುವ ಕೀಲಿಕೈ <b>0x%1</b>  ಗೆ ಗುಪ್ತನುಡಿಗಟ್ಟನ್ನು (ಪಾಸ್ ಫ್ರೇಸ್) ನಮೂದಿಸಿ:</qt>

[ctx: A link to make a donation for a Get Hot New Stuff item (opens a web browser)]
en: Make a donation
kn: ದೇಣಿಗೆಯನ್ನು ನೀಡಿ

[ctx: A link to the description of this Get Hot New Stuff item]
en: Homepage
kn: ನೆಲೆಪುಟ (ಹೋಮ್ ಪೇಜ್)

[ctx: A link to the knowledgebase (like a forum) (opens a web browser)]
en: Knowledgebase (no entries) | Knowledgebase (%1 entries)
kn[0]: ಜ್ಞಾನಮೂಲ (ಯಾವುದೆ ನಮೂದುಗಳಿಲ್ಲ)
kn[1]: ಜ್ಞಾನಮೂಲ (%1 ನಮೂದುಗಳು)

[ctx: A link to the website where the get hot new stuff upload can be seen]
en: Visit website
kn: ಜಾಲತಾಣಕ್ಕೆ ಭೇಟಿಕೊಡಿ

en: All Categories
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪಂಗಡಗಳು

en: All Providers
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪೂರೈಕೆದಾರರು

en: Authentication error.
kn: ದೃಢೀಕರಣದ ದೋಷ.

en: Author:
kn: ಕರ್ತೃ:

en: BSD
kn: ಬಿ.ಎಸ್.ಡಿ

en: Become a Fan
kn: ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿ

en: Category:
kn: ಪಂಗಡ:

en: Changelog:
kn: ಬದಲಾವಣೆ ಕಾರ್ಯಚರಿ (ಚೇಂಜ್ ಲಾಗ್):

en: Checking login...
kn: ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸು...

en: Configuration file is invalid: "%1"
kn: ಸಂರಚನಾ ಕಡತವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ: "%1"

en: Could not install "%1": file not found.
kn: "%1" ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ: ಕಡತವು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Could not install %1
kn: '%1' ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not verify login, please try again.
kn: ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ, ದಯವಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Create content on server
kn: ಪರಿಚಾರಕದಲ್ಲಿ ವಿಷಯವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Description:
kn: ವಿವರಣೆ:

en: Details
kn: ವಿವರಗಳು

en: Details for %1
kn: %1 ಗಾಗಿನ ಮಾಹಿತಿಗಳು

en: Details view mode
kn: ವಿವರಗಳ ನೋಟದ ಕ್ರಮ

en: Download New Stuff...
kn: ಹೊಸ ಪದಾರ್ಥವನ್ನು ನಕಲಿಳಿಸಿ...

en: Download of "%1" failed, error: %2
kn: "%1" ಅನ್ನು ನಕಲಿಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ, ದೋಷ: %2

en: Download of item failed: no download URL for "%1".
kn: ಅಂಶವನ್ನು ನಕಲಿಳಿಸುವಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: "%1" ಗಾಗಿ ಯಾವುದೆ ನಕಲಿಳಿಸುವ URL ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Downloaded file was a HTML file. Opened in browser.
kn: ನಕಲಿಳಿಸಲಾದ ಕಡತವು ಒಂದು HTML  ಕಡತವಾಗಿದೆ. ಜಾಲವೀಕ್ಷಕದಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲಾಗಿದೆ.

en: Enter search phrase here
kn: ಹುಡುಕು ಪದವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿ

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Error initializing provider.
kn: ಪೂರೈಕೆದಾರರನ್ನು ಆರಂಭಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: Fetch content link from server
kn: ವಿಷಯದ ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ ಪಡೆದಕೊ

en: Fetching license data from server...
kn: ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ ಪರವಾನಗಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Fetching your previously updated content finished.
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ವಿಷಯವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Fetching your previously updated content...
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ವಿಷಯವನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: File not found: %1
kn: ಕಡತ  ಕಂಡುಬರಲಿಲ್ಲ: %1

en: File to upload:
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬೇಕಿರುವ ಕಡತ.

