kcmkio - en to ta translation catalogue (691 entries)

en: "vold" is not running.
ta: "vold" இயங்கவில்லை.

en: %1 contacted. Waiting for reply...
ta: %1-உடன் தொடர்பு ஏற்பட்டது. பதிலுக்கு காத்திருக்கிறது...

en: %1 is a file, but a folder was expected.
ta: %1 ஒரு கோப்பாகும்,ஆனால் இங்கு அடைவொன்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது

en: %1 is a folder, but a file was expected.
ta: %1 ஒரு அடைவாகும், ஆனால் இங்கு கோப்பொன்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது.

en: %1 is required by the server, but is not available.
ta: சேவையகத்திற்கு %1 தேவை, ஆனால் அது இல்லை.

[ctx: %1: request type]
en: Access was denied while attempting to %1.
ta: %1 முயற்சிக்கையில் அணுகல் மறுக்கப்பட்டது.

[ctx: %1: request type]
en: Unable to %1 because the destination server refuses to accept the file or folder.
ta: இலக்கு வழங்கி கோப்பு அல்லது அடைவினை பெற மறுப்பதால் %1 இயலவில்லை.

[ctx: %1: request type]
en: Unable to %1 because the resource is locked.
ta: வளம் சாற்றப்பட்டதால் %1 இயலவில்லை.

[ctx: %1: request type, %2: url]
en: An error occurred while attempting to %1, %2. A summary of the reasons is below.
ta: %1, %2 முயற்சிக்கையில் பிழை ஏற்பட்டது. காரணங்களின் தொகுப்பு வருமாறு.

[ctx: %1: response code, %2: request type]
en: An unexpected error (%1) occurred while attempting to %2.
ta: %2 முயற்சிக்கையில் எதிர்பாராத பிழை (%1) நேர்ந்தது.

en: &Accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

en: &Application
ta: நிரல்

en: &Browse...
ta: உலாவு...

en: &Description:
ta: &விவரம்:

en: &Details
ta: விவரங்கள்

en: &Do not close when command exits
ta: &ஆணை முடியும் போது மூடு வேண்டாம்

en: &Eject '%1'
ta: &வெளிக்கொணர்க '%1'

en: &Filter:
ta: &வடிகட்டு:

en: &Forever
ta: எக்காலத்திலும்

en: &Keep cache in sync
ta: விரைவகத்தை ஒத்திசைவில் வைத்திரு

en: &Location:
ta: இடம்:

en: &Management
ta: &மேலாண்மை

en: &Name:
ta: &பெயர்:

en: &New...
ta: புதிய...

en: &No
ta: &இல்லை

en: &Only show when using this application (%1)
ta: பயன்பாட்டை பயன்படுத்தும்போது &மட்டும் காண்பி(%1)

en: &Only these cookies
ta: இக்குக்கிகள் மட்டும்

en: &Only this cookie
ta: இக்குக்கி மட்டும்

en: &Open
ta: &திறக்க

en: &Overwrite
ta: மேல் எழுது

en: &Paste Clipboard Contents
ta: &பிடிப்புப் பலகையில் உள்ளனவற்றைக் காட்டுக

en: &Paste File | &Paste %1 Files
ta[0]: கோப்பினை &ஒட்டுக
ta[1]: கோப்புகளை %1 &ஒட்டுக

en: &Paste URL | &Paste %1 URLs
ta[0]: URLனை &ஒட்டுக
ta[1]: URLகளை %1 &ஒட்டுக

en: &Permissions
ta: &அனுமதிகள்

en: &Policy
ta: &கொள்கை

en: &Reject
ta: மறு

en: &Reload List
ta: பட்டியலை மீளேற்று

en: &Rename
ta: பெயர்மாற்று

en: &Resume
ta: தொடர்

en: &Send identification
ta: &அடையாளத்தை அனுப்பு

en: &Server response:
ta: &வழங்கன் மறுமொழி:

en: &Show All Entries
ta: அனைத்துப் பதிவுகளையும் &காட்டுக

en: &Skip
ta: தவிர்

en: &Supported file types:
ta: &ஆதரவுள்ள கோப்பு வகைகள்:

en: &Unmount '%1'
ta: &இறக்குக '%1'

en: &Use cache
ta: விரைவகத்தை பயன்படுத்து

en: &Use the following identification:
ta: &பின்வரும் அடையாளத்தைப் பயன்படுத்து:

en: &View
ta: &பார்வை

en: &When browsing the following site:
ta: &பின்வரும் தளம் உலாவுதல் போது:

en: &Work path:
ta: பணிப்பாதை:

en: &Yes
ta: &ஆம்

en: (%1, Link to %2)
ta: (%1, %2 க்கு இணைக்கவும்)

en: (Symbolic Link to %1)
ta: (%1 க்கான பாவனை இணைப்பு)

en: *|All Files
ta: *|எல்லாக் கோப்புகள்

en: *|All Folders
ta: *|எல்லா அடைவுகள்

en: 1 day %2 | %1 days %2
ta[0]: 1 நாள் %2
ta[1]: %1 நாட்கள் %2

en: 1 file | %1 files
ta[0]: 1 கோப்பு
ta[1]: %1 கோப்புகள்

en: 1 sub-folder | %1 sub-folders
ta[0]: 1 துணையடைவு
ta[1]: %1 துணையடைவுகள்

en: <b>%1</b> at <b>%2</b>
ta: <b>%2</b> இல் <b>%1</b>

en: <b>Details of the request</b>:
ta: <b>கோரிக்கை விவரம்</b>:

en: <b>Possible causes</b>:
ta: <b>சாத்தியமுள்ள காரணங்கள்</b>:

en: <b>Possible solutions</b>:
ta: <b>சாத்தியமானத் தீர்வுகள்</b>:

en: <b>Technical reason</b>:
ta: <b>Technical Reason</b>:

en: <h1>Network Preferences</h1>Here you can define the behavior of KDE programs when using Internet and network connections. If you experience timeouts or use a modem to connect to the Internet, you might want to adjust these settings.
ta: <h1>வலையமைப்பு தேர்வுகள்</h1>இங்கு நீங்கள் kசாளர பயன்பாடுகளின் இணைய மற்றும் வலையமைப்பு இயக்கத்தை கட்டுப்படுத்த முடியும். இணைப்பு துண்டிப்பு போன்ற பிரச்சினைகளை இங்கு சரி செய்யலாம்.

en: <h1>Proxy</h1><p>A proxy server is an intermediate program that sits between your machine and the Internet and provides services such as web page caching and/or filtering.</p><p>Caching proxy servers give you faster access to sites you have already visited by locally storing or caching the content of those pages; filtering proxy servers, on the other hand, provide the ability to block out requests for ads, spam, or anything else you want to block.</p><p><u>Note:</u> Some proxy servers provide both services.</p>
ta: <qt>போலியான உள்ளமைவை அமைக்கவும்.
    <p>
    போலியான சேவசன் முறைமைகளுக்கு இடையே அவை உங்கள் அகநிலையில் பிணையம் மற்றும் இணையங்கள் மற்றும் நீங்கள் பார்த்த பக்கங்களை எடுக்கும்.இது உங்களை விரைவாக  போலியான சேவசனில் சேமிக்கபட்டு இருக்கும்er.</p><p>
    நீங்கள் இணையத்துடன் இணைக்க போலி சேவகன் தேவைபடுகிறதுeஇசன்டர்நெட் சேவை வழங்குபவர்க்கு அமைப்பு வழிகாட்டியை கேட்கவும் அல்லது உங்கள் முறைமை மேலாளர்or.</p><p>
    குறிப்பு போலி சேவகனை பயன்படுத்துவது தேவயானால் மட்டும்.</p></qt>

en: <li>Additional information: %1</li>
ta: <li>கூடுதல் விவரம்: %1</li>

en: <li>Date and time: %1</li>
ta: <li>தேதி மற்றும் நேரம்: %1</li>

en: <li>Protocol: %1</li>
ta: <li>ஒப்புநெறி: %1</li>

en: <p>Marks partially uploaded FTP files.</p><p>When this option is enabled, partially uploaded files will have a ".part" extension. This extension will be removed once the transfer is complete.</p>
ta: <p> FTP கோப்பில் மதிப்பெண்கள் முற்றுப் பெறாமல் ஏற்றம் அடைகிறது.</p><p>இந்த விருப்ப தேர்வு செயல்பட தொடங்கும்போது, முற்றுப் பெறாமல் ஏற்றல் அடையும் கோப்புகள் பெறும் ஒரு ".பகுதி" விரிவாக்கம். ஒரு முறை பரிமாற்றம் முடிந்தால் இந்த விரிவாக்கம் நீக்கப்படும்.</p>

en: <qt>
    Enter the environment variable, e.g. <b>NO_PROXY</b>, used to store the addresses of sites for which the proxy server should not be used.<p>
    Alternatively, you can click on the <b>"Auto Detect"</b> button to attempt an automatic discovery of this variable.
    </qt>
ta: <qt>
    சூலல் மாறிக்கு பெயரினை உள்ளீடு செய், எ.கா. <b>FTP_பதிமாற்றம்</b>,  FTP பதிமாற்றம் வழங்கன் சேமிப்பதற்கு பயன்படுகிறது.<p>
    மாற்றாக, நீங்கள் சொடுக்க இயலும் <b>"தானியக்க நீக்கம்t"</b>இந்த மாறிகளை தானியக்க கண்டரிய இந்த பொத்தான் முயல்கிறது.
    .</qt>.

en: <qt>
    Enter the host or domain to which this policy applies, e.g. <b>www.kde.org</b> or <b>.kde.org</b>.
    </qt>
ta: <qt>
    புரவன் அல்லது களத்தில் இந்த கொள்கை அடங்கும், எ.கா.<b>www.kde.org</b> அல்லது <b>.kde.org</b>.
    </qt>

en: <qt>
    List of sites for which you have set a specific cookie policy. Specific policies override the default policy setting for these sites.
    </qt>
ta: <qt>
    நீங்கள் அமைத்த குறிபிடபட்ட திடீர் நிரல்களின் தளங்களை பட்டியலிடுக. மேலெழுதபட்ட முன்னிருப்பு கொள்கையை இந்த தளங்களின் அமைப்புகள்.
    </qt>

en: <qt>
    Reject the so called third-party cookies. These are cookies that originate from a site other than the one you are currently browsing. For example, if you visit <b>www.foobar.com</b> while this option is on, only cookies that originate from www.foobar.com will be processed per your settings. Cookies from any other site will be rejected. This reduces the chances of site operators compiling a profile about your daily browsing habits.
    </qt>
ta: <qt>
    வேறொருவரின் தற்காலிக நினைவிடங்களை அனுமதிக்காதே. இவைகள் நீங்கள் உலாவியதின் போது தாற்காலிகாமாக சேமிக்கப்படும். உதாரணமாக, <b>www.foobar.com</b> என்று வலைதளத்திற்கு நீங்கள் சென்றால், தற்காலிக நினைவிடங்கள் இந்த from www.foobar.com தளத்தில் இருந்து உங்கள் அமைப்பால் செயலபடுத்தப்படும். அவைகள் நிராகரிக்கப்படும். இது உங்கள் தினசரி உலாவல்களை மற்ற தள நிர்வாகிகள் குறிப்பெடுக்கும் வாய்ப்பைகுறைக்கிறது.
    </qt>

en: <qt>
    Send the browser identification to web sites.<p>
    <u>NOTE:</u> Many sites rely on this information to display pages properly, hence, it is highly recommended that you do not totally disable this feature but rather customize it.<p>
    By default, only minimal identification information is sent to remote sites. The identification text that will be sent is shown below.
    </qt>
ta: <qt>
    உலாவியின் அடையாளத்தை இணைய தளத்துக்கு அனுப்பு.<p>
    <u>குறிப்பு:</u> இந்த வசதியை பல இணைய தளங்கள் பயன்படுத்தி தகவலைக்காட்டும். அதனால் இந்த வசதியை அனுமதிக்கும் படி வலியுருத்தப்படுகிறது<p>
    பொதுவாக சேவகனுக்கு குறைந்த பட்ச தகவல் அனுப்படும். அடையாள உரை கீசே காட்டப்பட்டுள்ளது.
    </qt>

