kdelibs4 - en to kn translation catalogue (101 entries)

[ctx: %1 is the number of conflicts]
en: Shortcut Conflict | Shortcut Conflicts
kn[0]: ಶೀಘ್ರಮಾರ್ಗ (ಶಾರ್ಟ್ ಕಟ್) ಅಸಮಂಜಸತೆ
kn[1]: ಶೀಘ್ರಮಾರ್ಗ (ಶಾರ್ಟ್ ಕಟ್) ಅಸಮಂಜಸತೆಗಳು

[ctx: %1 is the number of shortcuts with which there is a conflict]
en: Conflict with Registered Global Shortcut | Conflict with Registered Global Shortcuts
kn[0]: ನೊಂದಾಯಿತ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಸಮೀಪಮಾರ್ಗದೊಡನೆ ಅಸಮಂಜಸತೆ
kn[1]: ನೊಂದಾಯಿತ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಸಮೀಪಮಾರ್ಗಗಳೊಡನೆ ಅಸಮಂಜಸತೆ

en: &Bookmarks
kn: ಪುಟ ಗುರುತುಗಳು(&B)

en: &Edit
kn: ಸಂಪಾದನೆ(&E)

en: &File
kn: ಕಡತ(&F)

en: &Game
kn: ಆಟ(&G)

en: &Go
kn: ಹೋಗು(&G)

en: &Help
kn: ಸಹಾಯ(&H)

en: &Settings
kn: ಸಂಯೋಜನೆಗಳು(&S)

en: &Toolbar:
kn: ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿ(&T):

en: &Tools
kn: ಉಪಕರಣಗಳು(&T)

en: &View
kn: ನೋಟ(&V)

en: --- separator ---
kn: --- ವಿಭಾಜಕ ---

en: <Merge %1>
kn: <%1 ಅನ್ನು ಒಂದಾಗಿಸು>

en: <Merge>
kn: <ಒಂದಾಗಿಸು>

en: <h2>Accelerators added (just for your info)</h2>
kn: <h2>ವೇಗವರ್ಧಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಯಿತು(ನಿಮ್ಮ ಮಾಹಿತಿಗೆ ಮಾತ್ರ)</h2>

en: <h2>Accelerators changed</h2>
kn: <h2>ವೇಗವರ್ಧಕಗಳು ಬದಲಿಯಾಗಿವೆ</h2>

en: <h2>Accelerators removed</h2>
kn: <h2>ವೇಗವರ್ಧಕಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ</h2>

en: <qt>The '%1' key combination is already used by the <b>%2</b> action.<br>Please select a different one.</qt>
kn: <qt><b>%2</b> ಕ್ರಿಯೆಯು  '%1' ಕೀಲಿಕೈ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಸುತ್ತಿದೆ. <br> ದಯವಿಟ್ಟು ಬೇರೊಂದನ್ನು ಆರಿಸು.</qt>

[ctx: @action:button]
en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿಹಾಕು

[ctx: @item:inmenu Icon size]
en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

[ctx: @option:check]
en: Disable automatic checking
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪರೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

[ctx: @title:menu Game move]
en: &Move
kn: ಚಲಿಸು(&M)

[ctx: @title:window]
en: Dr. Klash' Accelerator Diagnosis
kn: ಡಾ. ಕ್ಲ್ಯಾಶ್ ವೇಗವರ್ಧಕ ಪರೀಕ್ಷೆ

en: A scheme with this name already exists.
kn: ಈ ಹೆಸರಿನ ಪದ್ಧತಿ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: A&vailable actions:
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಕ್ರಿಯೆಗಳು(&v):

en: About %1
kn: %1 ಬಗ್ಗೆ

en: Action
kn: ಹಕ್ರಿಯೆ

en: Action Name
kn: ಕ್ರಿಯೆಯ ಹೆಸರು

en: ActionList: %1
kn: ಕ್ರಿಯಾಪಟ್ಟಿ: %1

en: Add to Toolbar
kn: ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸು

en: Alternate
kn: ಪರ್ಯಾಯ

en: Alternate:
kn: ಪರ್ಯಾಯ:

en: Application Language Changed
kn: ಅನ್ವಯಿಕದ ಭಾಷೆ ಬದಲಾಗಿದೆ

en: Application:
kn: ಅನ್ವಯಿಕ (application):

en: Bug report sent, thank you for your input.
kn: ದೋಷ ವರದಿ ಕಳುಹಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿತು, ಸೂಚನೆಗೆ ನಿಮಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.