en: Finish
kn: ಮುಗಿಸು

en: Get Hot New Stuff
kn: ಹೊಸ ತಾಜಾ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ

en: Get Hot New Stuff!
kn: ಹೊಸ ತಾಜಾ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ!

en: I ensure that this content does not violate any existing copyright, law or trademark. I agree for my IP address to be logged. (Distributing content without the permission of the copyright holder is illegal.)
kn: ಈ ವಿಷಯವು ಯಾವುದೆ ಕೃತಿ ಸ್ವಾಮ್ಯ, ಕಾನೂನು ಅಥವ ಟ್ರೇಡ್‌ಮಾರ್ಕನ್ನು ಉಲ್ಲಂಘಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುತ್ತೇನೆ. ನನ್ನ IP ವಿಳಾಸವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿರಿಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ನಾನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತೇನೆ. (ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವಿಷಯದ ಕೃತಿ ಸ್ವಾಮ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವವರ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲದೆ ಅದನ್ನು ವಿತರಿಸುವುದು ಕಾನೂನಿನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅಪರಾಧವಾಗುತ್ತದೆ.)

en: Icons view mode
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳ ನೋಟದ ವಿಧ

en: Initializing
kn: ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Install
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Install Again
kn: ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Installed
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ

en: Installing
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Invalid item.
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಅಂಶ.

en: Key used for signing:
kn: ರುಜುವಾತಿಗಾಗಿ ಬಳಸುವ ಕೀಲಿಕೈ:

en: License:
kn: ಪರವಾನಗಿ:

en: Loading Preview
kn: ಮುದ್ರಣ ಮುನ್ನೋಟ...

en: Loading data
kn: ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Loading data from provider
kn: ಪೂರೈಕೆದಾರರ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Loading of providers from file: %1 failed
kn: ಪೂರೈಕೆದಾರರನ್ನು ಕಡತದಿಂದ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %1 ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Loading one preview | Loading %1 previews
kn[0]: ಒಂದು ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ
kn[1]: %1 ಒಂದು ಮುನ್ನೋಟಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Loading provider information
kn: ಪೂರೈಕೆದಾರರ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Most downloads
kn: ಅತಿಹೆಚ್ಚು ನಕಲಿಳಿಪುಗಳು

en: Name of the file as it will appear on the website
kn: ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: New Upload
kn: ಹೊಸ ಅಪ್‌ಲೋಡ್

en: Newest
kn: ಹೊಚ್ಚಹೊಸ

en: Note: You can edit, update and delete your content on the website.
kn: ಸೂಚನೆ: ನೀವು ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿರುವ ನೀವು ಒದಗಿಸಿರುವ ವಿಷಯವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು, ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಬಹುದು ಅಥವ ಅಳಿಸಬಹುದಾಗಿರುತ್ತದೆ.

[ctx: Opposite to Back]
en: Next
kn: ಮುಂದಕ್ಕೆ

en: Order by:
kn: ಇದರಿಂದ ಕ್ರಮಗೊಳಿಸು(&O):

en: Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ:

en: Please fill out the information about your upload in English.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ ಬಗೆಗಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಇಂಗ್ಲೀಷಿನಲ್ಲಿ ತುಂಬಿಸಿ ಕೊಡಿ.

en: Possibly bad download link
kn: ಬಹುಷಃ ನಕಲಿಳಿಸುವ ಕೊಂಡಿಯು ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ

en: Preview Images
kn: ಚಿತ್ರಗಳ ಮುನ್ನೋಟ:

en: Price
kn: ದರ

en: Price:
kn: ದರ:

[ctx: Program name followed by 'Add On Installer']
en: %1 Add-On Installer
kn: %1 ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಕ (installer)