en: <qt>
    Setup proxy configuration.
    <p>
    A proxy server is an intermediate machine that sits between your computer and the Internet and provides services such as web page caching and filtering. Caching proxy servers give you faster access to web sites you have already visited by locally storing or caching those pages; filtering proxy servers usually provide the ability to block out requests for ads, spam, or anything else you want to block.
    <p>
    If you are uncertain whether or not you need to use a proxy server to connect to the Internet, consult your Internet service provider's setup guide or your system administrator.
    </qt>
ta: <qt>
    போலியான உள்ளமைவை அமைக்கவும்.
    <p>
    போலியான சேவசன் முறைமைகளுக்கு இடையே அவை உங்கள் அகநிலையில் பிணையம் மற்றும் இணையங்கள் மற்றும் நீங்கள் பார்த்த பக்கங்களை எடுக்கும்.இது உங்களை விரைவாக  போலியான சேவசனில் சேமிக்கபட்டு இருக்கும்er.
    <p>
    நீங்கள் இணையத்துடன் இணைக்க போலி சேவகன் தேவைபடுகிறதுeஇசன்டர்நெட் சேவை வழங்குபவர்க்கு அமைப்பு வழிகாட்டியை கேட்கவும் அல்லது உங்கள் முறைமை மேலாளர்or.
    <p>
    குறிப்பு போலி சேவகனை பயன்படுத்துவது தேவயானால் மட்டும்.
    </qt>

en: <qt>
    The actual browser identification text that will be sent to the remote machine.
    </qt>
ta: <qt>
    உண்மையான உலாவல் அடையாள உரை இது தொலை பொறிக்கு அனுப்பப்படும்.
    </qt>

en: <qt><center>Found an existing identification for<br/><b>%1</b><br/>Do you want to replace it?</center></qt>
ta: <qt><center><b>%1</b></center>இற்கு ஏற்கனவேயொரு கொள்கையுள்ளது. அதனை மாற்ற விருப்பமா?</qt>

en: <qt><p>This list should show the types of file that your application can handle. This list is organized by <u>mimetypes</u>.</p>
    <p>MIME, Multipurpose Internet (e)Mail Extension, is a standard protocol for identifying the type of data based on filename extensions and correspondent <u>mimetypes</u>. Example: the "bmp" part that comes after the dot in flower.bmp indicates that it is a specific kind of image, <u>image/x-bmp</u>. To know which application should open each type of file, the system should be informed about the abilities of each application to handle these extensions and mimetypes.</p>
    <p>If you want to associate this application with one or more mimetypes that are not in this list, click on the button <b>Add</b> below. If there are one or more filetypes that this application cannot handle, you may want to remove them from the list clicking on the button <b>Remove</b> below.</p></qt>
ta: <qt><p>உங்கள் பயன்பாடு கையாளும் கோப்பு வகைகளை தேர்ந்தெடுக்கவும். இந்த பட்டியல் <u>மைம் வகைகளால்</u>படி தொகுக்கப்பட்டுள்ளது.</p> 
    <p>மைம், பல்பயன் இணைய அஞ்சல் இணைப்புகள் என்பது கோப்பு வகைப்பெயர்களும் அவற்றிற்கான மைம் வகைகளையும் பொறுத்து தகவல் வகையை அடையாளம் கண்டு கொள்ள உதவும் ஒரு நெறிமுறை. எடுத்துக்காட்டு: flower.bmp என்பதில் புள்ளிக்குப் பிறகு வரும் "bmp" என்பது இது ஒரு குறிப்பிட்ட வகையிலான வரைபடம் என்பதைக் காட்டுகிறது.  <u>image/x-bmp</u>.எந்த வகை கோப்பினை எந்தப் பயன்பாடு திறக்க வேண்டும் என்பதை அறிய, கணினிக்கு ஒவ்வொரு பயன்பாடும் இந்த வகைப்பெயர்களையும் மைம் வகைகளையும் கையாளும் திறன் தெரிந்திருக்க வேண்டும். </p>
    <p>இந்தப் பயன்பாட்டை பட்டியலில் இல்லாத மைம் வகைகளுடன் பொருத்த வேண்டும் என்றால் <b>சேர்</b> என்ற பொத்தானை அழுத்தவும். இந்தப் பயன்பாடு கையாள முடியாத கோப்பு வகைகள் ஒன்றிரண்டு If there are one or more filetypes that this application cannot இந்தப் பட்டியலில் இருந்தால், அவற்றை நீக்க <b>நீக்கு</b> என்ற பொத்தானை அழுத்தவும்.</p></qt>

en: <qt>A policy already exists for<center><b>%1</b></center>Do you want to replace it?</qt>
ta: <qt>இற்கு ஏற்கனவேயொரு கொள்கை<center><b>%1</b></center>யுள்ளது. அதனை மாற்ற விருப்பமா?</qt>

en: <qt>Attempt automatic discovery of the environment variables used for setting system wide proxy information.<p> This feature works by searching for commonly used variable names such as HTTP_PROXY, FTP_PROXY and NO_PROXY.</qt>
ta: <qt>சூழல் மாறிகள் தானியக்க கண்டுபிடிக்க முயற்சி செய்கிறது இது பதிமாற்று தகவல் அமைப்பு முறைமைக்கு பயன்படுகிறது.<p> இது தேடலின் மூலம் நடைபெறுகிறது இதற்கு பயன்படும் மாறிகள் HTTP_பதிமாற்றம், FTP_பதிமாற்றம் மற்றும் NO_பதிமாற்றம்.</qt>

en: <qt>Could not modify the ownership of file <b>%1</b>. You have insufficient access to the file to perform the change.</qt>
ta: <qt> கோப்பின் உரிமையை மாற்றமுடியவில்லை<b>%1</b> உங்களுக்கு போதுமான உரிமை இல்லை.</qt>

en: <qt>Could not save properties. You do not have sufficient access to write to <b>%1</b>.</qt>
ta: <qt>சொத்துகளைச் சேமிக்க முடியவில்லை. <b>%1</b>க்கு எழுத உங்களுக்கு போதுமான உரிமை இல்லை.</qt>

en: <qt>Select a program. If the program is not listed, enter the name or click the browse button.</qt>
ta: <qt>ஒரு நிரலைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். அந்நிரல் பட்டியலில் இல்லாவிடில், பெயரைத் தரவும் அல்லது உலாவும் பொத்தானை அழுத்தவும்.</qt>

en: <qt>Select the program for the file type: <b>%1</b>. If the program is not listed, enter the name or click the browse button.</qt>
ta: <qt><b>%1</b> இனைத் திறக்கும் நிரலைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். அந்நிரல் பட்டியலில் இல்லாவிடில், பெயரைத் தரவும், அல்லது உலாவும் பொத்தானை அழுத்தவும்.</qt>

en: <qt>Select the program that should be used to open <b>%1</b>. If the program is not listed, enter the name or click the browse button.</qt>
ta: <qt><b>%1</b>ஐ திறக்கும் நிரலை தேர்ந்தெடுக்கவும். அந்நிரல் பட்டியலில் இல்லாவிடில், பெயரை நுழைக்கவும், அல்லது உலாவும் பொத்தானை அழுத்தவும்.</qt>

en: <qt>Select this setting if you want this entry to show only when using the current application (%1).<br /><br />If this setting is not selected, the entry will be available in all applications.</qt>
ta: <qt>தற்போதையப் பயன்பாடு (%1) பயன்படுத்தப் படும் போது மட்டும் இப்பதிவு காட்டப்பட விரும்பினால் இவ்வமைப்பினைத் தேர்வு செய்யவும்.<br /><br />இவ்வமைப்பு தேர்வு செய்யப்படாவிடில், இப்பதிவு அனைத்து பயன்பாடுகளிலும் கிடைக்கும்.</qt>

en: <qt>The file <b>%1</b> is an executable program. For safety it will not be started.</qt>
ta: <qt>கோப்பு<b>%1</b> - ஒரு இயங்கும் நிரல். பாதுகாப்பிற்காக ஆரம்பிக்கவில்லை.</qt>

en: <qt>This button allows you to bookmark specific locations. Click on this button to open the bookmark menu where you may add, edit or select a bookmark.<br /><br />These bookmarks are specific to the file dialog, but otherwise operate like bookmarks elsewhere in KDE.</qt>
ta: <qt>குறிப்பிட்ட இடங்களை நினைவுக்குறியாக்க இம்மென்மேடு அனுமதிக்கும். நினைவுக் குறி இழுதியினைத் திறக்க இம்மென்மேட்டினை சொடுக்கினால் அவ்விடத்தே நினைவுக்குறியினை சேர்க்கவோ தொகுக்கவோ அல்லது புத்தக குறியினைத் தேரவு செய்யவோ இயலும்.<br /><br />இந்நினைவுக்குறிகள் கோப்புப் பலகைக்கே உரித்தானவையாகும், மற்றபடி கேபசூவின் வேற்றிட நினைவுக்குறிகளைப் போலவே இது செயல்படும்.</qt>

en: <qt>This is the filter to apply to the file list. File names that do not match the filter will not be shown.<p>You may select from one of the preset filters in the drop down menu, or you may enter a custom filter directly into the text area.</p><p>Wildcards such as * and ? are allowed.</p></qt>
ta: <qt>இது கோப்புப் பட்டியலின் மீது சுமத்தப் பட வேண்டிய வழிகட்டியாகும். வழிகட்டியுடன் பொருந்தா கோப்புகள் காட்டப்படமாட்டா.<p>முன்னமைக்கப்பட்ட வழிகட்டிகளை கீழிறங்கு இழுதியிலிரந்து தேர்வு செய்யலாம் அல்லது உரைப் பகுதியில் தனிப்பட்ட வழிக்கட்டியினை தாங்களே இடலாம்.</p><p>* மற்றும் ? முதலிய விலக்குகளும் இட முடியும்.</p></qt>

en: <qt>This is the icon that will appear in the Places panel.<br /><br />Click on the button to select a different icon.</qt>
ta: <qt>இடப் பலகையில் திரையிடப்படும் முகவுரு இது.<br /><br />வேறு முகவுருவினை தேரவு செய்ய மென்மேட்டினைச் சொடுக்கவும்.</qt>

en: <qt>This is the location associated with the entry. Any valid URL may be used. For example:<br /><br />%1<br />http://www.kde.org<br />ftp://ftp.kde.org/pub/kde/stable<br /><br />By clicking on the button next to the text edit box you can browse to an appropriate URL.</qt>
ta: <qt>பதிவுடன் தொடர்புடைய இடமிது. செல்லத்தக்க எந்தவொரு இணைப்பும் பயன்படுத்தப்படலா்்டலஉதாரணம்ample:<br /><br />%1<br />http://www.kde.org<br />ftp://ftp.kde.org/pub/kde/stable<br /><br />தொகுப்பு பெட்டிக்கு அடுத்தபடியாக கொடுக்கப்பட்டுள்ள மெனமேட்டின் மீது சொடுக்குவதன் மூலம் உகந்த இணைப்புக்கு பயனிக்கலாம்e URL.</qt>

en: <qt>Unable to enter <b>%1</b>.
    You do not have access rights to this location.</qt>
ta: <qt> <b>%1</b> நுழைய முடியவில்லை.
    இவ்விடத்தை அணுக உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.</qt>

en: <qt>Unable to run the command specified. The file or folder <b>%1</b> does not exist.</qt>
ta: <qt>குறிப்பிட்ட கட்டளையை இயக்க முடியவில்லை. <b>%1</b> கோப்போ அல்லது அடைவோ இல்லை.</qt>

en: <qt>You do not have permission to run <b>%1</b>.</qt>
ta: %1 இன் அனுமதிகளை மாற்ற முடியவில்லை

[ctx: @info mimetype]
en: Unknown
ta: அறியப்படாத

[ctx: @info protocol]
en: (unknown)
ta: (அறியப்படாத)

[ctx: @info url]
en: (unknown)
ta: (அறியப்படாத)

[ctx: @title job]
en: Copying
ta: நகலெடுக்கப் படுகிறது

[ctx: @title job]
en: Creating directory
ta: அடைவு உருவாக்கப் படுகிறது

[ctx: @title job]
en: Deleting
ta: அகற்றப் படுகிறது

[ctx: @title job]
en: Mounting
ta: ஏற்றப்படுகிறது

[ctx: @title job]
en: Moving
ta: நகர்த்தப்படுகிறது

[ctx: @title job]
en: Transferring
ta: பரிமாற்றப்படுகிறது

[ctx: @title job]
en: Unmounting
ta: இறக்கப்படுகிறது

[ctx: @title:column]
en: Date
ta: தேதி

[ctx: @title:column]
en: Group
ta: குழு

[ctx: @title:column]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: @title:column]
en: Owner
ta: உரிமையாளர்