en: Change Icon
kn: ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Close and discard
    edited message?
kn: ಮುಚ್ಚಿ ತ್ಯಜಿಸು
    ಸಂದೆಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಬೇಕೆ?

en: Curr&ent actions:
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಕ್ರಿಯೆಗಳು(&e):

en: Current scheme:
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪದ್ಧತಿ:

en: Description
kn: ವಿವರಣೆ

en: Do you really want to delete the scheme %1?
    Note that this will not remove any system wide shortcut schemes.
kn: %1 ಪದ್ಧತಿಯನ್ನು ನಿಜಕ್ಕೂ ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕೆಂದಿದ್ದೀಯೇನು?
    ಇದು ಯಾವುದೇ ವ್ಯವಸ್ಥಾದ್ಯಂತದ ಶೀಘ್ರಮಾರ್ಗ ಪದ್ಧತಿಯನ್ನೂ ತೆಗೆದುಹಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Do you really want to reset all toolbars of this application to their default? The changes will be applied immediately.
kn: ನೀವು ನಿಜಕ್ಕೂ ಈ ಅನ್ವಯಿಕದ ಎಲ್ಲಾ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಅವುಗಳ ಪೂರ್ವಸಂಯೋಜಿತ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರುಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಬೇಕೆಂದಿದ್ದೀರೇನು? ಬದವಾವಣೆಗಳು ತತ್ಷಣವೇ ಜಾರಿಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ.

[ctx: Email receiver address]
en: To:
kn: ಗೆ:

[ctx: Email sender address]
en: From:
kn: ಇಂದ:

en: Enter the text (in English if possible) that you wish to submit for the bug report.
    If you press "Send", a mail message will be sent to the maintainer of this program.
kn: ದೋಷ ವರದಿಗಾಗಿ ನೀವು ಒಪ್ಪಿಸಬೇಕೆಂದಿರುವ ಪಠ್ಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ (ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ಇಂಗ್ಲೀಷಿನಲ್ಲಿ).
    ನೀವು "ರವಾನಿಸು" ಒತ್ತಿದರೆ, ಈ ಕ್ರಮವಿಧಿಯ ಪಾಲಕರಿಗೆ ಒಂದು ಅಂಚೆ ಸಂದೇಶ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Fallback language:
kn: ವೈಫಲ್ಯಾಶ್ರಯ ಭಾಷೆ:

en: Filter
kn: ಶೋಧಕ (ಫಿಲ್ಟರ್)

en: Global
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ

en: Global Alternate
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಪರ್ಯಾಯ

en: Global:
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ:

en: Here you can see a list of key bindings, i.e. associations between actions (e.g. 'Copy') shown in the left column and keys or combination of keys (e.g. Ctrl+V) shown in the right column.
kn: ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ಕೀಲಿಕೈಗಳ ನಿಬಂಧನೆಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು (ಬೈಂಡಿಂಗ್) ನೋಡಬಹುದು, ಅಂದರೆ ಎಡ ಲಂಬಸಾಲಿನಲ್ಲಿನ ಕ್ರಿಯೆಗಳ (ಉ.ದಾ. ನಕಲಿಸು (copy)) ಮತ್ತು ಬಲ ಲಂಬಸಾಲಿನ (ಉ.ದಾ. Ctrl+ನ) ನಂತಹ ಕೀಲಿಕೈಗಳ ಸೇರುವಿಕೆಯ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು.

en: Huge (%1x%2)
kn: ಅತಿ ದೊಡ್ಡದು (%1x%2)

en: Icon Size
kn: ಚಿಹ್ನೆ ಗಾತ್ರ

en: Large (%1x%2)
kn: ದೊಡ್ಡದು (%1x%2)

en: License: %1
kn: ಪರವಾನಗಿ: %1

en: Main Toolbar
kn: ಮುಖ್ಯ ಸಲಕರಣೆಪಟ್ಟಿ

en: Main:
kn: ಮುಖ್ಯ:

en: Medium (%1x%2)
kn: ಮಧ್ಯಮ (%1x%2)

en: Mouse Button Gesture
kn: ತೆರೆಸೂಚಿ ಗುಂಡಿಯ ವರ್ತನೆ

en: Mouse Shape Gesture
kn: ತೆರೆಸೂಚಿ ಆಕಾರ ವರ್ತನೆ

en: Name for new scheme:
kn: ಹೊಸ ಪದ್ಧತಿಗೆ ಹೆಸರು:

en: New Scheme
kn: ಹೊಸ ಪದ್ಧತಿ (ಸ್ಕೀಮ್)