[ctx: Program name followed by 'Add On Uploader']
en: %1 Add-On Uploader
kn: %1 ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಅಪ್‌ಲೋಡರ್

en: Provider information
kn: ಪೂರೈಕೆದಾರ (provider) ಮಾಹಿತಿ

en: Provider:
kn: ಪೂರೈಕೆದಾರ (ಪ್ರೊವೈಡರ್):

en: Rating
kn: ಗುಣನಿಶ್ಚಯ (ರೇಟಿಂಗ್)

en: Rating: %1%
kn: ಗುಣನಿಶ್ಟಯ: %1%

en: Reason for price:
kn: ದರದ ಕಾರಣ:

en: Reset
kn: ಮರುಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸು (ರಿಸೆಟ್)

en: Search:
kn: ಹುಡುಕು:

en: Select Preview...
kn: ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ಆರಿಸಿ...

en: Select Signing Key
kn: ರುಜುವಾತು ಕೀಲಿಕೈಯನ್ನು (signing key) ಆರಿಸಿ

en: Select preview image
kn: ಮುನ್ನೋಟ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Server: %1
kn: ಪರಿಚಾರಕ (server): %1

en: Set a price for this item
kn: ಈ ಅಂಶಕ್ಕೆ ಒಂದು ದರವನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿ

en: Share Hot New Stuff
kn: ಹೊಸನ ತಾಜಾ ವಿಷಯವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ

[ctx: Show the author of this item in a list]
en: By <i>%1</i>
kn: <i>%1</i> ಇಂದ

en: Start Upload
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: The downloaded file is a html file. This indicates a link to a website instead of the actual download. Would you like to open the site with a browser instead?
kn: ನಕಲಿಳಿಸಲಾದ ಕಡತವು ಒಂದು html ಕಡತವಾಗಿದೆ. ಇದರರ್ಥ ಇದು ನಿಜವಾದ ನಕಲಿಳಿಸುವ ಕೊಂಡಿಯಾಗಿರದೆ ಜಾಲ ತಾಣದ ಕೊಂಡಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಬದಲಿಗೆ ಈ ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಒಂದು ಜಾಲವೀಕ್ಷಕದಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: There was a network error.
kn: ಒಂದು ಜಾಲಬಂಧ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: Timeout. Check Internet connection.
kn: ಸಮಯ ಮೀರಿದೆ. ಅಂತರ್ಜಾಲ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸು.

en: Title:
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ:

en: Too many requests to server. Please try again in a few minutes.
kn: ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಮನವಿಗಳು ಬಂದಿವೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಕೆಲವು ಕ್ಷಣಗಳ ನಂತರ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

[ctx: Tooltip for a link in a dialog]
en: Opens in a browser window
kn: ಹೊಸ ವೀಕ್ಷಕ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ(&W)

en: Uninstall
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿದ್ದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Unknown Open Collaboration Service API error. (%1)
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಮುಕ್ತ ಸಹಯೋಗ ಸೇವೆ (ಓಪನ್ ಕೊಲ್ಯಾಬರೇಶನ್ ಸರ್ವಿಸ್) API ದೋಷ. (%1)

en: Update
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್

en: Updating
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Upload Failed
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Upload content
kn: ವಿಷಯವನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ...

en: Upload failed: %1
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %1

en: Upload first preview
kn: ಮೊದಲ ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ...

en: Upload second preview
kn: ಎರಡನೆ ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ...

en: Upload third preview
kn: ಮೂರನೆ ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ...

en: Uploading Failed
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Username:
kn: ಬಳಕೆವೆಸರು:

en: Version:
kn: ಆವೃತ್ತಿ:

en: Your account balance is too low:
    Your balance: %1
    Price: %2
kn: ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿರುವ ಬಾಕಿ ಮೊತ್ತ ಬಹಳ ಕಡಿಮೆ ಇದೆ:
    ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿರುವ ಬಾಕಿ ಮೊತ್ತ: %1
    ಬೆಲೆ: %2

[ctx: voting for an item (good/bad)]
en: Your vote was recorded.
kn: ನಿಮ್ಮ ಓಟನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ.