[ctx: @title:column]
en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

[ctx: @title:column]
en: Size
ta: அளவு

[ctx: @title:column]
en: Type
ta: வகை

[ctx: @title:tab File properties]
en: &General
ta: &பொது

en: A file named %1 already exists.
ta: %1 எனும் கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது.

en: A file or folder named %1 already exists.
ta: %1 எனும் அடைவு ஏற்கனவே உள்ளது

en: A folder named %1 already exists.
ta: %1 எனும் அடைவு ஏற்கனவே உள்ளது.

en: A protocol error or incompatibility may have occurred.
ta: ஒப்பு நெறி பிழை அல்லது ஒவ்வாத நிகழ்ந்திருக்கக் கூடும்.

en: A resource cannot be created at the destination until one or more intermediate collections (folders) have been created.
ta: குறிப்பிட்ட இடத்தில் இதை உருவாக்கும் முன் இடையில் உள்ள அடைவுகளை உருவாக்க வேண்டும்

en: A similar file named '%1' already exists.
ta: '%1' பெயருடைய கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது.

en: A&dvanced Permissions
ta: மேம்பட்ட அனுமதிகள்

en: Accep&t all cookies
ta: &எல்லா திடீர் நிரல்களையும் நீக்கு.

en: Accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

en: Access Denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது

en: Access Permissions
ta: அணுகல் அனுமதிகள்

en: Access denied to %1.
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது %1

en: Access denied.
    Could not write to %1.
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது
    %1 எழுத முடியவில்லை

en: Access was denied to the specified resource, <strong>%1</strong>.
ta: <strong>%1</strong> மூலத்திற்கு அணுகல் மறுக்கப்பட்டது.

en: Accessed:
ta: அணுகியது:

en: Accessing files is not supported with the protocol %1.
ta: ஒப்புநெறி மூலம் கோப்புக்களை அணுக ஆதரவில்லை %1

en: Ad&vanced Options
ta: மேம்பட்ட விருப்பங்கள்

en: Add &machine (processor) type
ta: இயந்திர வகையை சேர்

en: Add Entry...
ta: பதிவைச் சேர்க்க...

en: Add File Type for %1
ta: %1க்கு கோப்பு வகையை சேர்க்கவும்

en: Add lang&uage information
ta: மொழி தகவலைச் சேர்

en: Add new identification text for a site.
ta: தளத்திற்கு புதிய அடையாள உரையினை இனை,

en: Add operating s&ystem name
ta: இயங்குதளப் பெயரைச் சேர்

en: Add operating system &version
ta: இயங்குதளப் பதிப்பெண்ணைச் சேரி

en: Add...
ta: சேர்...

en: Advanced Options for %1
ta: %1 க்கான சிறப்பு விருப்பங்கள்

en: Advanced Permissions
ta: கூடுதல் அனுமதிகள்

en: All &cookies
ta: எல்லா குக்கிகள்

en: All Supported Files
ta: ஆதரவுள்ள எல்லாக் கோப்புகளும்

en: All cookies from this do&main
ta: இக்களத்திலிருந்து வரும் எல்லா குக்கிகள்

en: Already Exists as Folder
ta: ஏற்கனவே அடைவாக உள்ளது

en: Always use documents from the cache when available. You can still use the reload button to synchronize the cache with the remote host.
ta: உங்கள் வட்டில் உள்ள விரைவக விவரங்களை முதலில் பார்த்து விட்டு மீளேற்றும்போது மட்டும், இணையத்தோடு ஓத்திருக்கிறதா என சோதி

en: An attempt to change the ownership of the specified resource <strong>%1</strong> failed.
ta: குறிப்பிட்ட <strong>%1</strong> வளத்தின் உரிமையை மாற்ற மேற்கொண்ட முயறசி தோல்வியில் முடிந்தது.

en: An attempt to create the requested folder failed.
ta: கேட்ட அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை

en: An attempt to remove the specified folder, <strong>%1</strong>, failed.
ta: <strong>%1</strong>  அடைவை நீக்க இயலவில்லை.

en: An error occurred while accessing '%1'
ta: '%1' னை அணுகுகையில் பிழை ஏற்பட்டது

en: An older item named '%1' already exists.
ta: ''%1' பெயருடைய பழைய உருப்படி ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Apply Choice To
ta: தேர்வை இதற்கு செயல்படுத்து

en: Apply changes to all subfolders and their contents
ta: எல்லாத் துணை அடைவுகளுக்கும் அவற்றின் உள்ளடக்கத்துக்கும் மாற்றங்களைச் செயல்படுத்து

en: Ask
ta: கேள்

en: Ask &for confirmation
ta: உறுதிசெய்வதற்கு கேளு

en: At least %1
ta: குறைந்தபட்சம் %1

en: Attempt to find another way to accomplish the same outcome.
ta: வேறு வழிகளில் இதை செய்ய முயற்சி செய்யவும்.

en: Authentication Failed.
ta: உரிமம் வழங்கப்படவில்லை

en: Authentication Failed: Method %1 Not Supported
ta: உரிமை வழங்க முடியவில்லை, %1 முறை ஆதரவில்லை

en: Authorization failed, %1 authentication not supported
ta: உரிமை வழங்கல் முறிந்தது, %1 ஆளறிமுறைக்கு ஆதரவில்லை

en: Automaticall&y accept session cookies
ta: &அமர்வு திடீர் நிரல்களை தன்னியக்கமாக ஏற்றுக்கொள்

en: Automatically select filename e&xtension
ta: கோப்பு பெயர் விரி&வை தானாக தேர்வு செய்யவும்

en: Automatically select filename e&xtension (%1)
ta: கோப்பு பெயர் விரிவை தானாக தேர்வு செய்யவும் (%1)

en: Bookmarks
ta: நினைவுக்குறிகள்

en: C&lear Cache
ta: விரைவகத்தை காலியாக்கு

en: C&onnect
ta: இணைக்கவும்

en: C&ontinue
ta: தொடர்

en: C&ontinue Loading
ta: &தொடர் ஏற்றம்

en: Calculate
ta: கணி

en: Calculating...
ta: கணிக்கிறது...

en: Calculating... %1 (%2)
    %3, %4
ta: கணிக்கிறது... %1 (%2)
    %3, %4

en: Can View & Modify Content
ta: உள்ளடக்கத்தை பார்க்கவும் மாற்றவும் முடியும்

en: Can View/Read & Modify/Write
ta: பார்த்தல்/வாசித்தல் & மாற்றுதல்/எழுதுதல் முடியும்

en: Can not find io-slave for protocol '%1'.
ta: ஒப்புநெறி '%1'-இற்குரிய io-slave யைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Cannot Open Resource For Reading
ta: மூலத்தை வாசிப்பதற்காகத் திறக்க முடியவில்லை

en: Cannot Open Resource For Writing
ta: மூலத்தை எழுதத் திறக்க முடியவில்லை

en: Cannot copy file from %1 to %2. (Errno: %3)
ta:  %1 லிருந்து %2 க்கு கோப்பினை நகலெடுக்க இயலவில்லை. (வழு எண்: %3)

en: Cannot talk to klauncher: %1
ta: கேலாஞ்சரைத் தொடரபு கொள்ள இயலவில்லை: %1

en: Chan&ge...
ta: மாற்று...

en: Change the selected identifier text.
ta: தேர்வுசெய்யப்பட்டுள்ள அடையாள உரையினை மாற்று.

en: Changing the attributes of files is not supported with protocol %1.
ta:  %1 ஒப்புநெறி மூலம் கோப்புக்களின் பண்புகளை மாற்ற ஆதரவில்லை.

en: Changing the ownership of files is not supported with protocol %1.
ta: கோப்புக்களின் உரிமையாளர் மாற்றப்படுவதை நெறி %1 ஆதரிக்கவில்லை.

en: Check this box if you want the web pages you visit to be stored on your hard disk for quicker access. The stored pages will only be updated as needed instead of on every visit to that site. This is especially useful if you have a slow connection to the Internet.
ta: நீங்கள் செல்லும் வலையதளங்களின் பக்கங்னளை வட்டில் விரைவகத்தில் சேமிப்பதன் மூலம் உங்கள் இணையதள மேலோடுதல் வேகமாக இருக்கும். இது மோடம் பயனருக்கு மிகவும் தேவை

en: Check this option if the application you want to run is a text mode application or if you want the information that is provided by the terminal emulator window.
ta: நீங்கள் இயக்க விரும்பும் பயன்பாடு உரையாக இருந்தாலோ அல்லது முனையம் சாளரம் தரும் தகவல் உங்களுக்கு தேவைப்பட்டாலோ, இந்த விருப்பத்தை செயல்படுத்தவும்

en: Check this option if the text mode application offers relevant information on exit. Keeping the terminal emulator open allows you to retrieve this information.
ta: உரை முறை பயன்பாடு வெளியேறும் போது சம்பந்தப்பட்ட தகவலை கொடுக்கும் என்றால் இந்த விருப்பத்தை தேர்வு செய்யவும். முனையத்தைத் திறந்து வைத்திருந்தால், இந்த தகவலை மீட்டுக் கொள்ளலாம்.

en: Check this option if you want to make clear that your application has started. This visual feedback may appear as a busy cursor or in the taskbar.
ta: உங்கள் பயன்பாடு தொடங்கி விட்டது என்பதைத் தெரிவிக்க இதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். பணிபட்டியில் மும்முரமான இடம் சுட்டியாக காண்பிக்கப்படும்.

en: Check this option if you want to run this application with a different user id. Every process has a different user id associated with it. This id code determines file access and other permissions. The password of the user is required to use this option.
ta: பயன்பாட்டை வேறு பயன்படுத்துபவராக இயக்க விரும்பினால் இங்கு அழுத்தவும். ஒவ்வொரு செயலுக்கும் வெவ்வேறு பயனர் எண் இணைக்கப்பட்டிருக்கும். இந்த எண் கோப்பு அணுகல் மற்றும் பிற அனுமதிகளை தீர்மானிக்கிறது. இந்த விருப்பத்தைப் பயன்படுத்த பயனரின் கடவுச்சொல் தேவைப்படும்.

en: Check your access permissions on this resource.
ta: இந்த மூலத்திற்கான உங்கள் அனுமதிகளைச் சரிபார்க்கவும்.

en: Choose Application
ta: நிரலைத் தேர்வு செய்க

en: Choose Application for %1
ta: %1 இற்கான நிரலைத் தேர்வு செய்க

en: Choose an &icon:
ta: சின்னம் ஒன்றைத் தேர்வு செய்க:

en: Choose an alternate filename for the new file.
ta: புதிய கோப்பிற்கு வேறு பெயர் ஓன்றைத் தேர்வு செய்க.

en: Choose an alternate name for the new folder.
ta: புதிய அடைவிற்கு வேறு பெயர் ஓன்றைத் தேர்வு செய்க.

en: Choose the name of the program with which to open the selected files.
ta: தேர்வு செய்த கோப்புகளைத் திறக்கும் நிரலின் பெயரைத் தேர்வு செய்க.