[ctx: No shortcut defined]
en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: No text
kn: ಪಠ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Please choose the language which should be used for this application:
kn: ಈ ಅನ್ಯಯಕ್ಕೆ ಬಳಸಬೇಕಾದ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿರಿ:

en: Primary language:
kn: ಪ್ರಮುಖ ಭಾಷೆ:

en: Redo
kn: ಮತ್ತೆಮಾಡು

en: Reserved Shortcut
kn: ಕಾದಿರಿಸಲಾದ ಸಮೀಪಮಾರ್ಗ (ಶಾರ್ಟ್ ಕಟ್)

en: Reset
kn: ಮರುಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸು (ರಿಸೆಟ್)

en: Reset Toolbars
kn: ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಮರುಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸು

en: S&ubject:
kn: ವಿಷಯ(&u):

en: Search interactively for shortcut names (e.g. Copy) or combination of keys (e.g. Ctrl+C) by typing them here.
kn: ಸಮೀಪಮಾರ್ಗಗಳ (ಶಾರ್ಟ್ ಕಟ್) ಹೆಸರುಗಳಿಗೆ ಪಾರಸ್ಪರಿಕವಾಗಿ ಹುಡುಕು. (ಉ.ದಾ. ನಕಲಿಸು (copy), ಅಥವಾ ಕೀಲಿಕೈಗಳ ಸೇರುವಿಕೆ (ಉ.ದಾ. Ctrl+C) ಯನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬೆರಳಚ್ಚಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ಹುಡುಕು.

en: Shortcut
kn: ಸಮೀಪಮಾರ್ಗ (ಶಾರ್ಟ್ ಕಟ್)

en: Shortcut '%1' in Application %2 for action %3
kn: %2 ಅನ್ವಯದ %3 ಕ್ರಿಯೆಗೆ '%1' ಶೀಘ್ರಮಾರ್ಗ (ಶಾರ್ಟ್ ಕಟ್)

en: Shortcuts
kn: ಸಮೀಪಮಾರ್ಗಗಳು (ಶಾರ್ಟ್ ಕಟ್)

en: Small (%1x%2)
kn: ಚಿಕ್ಕದು (%1x%2)

en: Submit Bug Report
kn: ದೋಷ ವರದಿಯನ್ನು ಮಂಡಿಸಿ

en: Text Position
kn: ಪಠ್ಯ ಸ್ಥಳ

en: The '%1' key combination is also used for the standard action "%2" that some applications use.
    Do you really want to use it as a global shortcut as well?
kn: '%1' ಕೀಲಿಕೈ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯು ಅನೇಕ ಅನ್ವಯಿಕಗಳು ಬಳಸುವ ಮಾನಕ (standard) ಕ್ರಿಯೆ "%2" ಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ನಿಗದಿಗೊಳಿಸಲಾಗೆದೆ.
    ನೀವು ನಿಜಕ್ಕೂ ಇದನ್ನು ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಸಮೀಪಮಾರ್ಗವಾಗಿ ಬಳಸಲಿಚ್ಛಿಸುವಿರೇನು?

en: The application for which you wish to submit a bug report - if incorrect, please use the Report Bug menu item of the correct application
kn: ಈ ಅನ್ವಯಿಕದ ಮೇಲೆ ದೋಷ ವರದಿ - ಇದು ತಪ್ಪಿದ್ದ ಪಕ್ಷದಲ್ಲಿ ದಯವಿಟ್ಟು ಸರಿಯಾದ ಅನ್ವಯಿಕದ Report Bug ಪರಿವಿಡಿ ವಸ್ತುವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: The current shortcut scheme is modified. Save before switching to the new one?
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಶೀಘ್ರಮಾರ್ಗ ಪದ್ಧತಿಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಹೊಸ ಪದ್ಧತಿಗೆ ಬದಲಾಗುವ ಮೊದಲು ಇದನ್ನು ಉಳಿಸುವುದೇ?