en: Class
ta: வகுப்பு

en: Click for Location Navigation
ta: இப்பிடத்தைச் சுற்ற சொடுக்கவும்

en: Click here to browse your file system in order to find the desired executable.
ta: தேவையான இயக்க வல்ல கோப்பை உங்கள் கோப்பு அமைவில் தேட இங்கு அழுத்தவும்

en: Click on this button if you want to add a type of file (mimetype) that your application can handle.
ta: உங்கள் பயன்பாடு கையாள கூடிய கோப்பு வகை ஒன்றை சேர்க்க இந்த பொத்தானை அழுத்தவும்

en: Click this button to create a new folder.
ta: ஒரு புதிய அடைவை உருவாக்க இங்கே சொடுக்கவும்

en: Click this button to move backwards one step in the browsing history.
ta: உலாவலில் ஒரு படி பின்னால் செல்ல இந்தப் பொத்தானை அழுத்தவும்

en: Click this button to move forward one step in the browsing history.
ta: உலாவலில் ஒரு படி முன்னால் செல்ல இந்த பொத்தானை அழுத்தவும்

en: Click this button to reload the contents of the current location.
ta: இந்த இடத்தின் உள்ளடக்கத்தை மறுபடி ஏற்ற இந்த பொத்தானை அழுத்தவும்

en: Click to Edit Location
ta: இடத்தைத் தொகுக்க சொடுக்கவும்ப்பி

en: Closing connections is not supported with the protocol %1.
ta: ஒப்புநெறியுடனான இணைப்புக்கு ஆதரவில்லை %1

en: Co&mmand:
ta: &கட்டளை:

en: Co&ntinue
ta: தொடர்

en: Comm&ent:
ta: &குறிப்பு:

en: Common name:
ta: பொதுப் பெயர்:

en: Connect to the Internet directly.
ta: நேரடியாக இணையத்துடன் இணைப்பு கொள்

en: Connected to host %1
ta: %1 எனும் கணினியுடன் இணைந்தது

en: Connection to Server Closed Unexpectedly
ta: சேவையகத்துடன் தொடர்பு எதிர்பாராத வகையில் துண்டிக்கப்பட்டது

en: Connection to Server Refused
ta: சேவையகத்துடன் தொடர்பு மறுக்கப்பட்டது

en: Connection to host %1 is broken.
ta:  கணினியுடனான இணைப்புத் துண்டிக்கப்பட்டது%1

en: Contents:
ta: பொருளடக்கம்

en: Cookie Alert
ta: குக்கி எச்சரிக்கை

en: Cookie Details
ta: குக்கி விபரங்கள்

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Copying files within %1 is not supported.
ta:  %1 மூலம் கோப்புக்களை நகல் செய்ய ஆதரவில்லை

en: Could Not Accept Network Connection
ta: பிணைய இணைப்புக்களை ஏற்க முடியவில்லை

en: Could Not Alter Permissions of Resource
ta: மூலத்தின் அனுமதிகளை மாற்ற முடியவில்லை

en: Could Not Bind
ta: பிணைக்க முடியவில்லை

en: Could Not Cancel Listing
ta: பட்டியலிடலை நிறுத்த முடியவில்லை

en: Could Not Change Ownership of Resource
ta: வளத்தின் உரிமையினை மாற்ற இயலாது

en: Could Not Create Folder
ta: அடைவினை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could Not Create Link
ta: இணைப்பை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could Not Create Network Connection
ta: பிணைய இணைப்பை ஏற்படுத்த முடியவில்லை

en: Could Not Create Socket
ta: துளையைப் உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could Not Create Symbolic Link
ta: குறியீட்டு இணைப்பை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could Not Delete Original File
ta: அசல் கோப்பினை நீக்க முடியவில்லை

en: Could Not Delete Resource
ta: மூலத்தினை நீக்க முடியவில்லை

en: Could Not Delete Temporary File
ta: தற்காலிகக் கோப்பினை நீக்க முடியவில்லை

en: Could Not Listen
ta: கேட்க முடியவில்லை

en: Could Not Listen for Network Connections
ta: பிணைய இணைப்புகளுக்கு கேட்க முடியவில்லை

en: Could Not Login: %1
ta: %1 நுழைய முடியவில்லை.

en: Could Not Mount Device
ta: சாதனத்தை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Could Not Remove Folder
ta: அடைவை நீக்க முடியவில்லை

en: Could Not Rename Original File
ta: அசல் கோப்பினை மறுபெயரிட முடியவில்லை

en: Could Not Rename Resource
ta: மூலத்தினை மறுபெயரிட முடியவில்லை

en: Could Not Rename Temporary File
ta: தற்காலிகக் கோப்பினை மறுபெயரிட முடியவில்லை

en: Could Not Resume File Transfer
ta: கோப்புப் பரிமாற்றத்தைத் தொடர முடியவில்லை

en: Could Not Stat Resource
ta: மூலத்தை அணுக முடியவில்லை

en: Could Not Unmount Device
ta: சாதனத்தை இறக்க முடியவில்லை

en: Could not accept %1.
ta: ஏற்க முடியவில்லை %1

en: Could not access %1.
ta: அணுக முடியவில்லை %1

en: Could not bind %1.
ta: பிணைக்க முடியவில்லை%1

en: Could not change ownership for %1.
ta: %1 ன் உரிமையாளரை மாற்ற முடியவில்லை

en: Could not change permissions for
    %1
ta: இதற்கு அனுமதிகளை மாற்ற முடியவில்லை
    %1

en: Could not change permissions for %1.
ta: %1 இன் அனுமதிகளை மாற்ற முடியவில்லை

en: Could not connect to host %1.
ta: கணினியுடன் தொடர்பு கொள்ள முடியவில்லை%1

en: Could not create socket for accessing %1.
ta: அணுகல் சொருகலை உருவாக்க இயலவில்லை%1

en: Could not create symlink %1.
    Please check permissions.
ta: குறியிணைப்பு %1-இனை உருவாக்க முடியவில்லை.
    தயவு செய்து அனுமதிகளைச் சரிபார்க்கவும்.

en: Could not delete file %1.
ta: கோப்பினை நீக்க முடியவில்லை %1

en: Could not delete original file %1.
    Please check permissions.
ta: மூலக் கோப்பு %1-இனை நீக்க முடியவில்லை.
    தயவு செய்து அனுமதிகளைச் சரிபார்க்கவும்.

en: Could not delete partial file %1.
    Please check permissions.
ta: குறை கோப்பு %1-இனை நீக்க முடியவில்லை.
    தயவு செய்து அனுமதிகளைச் சரிபார்க்கவும்.

en: Could not download the proxy configuration script
ta: பதிலாள் வடிவமைப்புக் சிறுநிரலை இறக்க முடியவில்லை.

en: Could not download the proxy configuration script:
    %1
ta: பதிலாள் வடிவமைப்புக் சிறுநிரலை இறக்க முடியவில்லை:
    %1

en: Could not enter folder %1.
ta: அடைவில் நுழைய முடியவில்லை%1

en: Could not find a usable proxy configuration script
ta: பதிலாள் வடிவமைப்புக் சிறுநிரலை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Could not find program "mount"
ta: "mount" நிரலினைக் கண்டெடுக்க இயலவில்லை

en: Could not find program "umount"
ta: "umount" நிரலினைக் கண்டெடுக்க இயலவில்லை

en: Could not find the program '%1'
ta: '%1'  நிரலைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Could not get group id for given group name %1
ta: தரப் பட்ட குழுப் பெயருக்கு குழு குறியீட்டை கொணர இயலவில்லை %1

en: Could not get user id for given user name %1
ta: கொடுக்கப்பட்ட பயனர் பெயருக்கான %1 பயனர் குறியீட்டைப் பெற இயலவில்லை

en: Could not listen %1.
ta: கேட்க முடியவில்லை%1

en: Could not login to %1.
ta: %1 உட்செல்ல முடியவில்லை.

en: Could not make folder %1.
ta: அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை %1

en: Could not mount device.
    The reported error was:
    %1
ta: சாதனத்தை ஏற்ற முடியவில்லை.
    அறிவித்த தவறு:
    
    %1

en: Could not read %1.
ta: வாசிக்க முடியவில்லை%1

en: Could not read file %1.
ta: கோப்பினை வாசிக்க முடியவில்லை%1

en: Could not remove folder %1.
ta: கோப்பினை மறுபெயரிட முடியவில்லை %1

en: Could not rename file %1.
ta: கோப்பினை மறுபெயரிட முடியவில்லை %1

en: Could not rename original file %1.
    Please check permissions.
ta: மூல கோப்பு %1-இற்கு மறுபெயரிட முடியவில்லை.
    தயவு செய்து அனுமதிகளைச் சரிபார்க்கவும்.

en: Could not rename partial file %1.
    Please check permissions.
ta: குறை கோப்பு %1-இற்கு மறுபெயரிட முடியவில்லை.
    தயவு செய்து அனுமதிகளைச் சரிபார்க்கவும்.

en: Could not resume file %1.
ta: கோப்பினைத் தொடர முடியவில்லை %1

en: Could not start process %1.
ta: %1 செயலை ஆரம்பிக்க முடியவில்லை

en: Could not terminate listing %1.
ta: பட்டியலிடலை நிறுத்த முடியவில்லை %1

en: Could not unmount device.
    The reported error was:
    %1
ta: சாதனத்தை இறக்க முடியவில்லை.
    அறிவித்த தவறு:
    %1

en: Could not write to %1.
ta: %1 இற்கு எழுத முடியவில்லை

en: Could not write to file %1.
ta: கோப்புக்கு எழுத முடியவில்லை%1

en: Country:
ta: நாடு:

en: Created:
ta: உருவாக்கியது:

en: Creating directory
ta: அடைவு உருவாக்கப் படுகிறது

en: Creating folders is not supported with protocol %1.
ta:  %1 ஒப்புநெறி மூலம் அடைவுகளை உருவாக்க ஆதரவில்லை.

en: Creating symlinks is not supported with protocol %1.
ta: %1 ஒப்புநெறி மூலம் குறியிணைப்புக்களை உருவாக்க ஆதரவு தரவில்லை.

en: Current connection is not secured with SSL.
ta: தற்போதைய இணைப்பு SSL கொண்டு பாதுகாக்கப்படவில்லை.

en: Current connection is secured with SSL.
ta: நடப்பு இணைப்பு SSL கொண்டு பாதுகாக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Custom Path
ta: தனிப் பாதை

en: D&elete
ta: நீக்கு

en: Data format:
ta: தரவு வடிவம்:

en: De&lete
ta: நீக்கு

en: De&vice
ta: சாதனம்

en: Default Identification
ta: முன்னிருப்பு அடையாளம்

en: Default Policy
ta: கொடாநிலைக் கொள்கை

en: Default for new files in this folder
ta: இவ்வடைவிலிருக்கும் புதிய கோப்புகளுக்கான இயல்பிருப்பு

en: Default password:
ta: முன்னிருப்பு கடவுச்சொல்:

en: Default user name:
ta: கொடாநிலைப் பயனர்:

en: Delete
ta: அகற்றுகிறது

en: Delete A&ll
ta: &அனைத்தையும் நீக்கு

en: Delete Entry
ta: பதிவை அகற்றுக

en: Delete Files
ta: கோப்புக்களை நீக்கு

en: Delete all identifiers.
ta: அனைத்து அடையாளங்களையும் நீக்கு,

en: Delete the current file and try again.
ta: இந்த கோப்பினை நீக்கி விட்டு பிறகு முயற்சி செய்.

en: Delete the current folder and try again.
ta: Delete the current file and try again.

en: Delete the selected identifier text.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ள அடையாள உரையினை நீக்கு.

en: Deleting
ta: அகற்றப் படுகிறது

en: Deleting files from %1 is not supported.
ta: %1 கொண்டு கோப்புக்களை நீக்க ஆதரவு தரவில்லை.

en: Descending
ta: இறங்குவரிசை

en: Description
ta: விவரம்

en: Detailed View
ta: விளக்கமான காட்சி

en: Details
ta: பணியார விபரங்கள்

en: Details:
ta: விவரங்கள்:

en: Device
ta: கருவி

en: Device (/dev/fd0):
ta: சாதனம் (/dev/fd0):

en: Device:
ta: சாதனம்:

en: Directory
ta: அடைவு

en: Disable Passive FTP
ta: Passive FTPஐ செயல் நீக்கு

en: Disk cache &size:
ta: வட்டு விரைவகத்தின் அளவு:

en: Display SSL &Information
ta: SSL தகவலை காட்டு

en: Do not fetch web pages that are not already stored in the cache. Offline mode prevents you from viewing pages that you have not previously visited.
ta: இடைமாற்றகம் ஏற்கனவே சேமிக்கப்பட்டுள்ள வலை பக்கத்தினை கொண்ராதே. உங்களை அகல்நிலை முறை தடுக்கிறது பக்கத்தில் இருந்து பார்ப்பதற்கு.அது நீங்கள்முன்னதாக பார்க்கப்படாதது.

en: Domain
ta: களம்

en: Domain:
ta: களம்:

en: Drive: %1
ta: இயக்கி: %1

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Edit ACL Entry
ta: அணுகு உரிமைப் பட்டியல் பதிவினைத் தொகு

en: Edit Entry...
ta: பதிவைத் தொகுக்க...

en: Edit Places Entry
ta: இடங்கள் பதிவினை தொகுக்க

en: Effective
ta: ஆற்றலுடைய

en: Eject
ta: வெளித்தள்ளு

en: Enable coo&kies
ta: செயல்படுத்தப்பட்ட திடீர் நிரல்கள்

en: Enable passive &mode (PASV)
ta: PASV முறையை செயல்படுத்து

en: Enable this flag to allow entering the folder.
ta: அடைவினுள் நுழைவதை அனுமதிக்க இந்த குறியீட்டை செயல்படுத்து

en: Enable this flag to allow executing the file as a program.
ta: கோப்பினை ஒரு நிரலாக இயக்குவதற்கு இந்த குறியீட்டை செயல்படுத்தவும்

en: Enable this option to allow only the folder's owner to delete or rename the contained files and folders. Other users can only add new files, which requires the 'Modify Content' permission.
ta: உரிமையாளர் மட்டும், அடைவிலுள்ள கோப்புகளையும், அடைவுகளையும் நீக்கவோ, மறுபெயரிடவோ முடியும். பிற பயன்படுத்துபவர்கள் புதிய கோப்புகளை சேர்க்க மட்டும் முடியும். அதற்கு 'உள்ளடக்கத்தை மாற்று' என்ற அனுமதி தேவை

en: Enable this option to mark the file as executable. This only makes sense for programs and scripts. It is required when you want to execute them.
ta: கோப்பினை இயக்கவல்லதாக மாற்ற இந்த தேர்வை இயக்கவும். நிரல்களுக்கும் குறுநிரல்களுக்கும் தான் இது பொருந்தும். அவற்றை இயக்க முயலும் போது இது தேவை.

en: Enables FTP's "passive" mode. This is required to allow FTP to work from behind firewalls.
ta:  FTP'sசெயல்படச்செய்"நிலைத்த" முறை. தீச்சுவர் பின்னனியில் பணிபுரிவதற்கு இது FTP -ஐ அனுமதிக்கிறது.

en: Encoding:
ta: எழுத்துருவாக்கம்:

en: End of Session
ta: அமர்வு முடிவு

en: End of session
ta: அமர்வு முடிவு

en: Ensure that the folder exists and is empty, and try again.
ta: காலியான அடைவா?  உறுதி செய்யும்.

[ctx: Enter folder]
en: Enter
ta: நுழை

en: Enter the address for the proxy configuration script.
ta: பதி மாற்று உள்ளமை ஸ்கிரிப்ட்டுக்கு முகவரியினை உள்ளீடு செய்.

en: Enter the address of the FTP proxy server.
ta: FTP  -பதிமாற்று வழங்கனுக்கு முகவரியை உள்ளீடு செய்.

en: Enter the address of the HTTP proxy server.
ta: HTTPS  ப்ராக்சி சேவகனின் முகவரியை உள்ளிடு.

en: Enter the address of the HTTPS proxy server.
ta: HTTPS  ப்ராக்சி சேவகனின் முகவரியை உள்ளிடு.

en: Enter the certificate password:
ta: சான்றிதழ் கடவுச்சொல்லை கொடுக்கவும்:

en: Enter the user name you want to run the application as here.
ta: பயன்பாட்டை இயக்க வேண்டிய பயனர் பெயரை உள்ளிடவும்

en: Enter the user name you want to run the application as.
ta: பயன்பாட்டை இயக்க வேண்டிய பயனரின் பெயரை உள்ளிடவும்

en: Entry Type
ta: பதிவு வகை

en: Error processing Exec field in %1
ta: %1 ல் செயற் களனை ஆக்குவதில் பிழை

en: Error. Out of memory.
    %1
ta: பிழை. நினைவு போதவில்லை.
    %1

en: Exec
ta: இயக்கு

en: Expires:
ta: இழந்தது:

en: Exposure:
ta: வெளித்தெரிதல்:

en: FTP Options
ta: FTP விருப்பங்கள்

en: File
ta: கோப்பு

en: File Already Exists
ta: கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: File Expected
ta: எதிர்பார்க்கப்பட்ட கோப்பு

en: File or Folder Does Not Exist
ta: கோப்பு அல்லது அடைவு இல்லை.

[ctx: File permission]
en: Sticky
ta: ஒட்டக்கூடிய்

en: File system:
ta: கோப்பு அமைப்பு:

en: Filename for clipboard content:
ta: பிடிப்புப் பலகையின் உள்ளடக்கத்திற்குரிய கோப்புப்பெயர்:

en: Folder Already Exists
ta: அடைவு ஏற்கனவே உள்ளது

en: Folder Expected
ta: அடைவு தேவை

en: Folder Listing Unavailable
ta: அடைவுப்பட்டியல் இல்லை

en: Following the command, you can have several place holders which will be replaced with the actual values when the actual program is run:
    %f - a single file name
    %F - a list of files; use for applications that can open several local files at once
    %u - a single URL
    %U - a list of URLs
    %d - the directory of the file to open
    %D - a list of directories
    %i - the icon
    %m - the mini-icon
    %c - the comment
ta: தொடரும் கட்டளைகள், உண்மையான நிரல் இயங்கும்போது உண்மையான மதிப்பின் மாற்றத்துடன் பல கருவி வைப்பானை வைத்திருக்க முடியும்:
    %f - ஒரு கோப்பு பெயர்
    %F - கோப்புகளின் பட்டியல்; பல் உள் கோப்புகளை ஒரே நேரத்தில் திறக்கும் பயன்பாட்டில் பயன்படுத்தவும்
    %u - ஒரு URL
    %U - URL களின் பட்டியல்
    %d - திறக்க வேண்டிய கோப்பின் அடைவு
    %D - அடைவின் பட்டியல்
    %i - சின்னம்
    %m - சிறிய-சின்னம்
    %c - குறிப்புரை

en: Found a cyclic link in %1.
ta: %1 இல் சக்கர இணைப்பு உள்ளது

en: Found a cyclic link while copying %1.
ta: %1 இனை நகல் செய்கையில் ஒரு சக்கர இணைப்பு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது

en: Gro&up:
ta: குழு:

en: Group
ta: குழு

en: Group:
ta: குழு:

en: Group:
ta: குழு:

en: Home Folder
ta: முகப்பு அடைவு:

en: Identification
ta: அடையாளம்

en: If the Sticky flag is set on a folder, only the owner and root can delete or rename files. Otherwise everybody with write permissions can do this.
ta: ஒட்டிய குறியீடு இந்த அடைவுக்கு அமைக்கப்பட்டால், உரிமையாளரும், ருட்டும் மட்டும்தான் கோப்புகளை நீக்கவோ, மறுபெயரிடவோ முடியும். இல்லாவிட்டால், எழுத அனுமதியுள்ள யாரும் இதை செய்யலாம்.

en: If this file is an executable and the flag is set, it will be executed with the permissions of the group.
ta: இந்த கோப்பு இயக்கவல்லதாக இருந்து, இந்த குறியீடு செயல்படுத்தியிருந்தால், குழுவின் அனுமதிகளுடன், இது இயக்கப்படும்.

en: If this file is an executable and the flag is set, it will be executed with the permissions of the owner.
ta: இந்த கோப்பு இயக்கவல்லதாக இருந்து, இந்த குறியீடு செயல்படுத்தியிருந்தால், உரிமையாளரின் அனுமதிகளுடன், இது இயக்கப்படும்.

en: If this flag is set, the group of this folder will be set for all new files.
ta: இந்த குறியீடு அமைக்கப்பட்டால், இந்த அடைவின் குழு எல்லா புதிய கோப்புகளுக்கும் அமைக்கப்படும்

en: If this flag is set, the owner of this folder will be the owner of all new files.
ta: இந்த குறியீடு அமைக்கப்பட்டால், இந்த அடைவின் உரிமையாளர், எல்லா புது கோப்புகளின் உரிமையாளராவார்

en: If you want to remove a type of file (mimetype) that your application cannot handle, select the mimetype in the list above and click on this button.
ta: உங்கள் பயன்பாடு கையாள முடியாத கோப்பு வகை ஒன்றை நீக்க, மைம் வகையை மேலே உள்ள பட்டியலில் தேர்ந்தெடுத்து விட்டு இந்த பொத்தானை அழுத்தவும்

en: Improperly Formatted URL
ta: முறையற்ற URL

en: Includes your machine's CPU type in the browser identification text.
ta: உலாவி அடையாள உரையில் உங்கள் கணினியில் சிபியு வகையைச் சேர்க்கிறது.

en: Includes your operating system's version number in the browser identification text.
ta: உலாவுதல் அடையாள உரையில் உங்கலுடைய இயக்க முறைமை என்னை சேர்த்துக் கொள்.

en: Information
ta: தகவல்

en: Information Lookup Failure
ta: தகவல் நோக்கல் தோல்வி

en: Internal Error
ta: உள்ளமைப் பிழை

en: Internal Error in Server
ta: சேவையகத்தில் உள்ளக பிழை

en: Internal error in server
    %1
ta: பரிமாறியில் உள்ளகப் பிழை
    %1

en: Invalid Filenames
ta: முறையற்ற கோப்புப்பெயர்கள்

en: Is &executable
ta: இயக்கவல்ல

[ctx: Items in a folder]
en: 1 item | %1 items
ta[0]: 1 உருப்படி
ta[1]: %1 உருப்படிகள்

en: KDE SSL Information
ta: KDE SSL தகவல்

en: Known Applications
ta: தெரிந்த நிரல்கள்

en: Launching %1
ta: %1 ஏற்றுகிறது

en: Link
ta: இணைப்பு

en: Listing folders is not supported for protocol %1.
ta:  %1 ஒப்புநெறி கொண்டு அடைவுகளைப் பட்டியலிடுவதற்கு ஆதரவில்லை.

en: Location:
ta: இடம்:

en: Login OK
ta: தொடங்கல் சரி

en: Malformed URL
    %1
ta: பிறழ் URL
    %1

en: Malformed URL %1.
ta: பிறழ் URL %1

en: Manually enter proxy server configuration information.
ta: ப்ராக்சி சேவகன் வடிவமைப்பு தகவலை கைம்முறையாக உள்ளிடு.

en: Mark &partially uploaded files
ta: மேலேற்றப்பட்ட கோப்புகளை அடையாளமிடு

en: Mark partially uploaded files
ta: மேலேற்றப்பட்ட கோப்புகளை பகுதியாக குறியிடு

en: Mask
ta: முகமூடி

en: Menu
ta: பட்டி

en: Message sent:
    Login using username=%1 and password=[hidden]
    
    Server replied:
    %2
ta: செய்தி அனுப்பப்பட்டது:
    பயன்படுத்துபவர் பெயர்: %1 மற்றும் கடவுச்சொல்: [மறைக்கப்பட்டது]
    ஐ பயன்படுத்தி உள் நுழையவும்
    வழங்கி :
    %2 என பதில் அளித்தது

en: Mimetype
ta: மைம்வகைகள்

en: Modified:
ta: மாற்றியது:

en: Mount
ta: ஏற்று

en: Mount point (/mnt/floppy):
ta: மேலேற்ற முனை (/mnt/floppy):

en: Mount point:
ta: மேலேற்ற முனை:

en: Mounted on:
ta: மேலேற்ற முனை:

en: Mountpoint
ta: ஏற்ற மையம்

en: Move to Trash
ta: தொட்டிக்கு நகர்த்து

en: Moving
ta: நகர்த்தப்படுகிறது

en: Multiple Instances
ta: பல உருப்படிகள்

en: Multiple get is not supported with protocol %1.
ta:  %1 ஒப்புநெறி மூலம் பன்மை இறக்கத்திற்கு ஆதரவில்லை.

en: Name
ta: பெயர்

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Named group
ta: பெயரிடப்பட்ட குழு

en: Named user
ta: பெயரிடப்பட்ட பயனர்

en: Navigate
ta: சுற்றுக

en: New Folder...
ta: புதிய அடைவு:

[ctx: Next cookie]
en: &Next >>
ta: &அடுத்த >>

en: No Content
ta: உள்ளடக்கம் இல்லை

en: No Media inserted or Media not recognized.
ta: ஊடகமெதுவும் நுழைக்கப் பட வில்லை அல்லது ஊடகத்தினை இனங்காண இயலவில்லை

en: No host specified.
ta: கணினி எதும் குறிப்பிடவில்லை

en: No hostname specified.
ta: கணினியெதுவும் குறிப்பிடவில்லை!