en: The email address this bug report is sent to.
kn: ದೋಷ ವರದಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾದ ವಿಅಂಚೆ.

en: The key sequence '%1' is ambiguous. Use 'Configure Shortcuts'
    from the 'Settings' menu to solve the ambiguity.
    No action will be triggered.
kn: '%1' ಕೀಲಿಕೈ ಸರಣಿ ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ. 'ಸಂಯೋಜನೆ'ಗಳ ಪರಿವಿಡಿಯಿಂದ 'ಶೀಘ್ರಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸು' ವನ್ನು ಬಳಸಿ, ಅಸ್ಪಷ್ಟತೆತೆಯನ್ನು ಕೊನೆಗಾಣಿಸು. 
    ಯಾವುದೇ ಕ್ರಿಯೆಯೂ ಪ್ರಚೋದಿತಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ (ಟ್ರಿಗರ್).

en: The key you just pressed is not supported by Qt.
kn: ನೀವು ಈಗ ಒತ್ತಿದ ಕೀಲಿಕೈಗೆ Qt ಯ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ.

en: The language for this application has been changed. The change will take effect the next time the application is started.
kn: ಈ ಅನ್ವಯದ ಭಾಷೆ ಬದಲಾಗಿದೆ. ಈ ಬದಲಾವಣೆಯು ಮುಂದಿನ ಬಾರಿ ನೀವು ಅನ್ವಯವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ವ್ಯಕ್ತವಾಗುತ್ತದೆ.

en: The version of this application - please make sure that no newer version is available before sending a bug report
kn: ಈ ಅನ್ವಯಿಕದ ಆವೃತ್ತಿ - ದೋಷ ವರದಿಯನ್ನು ಒಪ್ಪಿಸುವ ಮೊದಲು ಹೊಸದಾದ ಯಾವುದೇ ಆವೃತ್ತಿ ಇಲ್ಲವೆಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: This element will be replaced with all the elements of an embedded component.
kn: ಈ ಅಂಶವು ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನೊಳಗೊಂಡ ಒಂದು ಹುದು ಅಂಶದಿಂದ (embedded component) ಬದಲಾಯಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: This is a dynamic list of actions. You can move it, but if you remove it you will not be able to re-add it.
kn: ಇದು ಕ್ರಿಯೆಗಳ ಒಂದು ಪರಿವರ್ತನಶೀಲ (dynamic) ಪಟ್ಟಿ. ಇದನ್ನು ನೀವು ಜರುಗಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ನೀವು ಇದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿದರೆ, ಇದಕ್ಕೆ ಮತ್ತೆ ಸೇರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Toolbars Shown
kn: ತೋರಿಸಲಾದ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಗಳು

en: Undo
kn: ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟು

en: Version:
kn: ಆವೃತ್ತಿ:

[ctx: What the user inputs now will be taken as the new shortcut]
en: Input
kn: ಆದಾನ (ಇನ್ ಪುಟ್)

en: You must specify both a subject and a description before the report can be sent.
kn: ವರದಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಒಂದು ವಿಷಯ ಹಾಗೂ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಗೊಳಿಸಬೇಕು.

en: Your email address. If incorrect, use the Configure Email button to change it
kn: ನಿಮ್ಮ ವಿಅಂಚೆ ವಿಳಾಸ. ತಪ್ಪಿದ್ದಲ್ಲಿ, ವಿಅಂಚೆ ಸಂರಚಿಸಿ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ ಇದನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

[ctx: header for an applications shortcut list]
en: Shortcuts for %1
kn: %1 ಕ್ಕೆ ಶೀಘ್ರಮಾರ್ಗಗಳು (ಶಾರ್ಟ್ ಕಟ್)

en: no version set (programmer error)
kn: ಯಾವುದೇ ಆವೃತ್ತಿ ನಿಗದಿಗೊಂಡಿಲ್ಲ (ವಿಧಿಸಂಚಯಿಯ (ಪ್ರೊಗ್ರಾಮರ್) ದೋಷ)

[ctx: toolbar position string]
en: Bottom
kn: ಕೆಳಗೆ

[ctx: toolbar position string]
en: Left
kn: ಎಡ

[ctx: toolbar position string]
en: Right
kn: ಬಲ

[ctx: toolbar position string]
en: Top
kn: ಮೇಲಿನ/ಮೊದಲ