en: No media in device for %1
ta: %1 குரிய ஊடகம் சாதனத்தில் இல்லை

en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Not specified
ta: குறிப்பிடா

en: Nothing to Delete
ta: அழிக்க ஏதுமில்லை

en: Nothing to Trash
ta: அழிக்கவேண்டியது எதுவும் இல்லை

en: O&ffline browsing mode
ta: துண்டிக்கப்பட்ட முறைமையைப் பயன்படுத்தவும்

en: O&thers:
ta: &பிறர்

en: O&wner:
ta: &உரிமையாளர்

en: Only acce&pt cookies from originating server
ta: சேவகனில் மட்டும் திடீர் நிரல்களை ஏற்கும்

en: Only executables on local file systems are supported.
ta: வட்டார கோப்பு முறைமையிலுள்ள இயக்கவல்லவை மட்டும்தான் ஆதரிக்கப்படுகின்றன

en: Only own&er can rename and delete folder content
ta: &உரிமையாளர் மட்டும்தான் அடைவு உள்ளடக்கத்தை நீக்கவோ மறுபெயரிடவோ முடியும்

en: Only the owner can change permissions.
ta: உரிமையாளர் மட்டும்தான் அனுமதிகளை மாற்ற முடியும்

en: Open
ta: திறக்க

en: Open With
ta: இதனால் திற

en: Open file dialog
ta: கோப்பு திறப்பு உரையாடல்

en: Opening connection to host %1
ta: %1 எனும் கணினியுடன் தொடர்பு ஏற்படுத்துகிறது

en: Opening connections is not supported with the protocol %1.
ta: ஒப்புநெறியுடனான இணைப்புக்கு ஆதரவில்லை %1

en: Opening files is not supported with protocol %1.
ta: %1 நெபுநகோப்புகளைத் திறப்பதை ஆதரிக்கவில்லை.்லை.

en: Options
ta: தேர்வுகள்

en: Organization:
ta: நிறுவனம்:

en: Organizational unit:
ta: நிறுவன அலகு:

en: Others
ta: பிறர்

en: Otherwise, the request would have succeeded.
ta: இல்லாவிட்டால், அக்கோரிக்கை நிறைவேறியிருக்கும்.

en: Out of Memory
ta: நினைவகம் போதாது

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Ownership
ta: உரிமை

en: Owning Group
ta: உரிமையுள்ள குழு

en: Parent Folder
ta: தாய் அடைவு

en: Paste
ta: ஒட்டுக

en: Path:
ta: பாதை:

en: Points to:
ta: சுட்டுகின்ற இடம்:

en: Policy
ta: கொள்கை

en: Pro&xy connect:
ta: பினாமியோடு இணைக்க:

en: Properties
ta:  பண்புகள்

en: Properties for %1
ta: %1 இன் பண்புகள்

en: Properties for 1 item | Properties for %1 Selected Items
ta[0]: உருப்படி 1 னுடைய பண்புகள்
ta[1]: %1 தேர்வுச் செய்யப் பட்ட உருப்படிகளின் பண்புகள்

en: Protocol %1 does not support action %2.
ta: நெறிமுறை %1 செயல் %2 வை துனண புரியவில்லை.

en: Protocol %1 is not a Filesystem
ta: %1 ஒப்புநெறி ஒரு கோப்பு அமைப்பு அல்ல

en: Protocol %1 is not a Filter Protocol
ta: %1 ஒரு வடிகட்டி ஒப்புநெறி அல்ல

en: Protocol is a Filter Protocol
ta: இது ஒரு வடிகட்டி ஒப்புநெறி

en: Proxy Authentication Failed.
ta: பதிலாள் உரிமம் வழங்கப்படவில்லை!

en: Proxy:
ta: பதிலாள்:

en: Re&ject all cookies
ta: &எல்லா திடீர் நிரல்களையும் நீக்கு

en: Read
ta: வாசி

en: Read only
ta: படிக்க மட்டும்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Reject
ta: நிராகரி

en: Reload
ta: மீளேற்றுக

en: Remote Files Not Accepted
ta: தொலைக் கோப்புகள் ஏற்றுக் கொள்ளப்படாது

en: Remove
ta: நீக்குக

en: Renaming or moving files within %1 is not supported.
ta:  %1 கொண்டு கோப்புக்களை மறுபெயரிட அல்லது நகர்த்த ஆதரவில்லை.

en: Request Aborted
ta: கோரிக்கை முடிந்தது

en: Retrieving %1 from %2...
ta: %1, %2 லிருந்து எடுக்கப்படுகிறது...

en: Retrieving data from %1 is not supported.
ta: %1 தரவுகளை கொண்டு இறக்குவதற்கு ஆதரவில்லை.

en: Retrieving mime type information from %1 is not supported.
ta: %1  தரவுகளை இறக்குவதற்கு ஆதரவு தரவில்லை.

en: Retry the request.
ta: கோரிக்கையை மீளமுயல்க

en: Run Until Finished
ta: முடியும் வரை இயக்கு

en: Run in &terminal
ta: முனையத்தில் இயக்கு

en: SSL Certificate Password
ta: SSL சான்றிதழ் கடவுச்சொல்

en: Save As
ta: மாற்றிச் காக்க

en: Search interactively for domains
ta: இடங்களுக்கான உள்ளார்ந்த தேடல்

en: Search interactively for domains and hosts
ta: இடங்கள் மற்றும் புரவலர்களுக்கான உள்ளார்ந்த தேடல்

en: Secure servers only
ta: பாதுகாப்பான சேவையகங்கள் மட்டும்

en: Secure servers, page scripts
ta: பாதுகாப்பான சேவையகங்கள், பக்க குறு நிரல்கள்

en: Secure:
ta: பாதுகாப்பான:

en: Security Information
ta: பாதுகாப்புத் தகவல்

en: See or modify the cookie information
ta: குக்கி தகவல்களைக் காட்டு/மாற்று

en: Select one or more file types to add:
ta: சேர்க்க வேண்டிய கோப்பு வகைகளை தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Sending data to %1
ta: %1-இற்குத் தகவல் அனுப்பப்படுகிறது

en: Sending login information
ta: தொடக்கத் தகவலை அனுப்புகிறது

en: Server Authentication
ta: பரிமாறி ஆளறிமுறை

en: Server co&nnect:
ta: சேவையகத்தோடு இணைக்க:

en: Server processing request, please wait...
ta: சேவையக கோரிக்கையைப் பரிசீலிக்கிறது. தயவு செய்து பொறுக்கவும்...

en: Servers
ta: சேவையகங்கள்

en: Servers, page scripts
ta: சேவையகங்கள், பக்க சிறு நிரல்கள்

en: Set GID
ta: GID அமை

en: Set UID
ta: UID அமை

en: Sets the working directory for your application.
ta: உங்கள் பயன்பாட்டினை இயக்க கோப்பகத்தை அமைக்கும்

en: Setting ACL for %1
ta: %1 க்கான அணுகு உரிமைப் பட்டியல் அமைப்பு

en: Short View
ta: குறுகிய காட்சி

en: Show
    Entries
ta: நுழைவுகளைக்
    காட்டு

en: Show Hidden Files
ta: மறைந்துள்ள கோப்புகளைக் காட்டு

en: Show Preview
ta: முன்பார்வையை காண்பி

en: Show details of the next cookie
ta: அடுத்த குக்கி விபரங்களைக் காட்டு

en: Show the &value of the environment variables
ta: &சூழல் மாறிகள் மதிப்புகளை காட்டு

en: Single Instance
ta: ஒற்றை உருப்படி

en: Site Name
ta: களம் பெயர்

en: Site Policy
ta: தளக் கொள்கை

en: Site Specific Identification
ta: களம் குறித்த அடையாளம்

en: Site:
ta: தளம்:

en: Size:
ta: அளவு:

en: Skip
ta: தவிர்

en: Soc&ket read:
ta: துறை படித்தல்:

en: Sorting
ta: வரிசைப்படுத்தல்

en: Source and Destination Files Identical
ta: அசல், நகல் கோப்புக்கள் இரண்டும் ஒன்றே

en: Special
ta: சிறப்பான

en: Special flag. The exact meaning of the flag can be seen in the right hand column.
ta: சிறப்பு குறியீடு. .குறியீட்டின் சரியான பொருளை வலப்புற நெடுவரிசையில் பார்க்கலாம்

en: Special flag. Valid for the whole folder, the exact meaning of the flag can be seen in the right hand column.
ta: சிறப்பு குறியீடு. அடைவு முழுவதற்குமானது, குறியீட்டின் சரியான பொருளை வலப்புற நெடுவரிசையில் பார்க்கலாம்

en: Specifies the actions that all users, who are neither owner nor in the group, are allowed to do.
ta: உரிமையாளராகவோ, குழு உறுப்பினராகவோ இல்லாமல் பயன்படுத்துபவர்களுக்கு அனுமதியுள்ள செயல்களை குறிப்பிடுகிறது.

en: Specifies the actions that the members of the group are allowed to do.
ta: குழு உறுப்பினர்கள் செய்ய இயலும் செயல்களை குறிப்பிடுகிறது

en: Specifies the actions that the owner is allowed to do.
ta: உரிமையாளர் செய்ய இயலும் செயல்களை குறிப்பிடுகிறது

en: Stephan Kulow
ta: ஸ்டீபன் குளோவ்

en: Stop
ta: நிறுத்துக

en: Suggest New &Name
ta: புதிய &பெயர் யோசனை சொல்க.

en: The <strong>U</strong>niform <strong>R</strong>esource <strong>L</strong>ocator (URL) that you entered did not refer to a specific resource.
ta: The <strong>U</strong>niversal <strong>R</strong>esource <strong>L</strong>ocation (URL) that you entered did not refer to a specific resource.

en: The <strong>U</strong>niform <strong>R</strong>esource <strong>L</strong>ocator (URL) that you entered was not properly formatted. The format of a URL is generally as follows:<blockquote><strong>protocol://user:password@www.example.org:port/folder/filename.extension?query=value</strong></blockquote>
ta: The <strong>U</strong>niversal <strong>R</strong>esource <strong>L</strong>ocation (URL) that you entered was not properly formatted. The format of a URL is generally as follows:<blockquote><strong>protocol://user@password:www.example.org:port/directory/filename.extension?query=value</strong></blockquote>

en: The Read flag allows viewing the content of the file.
ta: கோப்பின் உள்ளடக்கத்தைப் பார்ப்பதற்கு இந்த குறி அனுமதி தருகிறது

en: The Sticky flag on a file is ignored on Linux, but may be used on some systems
ta: கோப்பின் மீதான ஒட்டிய குறியீடு லினக்சில் புறக்கணிக்கப்படும். ஆனால் பிற கணினிகளில் பயன்படுத்தப்படலாம்

en: The Write flag allows modifying the content of the file.
ta: எழுது குறியீடு கோப்பினை மாற்ற அனுமதிக்கிறது

en: The browser identification text sent to the sites you visit. Use the provided options to customize it.
ta: இணைப்பை பயன்படுத்தி உறையை அனுப்பு,

en: The browser identification text sent to the sites you visit. You can customize it using the options provided below.
ta: நீங்கள் சென்ற வலைதளங்களுக்கு உலாவி அடையாள உரை அனுப்பப்பட்டது. கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள விருப்பத் தேர்வுகளின் மூலம் இதை நிலையானதாக்கலாம்.

en: The chosen filenames do not
    appear to be valid.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புப் பெயர்கள் முறையானதாக
    தோன்றவில்லை.

en: The clipboard has changed since you used 'paste': the chosen data format is no longer applicable. Please copy again what you wanted to paste.
ta: நீங்கள் 'ஒட்டு' என்பதை பயன்படுத்தியவரை பிடிப்புப் பலகை மாற்றப்பட்டது. தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தரவு வடிவத்தை பயன்படுத்த முடியாது. நீங்கள் ஒட்டவேண்டியதை திரும்பவும் நகல் எடுக்கவும்.

en: The desktop entry file
    %1
    is of type FSDevice but has no Dev=... entry.
ta: பணிமேடை நுழைவுக் கோப்பு
    %1
    ஒரு FSDevice. ஆயினும் இதற்கு Dev=... நுழைவு இல்லை.

en: The desktop entry file
    %1
    is of type Link but has no URL=... entry.
ta: %1எனும்
    பணிமேடை நுழைவுக் கோப்பு
    இணைப்பு வகையினது. ஆனால் இதற்கு URL=... நுழைவு இல்லை.

en: The desktop entry file %1 has no Type=... entry.
ta: %1 பணிமேடை நுழைவுக் கோப்பில் Type=... நுழைவு இல்லை.

en: The desktop entry of type
    %1
    is unknown.
ta: பணிமேடை நுழைவு
    %1
    வகை தெரியாதவொன்றாகும்.

en: The desktop is offline
ta: திரை இணைபற்று உள்ளது

[ctx: The destination of a file operation]
en: Destination
ta: சேருமிடம்

en: The destination resource does not have sufficient space to record the state of the resource after the execution of this method.
ta: இந்த முறைமையை இயக்கிய பிறகு இந்த மூலத்தின் நிலையைக் குறிக்க தேவையான இடம், சேருமிட மூலமும் இல்லை

en: The device may not be ready, for example there may be no media in a removable media device (i.e. no CD-ROM in a CD drive), or in the case of a peripheral/portable device, the device may not be correctly connected.
ta: The device may not be ready, for example there may be no media in a removable media device (i.e. no CD-ROM in a CD drive), or in the case of a peripheral / portable device, the device may not be correctly connected.

en: The file may be in use (and thus locked) by another user or application.
ta: இக்கோப்பினை வேறொரு பயனர் அல்லது நிரல் பயன்படுத்திக் கொண்டிருக்கலாம்

en: The file or folder %1 does not exist.
ta: %1 எனும் கோப்போ அல்லது அடைவோ இல்லை.

en: The location where the folder was to be created may not exist.
ta: அடைவை உருவாக்க வேண்டிய இடம் இல்லை

en: The main part of this document is secured with SSL, but some parts are not.
ta: இந்த ஆவணத்தின் முக்கிய பகுதி SSL ஆற் பாதுகாக்கப்பட்டிருப்பினும், சில பகுதிகளுக்கு அந்தப் பாதுகாப்பில்லை.

en: The new file name is empty.
ta: புதிய கோப்பு பெயர் காலியாக உள்ளது!

en: The procedure to set the client certificate for the session failed.
ta:  இவ்வமர்வுக்குரிய பயனர் சான்றிதழை அமைக்கும் முறையை செயல் படுத்த முடியவில்லை.

en: The process for the %1 protocol died unexpectedly.
ta: %1 எனும் ஒப்புநெறிக்கான செயல் எதிர்பாராமல் முடங்கியது

en: The program on the server which provides access to the <strong>%1</strong> protocol has reported an internal error: %2.
ta: <strong>%1</strong> நெறியினை அணுக அனுமதிக்கும் வழங்கியிலுள்ள நிரலானது பிழையொன்றைத் தந்துள்ளது: %2

en: The program which provides compatibility with this protocol may not have been updated with your last update of KDE. This can cause the program to be incompatible with the current version and thus not start.
ta: இந்த நிரல் தற்போதைய KDE-க்கு பொருத்தமானது இல்லை. KDE- ஐ புதுப்பிக்கவும்.

en: The protocol %1 does not implement a folder service.
ta: %1 என்ற ஒப்புநெறியில் அடைவுச் சேவை எதுவும் கிடையாது.

en: The protocol %1 is not a filter protocol.
ta: ஒரு வடிகட்டி ஒப்புநெறி அல்ல%1

en: The protocol %1 is not supported.
ta: %1 எனும் ஒப்புநெறிக்கு ஆதரவில்லை.

en: The protocol %1 is only a filter protocol.
ta: %1 ஒப்புநெறி ஒரு வடிகட்டி ஒப்புநெறி மட்டுமே.

en: The protocol, or the server, may not support file resuming.
ta: ஒப்புநெறி அல்லது சேவையகத்தில் கோப்பு தொடர ஆதரவில்லை.

en: The proxy configuration script returned an error:
    %1
ta: பதிமாற்று கட்டமைப்பின் குறுநிரல், பிழை காட்டியுள்ளது:
     %1

en: The request expected a file, however the folder <strong>%1</strong> was found instead.
ta: இதற்கு கோப்பு தேவை. ஆனால் <strong>%1</strong> என்ற அடைவு உள்ளது.

en: The request expected a folder, however the file <strong>%1</strong> was found instead.
ta: The request expected a directory, however the file <strong>%1</strong> was found instead.

en: The requested action is not supported by the KDE program which is implementing the <strong>%1</strong> protocol.
ta: KDE -ல் இதை செய்ய இயலாது. <strong>%1</strong> நெறிமுறை செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

en: The requested file could not be created because a file with the same name already exists.
ta: இந்த கோப்பினை உருவாக்க இயலவில்லை. ஏற்கனவே இந்த பெயரில் ஒரு கோப்பு உள்ளது.

en: The requested folder could not be created because a folder with the same name already exists.
ta: The requested file could not be created because a file with the same name already exists.

en: The requested operation required the creation of a temporary file <strong>%1</strong>, however it could not be created.
ta: The requested operation required the creation of a temporary file <strong>%1</strong>, however it could not be renamed.

en: The requested protocol may not be supported.
ta: கேட்ட ஒப்புநெறிக்கு ஆதரவில்லை.

en: The requested symbolic link %1 could not be created.
ta: தாங்கள் விரும்பிய மாற்று இணைப்பு %1 உருவாக்க இயலவில்லை.

en: The source and destination are the same file.
    %1
ta: அசல், நகல் கோப்புக்கள் இரண்டும் ஒன்றே
    %1

[ctx: The source of a file operation]
en: Source
ta: மூலம்

en: The specified file or folder <strong>%1</strong> does not exist.
ta: <strong>%1</strong> எனும் கோப்போ அல்லது அடைவோ இல்லை.

en: The specified folder does not exist or was not readable.
ta: குறிப்பிட்ட அடைவு இல்லை அல்லது அதனை வாசிக்க முடியவில்லை.

en: The specified folder may not be empty.
ta: குறிப்பிட்ட அடைவு காலியில்லை

en: The specified folder may not exist.
ta: குறிப்பிட்ட அடைவு இல்லை

en: The specified resource may not exist.
ta: குறிப்பிட்ட மூலம் இல்லாமல் இருக்கலாம்.

en: The specified resource may not have existed or may not be accessible.
ta: குறிப்பிட்ட அடைவு இல்லை அல்லது அதனை அணுக முடியவில்லை.

en: There are no special actions available for protocol %1.
ta: ஒப்புநெறிக்கு சிறப்பு செயற்பாடுகள் ஏதுமில்லை%1

en: These files use advanced permissions.
ta: இந்த கோப்புகள் சிறப்பு அனுமதிகளுக்கு பயன்படுத்துகின்றன

en: This action was prevented by another error.
ta: இச்செயல் வேறொரு பிழையால் தடுக்கப்பட்டது.

en: This action would overwrite '%1' with itself.
    Please enter a new file name:
ta: இச்செயல்  தன்னைத்தான் '%1' மேல் எழுதும்.
    புதிய கோப்பு பெயரை கொடுக்கவும்

en: This error is very much dependent on the KDE program. The additional information should give you more information than is available to the KDE input/output architecture.
ta: This error is very much dependant on the KDE program. The additional information should give you more information than is available to the KDE input / output architecture.

en: This file is a link and does not have permissions. | All files are links and do not have permissions.
ta[0]: இந்த கோப்பு ஒரு இணைப்பு மற்றும் அனுமதி இல்லை.
ta[1]: அனைத்து கோப்புகளும் இணைப்பில் உள்ளது மற்றும் அனுமதிகள் இல்லை.

en: This file uses advanced permissions | These files use advanced permissions.
ta[0]: இந்த கோப்பு கூடுதல் அனுமதிகளை பயன்படுத்துகிறது
ta[1]: இந்த கோப்புகள் கூடுதல் அனுமதிகளை பயன்படுத்துகின்றன.

en: This flag allows adding, renaming and deleting of files. Note that deleting and renaming can be limited using the Sticky flag.
ta: இந்த குறியீடு கோப்புகளை சேர்க்கவும், மறுபெயரிடவும், நீக்கவும் அனுமதிக்கிறது. நீக்குதலையும், மறுபெயரிடுதலையும் ஒட்டும் குறியீடு மூலம் கட்டுப்படுத்தலாம்

en: This flag allows viewing the content of the folder.
ta: அடைவின் உள்ளடக்கத்தைப் பார்ப்பதற்கு இந்த குறி அனுமதி தருகிறது

en: This folder uses advanced permissions. | These folders use advanced permissions.
ta[0]: இந்த அடைவு கூடுதல் அனுமதிகளை பயன்படுத்துகிறது.
ta[1]: இந்த அடைவுகள் கூடுதல் அனுமதிகளை பயன்படுத்துகின்றன.

en: This is the list of files to open. More than one file can be specified by listing several files, separated by spaces.
ta: இது திறக்க வேண்டிய கோப்புகளின் பட்டியல். ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட கோப்புகளைக் குறிப்பிட, கோப்பு பெயர்களை, காலி புள்ளியிட்டு உள்ளிடவும்

en: This is the name of the file to open.
ta: இது திறக்க வேண்டிய கோப்பின் பெயர்

en: This is the name to save the file as.
ta: இது கோப்பினை சேமிக்க வேண்டிய பெயர்

en: This may be an error on the server side.
ta: இது சேவையக பக்க பிழையாக இருக்கலாம்.

en: This means that a request was made which requires determining the contents of the folder, and the KDE program supporting this protocol is unable to do so.
ta: This means that a request was made which requires determining the contents of the directory, and the KDE program supporting this protocol is unable to do so.

en: This means that an attempt to enter (in other words, to open) the requested folder <strong>%1</strong> was rejected.
ta: This means that an attempt to enter (in other words, to open) the requested directory <strong>%1</strong> was rejected.

en: This means that the contents of the requested file or folder <strong>%1</strong> could not be retrieved, as read access could not be obtained.
ta: <strong>%1</strong> கோப்பு/அடைவு - ன் உள்ளடக்கங்களை மீட்க முடியாது.

en: This option enables some convenient features for saving files with extensions:<br /><ol><li>Any extension specified in the <b>%1</b> text area will be updated if you change the file type to save in.<br /><br /></li><li>If no extension is specified in the <b>%2</b> text area when you click <b>Save</b>, %3 will be added to the end of the filename (if the filename does not already exist). This extension is based on the file type that you have chosen to save in.<br /><br />If you do not want KDE to supply an extension for the filename, you can either turn this option off or you can suppress it by adding a period (.) to the end of the filename (the period will be automatically removed).</li></ol>If unsure, keep this option enabled as it makes your files more manageable.
ta: விகுதிகளுடன் கூடிய கோப்புகளைக் காப்பதில் இத்தேரஙவு சில வசதிகளைத் தருகிறது:<br /><ol><li>காக்கப்பட வேண்டிய கோப்பின் வகையைத் தாங்கள் மாற்றினால்<b>%1</b> உரைப்பகுதியில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள எந்தவொரு விகுதியும் புதுப்பிக்கப்படும்.<br /><br /></li><li><b>காக்க</b> வினைச் சொடுக்கும் போது <b>%2</b> உரைப்பகுதியில் எந்தவொரு விதுதியும் கொடுக்கப் படவில்லையெனில், %3 கோப்பின் இறுதியில் சேர்க்கப்படும் (கோப்பின் பெயர் ஏற்கனவே இல்லாதி இருப்பின்). இவ்விகுதி தாங்கள் காக்க விழையும் கோப்பின் வகையினைப் பொருத்தது.<br /><br />கோப்பின் பெயருக்கு கேபசூ விகுதி தராது இருந்திட வேண்டின் , இத்தேர்வினைத் இரத்து செய்யவும் அல்லது புள்ளியொன்றினை (.) கோப்பின் இறுதியில் இடவும்  (புள்ளி தானாகவே அகற்றப்பட்டு விடும்).</li></ol>தெளிவில்லையெனில், இத்தேர்வினை இவ்வண்ணமே விட்டு விடுதல் தங்கள் கோப்புக்களை பராமரிக்க உதவும்.

en: Timeout Error
ta: நேர பிழை

en: Timeout Values
ta: வெளித்தரற் பெறுமதிகள்

en: Timeout on server
    %1
ta: பரிமாறியில் நேரம் முடிந்தது
    %1

en: Try moving the current file out of the way first, and then try again.
ta: முதலில் இந்த கோப்பினை வேறு இடத்திற்கு மாற்றி விட்டு பிறகு முயற்சி செய்.

en: Try moving the current folder out of the way first, and then try again.
ta: Try moving the current file out of the way first, and then try again.

en: Type
ta: வகை

en: Type any comment you think is useful here.
ta: உதவியாக இருக்கக் கூடிய குறிப்புகளை இங்கு உள்ளிடுக

en: Type the command to start this application here.
    
    Following the command, you can have several place holders which will be replaced with the actual values when the actual program is run:
    %f - a single file name
    %F - a list of files; use for applications that can open several local files at once
    %u - a single URL
    %U - a list of URLs
    %d - the directory of the file to open
    %D - a list of directories
    %i - the icon
    %m - the mini-icon
    %c - the caption
ta: பயன்பாட்டை துவக்க வேண்டிய ஆணையை இங்கு கொடுக்கவும்
    
    ஆணையைத் தொடர்்ந்து, இயக்கி இயங்கும் போது பயன்படுத்த வேண்டிய மதிப்புகளுக்கான இடம் பிடிப்பான்களை குறிப்பிடலாம்:
    %f - ஒற்றை கோப்பு பெயர்
    %F - கோப்புகளின் பட்டியல்; பல கோப்புகளை ஒரே நேரத்தில் திறக்க கூடிய பயன்பாடுகளுக்கு பயன்படுத்தவும்
    %u - ஒரு வலை முகவரி
    %U - வலை முகவரிகளின் பட்டியல்
    %d - திறக்க வேண்டிய கோப்பின் அடைவு
    %D - அடைவுகளின் பட்டியல்
    %i - சின்னம்
    %m - சிறிய குறும் படம்
    %c - தலைப்பு

en: Type the description of this application, based on its use, here. Examples: a dial up application (KPPP) would be "Dial up tool".
ta: பயனைப் பொறுத்து இந்த பயன்பாட்டின் குறிப்பைக் கொடுக்கவும். எடுத்துக்காட்டு: தொலைபேசி இணைப்பு பயன்பாட்டுக்கு (KPPP) "தொலைபேசி இணைப்பு கருவி" எனக் குறிப்பிடலாம்

en: Type the name you want to give to this application here. This application will appear under this name in the applications menu and in the panel.
ta: இந்தப் பயன்பாட்டுக்குக் கொடுக்க விரும்பும் பெயரை உள்ளிடவும். இந்த பயன்பாடு, பயன்பாடு நிரலிலும், பலகத்திலும் இந்தப் பெயரில் காண்பிக்கப்படும்.

en: Type:
ta: வகை:

en: U&RL
ta: இணைய மு&கவரி

en: UNIX environments are commonly able to link a file or folder to a separate name and/or location. During the requested copy operation, KDE detected a link or series of links that results in an infinite loop - i.e. the file was (perhaps in a roundabout way) linked to itself.
ta: Unix environments are commonly able to link a file or directory to a separate name and/or location. During the requested copy operation, KDE detected a link or series of links that results in an infinite loop - i.e., the file was (perhaps in a roundabout way) linked to itself.

en: UNIX environments are commonly able to link a file or folder to a separate name and/or location. KDE detected a link or series of links that results in an infinite loop - i.e. the file was (perhaps in a roundabout way) linked to itself.
ta: Unix environments are commonly able to link a file or directory to a separate name and/or location. KDE detected a link or series of links that results in an infinite loop - i.e., the file was (perhaps in a roundabout way) linked to itself.

en: URL Resource Invalid
ta: URL Resource Invalid.

en: URL cannot be listed
    %1
ta: URL லை பட்டியலிட இயலவில்லை
    %1

en: Unable to Enter Folder
ta: அடைவில் நுழைய முடியவில்லை

en: Unable to Launch Process
ta: செயலினை ஆரம்பிக்க முடியவில்லை

en: Unable to communicate with the cookie handler service.
    Any changes you made will not take effect until the service is restarted.
ta: திடீர்நிரல் கையாளு வழங்கனுடன் தொடர்புக்கொள்ள இயலவில்லை.
    ஏதெனும் மாற்றங்கள் நீங்கள் செய்தால் அது பாதிப்பை ஏற்படுத்தாது வழங்கன் மறுதொடக்கம் செய்ய வில்லைஎனில்.

en: Unable to create io-slave: %1
ta: %1 io-slave யை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to delete all the cookies as requested.
ta: நீக்க இயலவில்லை அனைத்து திடீர் நிரல்களும் வேண்டுகின்றன.

en: Unable to delete cookies as requested.
ta: நீக்க இயலவில்லை திடீர் நிரல்கள் வேண்டுகின்றன.

en: Unable to open the certificate. Try a new password?
ta: சான்றிதழைத் திறக்க இயலியவில்லை.  புதிய கடவுச்சொலொன்றினை முயற்சி செய்கின்றீர்களாளா?

en: Unable to retrieve information about the cookies stored on your computer.
ta: உங்கலுடைய கணினியில் சேமிக்கப்பட்டுள்ள திடீர்நிரல்கள் பற்றிய தகவல்களை மீட்பு செய்ய இயலவில்லை.

en: Und&o: Create File
ta: அடைவினை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Und&o: Create Folder
ta: அடைவு உருவாக்கத்தை தி&ரும்பப்பெறு

en: Und&o: Rename
ta: பெயர்மாற்றத்தை திரும்பப்&பெறு

en: Und&o: Trash
ta: அகற்றியதை &திரும்பப்பெறு

en: Undocumented Error
ta: தெரியாத தவறு

en: Unexpected Program Termination
ta: எதிர்பாராத நிரல் முடிவு

en: Unknown Error
ta: தெரியாத தவறு

en: Unknown HTTP verb.
ta: தெரியாத HTTP வினை

en: Unknown Host
ta: பெயர் தெரியாத கணினி

en: Unknown Interruption
ta: தெரியாத குறுக்கீடு

en: Unknown Proxy Host
ta: தெரியாத பதிலாள் கணினி

en: Unknown error
    %1
ta: தெரியாத பிழை
    %1

en: Unknown host %1
ta: பெயர் தெரியாத கணினி %1

en: Unknown interrupt
    %1
ta: தெரியாத குறுக்கீடு
    %1

en: Unknown protocol '%1'.
ta: தெரியாத ஒப்புநெறி '%1'

en: Unknown proxy host
    %1
ta: தெரியாத பினாமிக் கணினி
    %1

en: Unmount
ta: இறக்கு

en: Unsupported Action: %1
ta: ஆதரவில்லாச் செயல்: %1

en: Unsupported Protocol %1
ta: ஆதரவில்லா ஒப்புநெறி: %1

en: Updating System Configuration
ta: கணினி வடிவமைப்பு புதுப்பிக்கிறது.

en: Updating system configuration.
ta: கணினி வடிவமைப்பு புதுப்பிக்கிறது.

en: Use cache whenever &possible
ta: இயலுமெனின் விரைவகம் புழங்கு

en: User
ta: பயனர்

en: User Agent
ta: பயனர் உதவியாளர்

en: User canceled action
    %1
ta: பயனர் செயலை நீக்கிவிட்டார்
    %1

en: User:
ta: பயனர்:

en: User:
ta: பயனர்:

en: Username:
ta: பயனர் பெயர்:

en: Using sub-URLs with %1 is not supported.
ta:  %1 கொண்டு உப-URL களைப் பயன்படுத்த ஆதரவில்லை

en: Value:
ta: மதிப்புகள்:

en: Varying (No Change)
ta: மாறும் (மாற்றம் இல்லை)

en: Verify whether the cached web page is valid before attempting to fetch the web page again.
ta: இடைமாற்றகம் செல்லுபடி ஆகக்கூடியதா என்று சரிபார்க்கவும் வலைப் பக்கத்தினை மீண்டும் கொணர்வதற்கு முயற்சி செய்வதற்கு முன்.

en: When FTP connections are passive the client connects to the server, instead of the other way round, so firewalls do not block the connection; old FTP servers may not support Passive FTP though.
ta: மற்ற வழி சுற்றுக்குப் பதிலாக, சேவகனுக்கு செல்லும் FTP இணைப்புகள் மந்தமாக இருந்தால், ஃபயர்வால் இந்த இணைப்பை நிறுத்தாது; பழைய FTP சேவகன்கள் மந்தமான FTP இணைப்புகளை ஆதரிக்காது.

en: While a file is being uploaded its extension is ".part". When fully uploaded it is renamed to its real name.
ta: ஒரு கோப்பு ஏற்றப்படும்போது அதன் விரிவாக்கம் "*.part"ஆக இருந்தால், அது முழுவதும் ஏற்றப்பட்ட பிறகு அதன் சரியான பெயர் கொடுக்கப்படவேண்டும்.

en: Would you like to accept this certificate forever without being prompted?
ta: இச்சான்றிதழை எக்காலத்திலும் கேளாமலே அனுமதிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Write
ta: எழுது

en: Write
    Entries
ta: நுழைவுகளை
    எழுது

en: Write Access Denied
ta: எழுத அனுமதி மறுக்கப்பட்டது

en: Writing to %1 is not supported.
ta:  %1 எழுத ஆதரவில்லை

en: You are about to enter secure mode. All transmissions will be encrypted unless otherwise noted.
    This means that no third party will be able to easily observe your data in transit.
ta: நீங்கள் பாதுகாப்பான முறைமையில் நுழையப்போகிறீர்கள். இனிமேல் தரவுகள் அனைத்தும் சங்கேத முறையிற்
    பரிமாறப்படும். மூன்றாம் தரப்பினர் எவராலும் உங்கள் தரவுகளை இலகுவிற் கண்காணிக்க இயலாது.

en: You are about to leave secure mode. Transmissions will no longer be encrypted.
    This means that a third party could observe your data in transit.
ta: நீங்கள் பாதுகாப்பான முறைமையில் இருந்து வெளியேறவுள்ளீர்கள்.
    இனிமேல் தகவல்கள் சங்கேத முறையில் பரிமாறப்படாது.
    மூன்றாம் தரப்பினர் எவரேனும் நீங்கள் அனுப்பும் தரவுகளைப் பார்வையிடக் கூடும்.

en: You are not authorized to execute this file.
ta: தாங்களுக்கு இந்த சேவையை செயல்படுத்தும் அதிகாரம் இல்லை.

en: You are not authorized to execute this service.
ta: தாங்களுக்கு இந்த சேவையை செயல்படுத்தும் அதிகாரம் இல்லை.

en: You are not authorized to select an application to open this file.
ta: இக்கோப்பினைத் திறப்பதற்கான பயன்பாட்டைத் தேர்வுச் செய்ய தங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: You can only select local files.
ta: வட்டாரக் கோப்புகளை மட்டுமே நீங்கள் தேர்வு செய்ய முடியும்.

en: You did not select a file to delete.
ta: நீங்கள் எந்த கோப்பினையும் அழிக்க தேர்வு செய்யவில்லை.

en: You did not select a file to trash.
ta: நீங்கள் கோப்பை அழிக்க தேர்வு செய்யவில்லை.

en: You do not have permission to create that folder.
ta: இந்த அடைவை உருவாக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: You have indicated that you wish to accept this certificate, but it is not issued to the server who is presenting it. Do you wish to continue loading?
ta: நீங்கள் இந்த சான்றிதழை ஏற்றுக் கொள்ள விருப்பம் தெரிவித்துள்ளீர்கள், ஆனால் இது தற்போது வழங்கும் பரிமாறியால் வழங்கப்படவில்லை. நீங்கள் ஏற்றத்தை தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: You have to restart KDE for these changes to take effect.
ta: நீங்கள் தற்போது செய்த மாற்றங்கள் இயங்க KDE மறுதுவக்கம் செய்ய வேண்டும்

en: You have to restart the running applications for these changes to take effect.
ta: நீங்கள் தற்போது செய்த மாற்றங்கள் இயங்க பயன்பாடுகள் மறுதுவக்கம் செய்ய வேண்டும்

en: You may not have permissions to accept the connection.
ta: இவ்விணைப்பை ஏற்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: You may not have permissions to read from the resource.
ta: இந்த மூலத்திலிருந்து வாசிக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: You may not have permissions to read the file or open the folder.
ta: இக்கோப்பினை வாசிக்கவோ இவ்வடைவைத்  திறக்கவோ உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: You may not have permissions to write to the resource.
ta: இந்த மூலத்திற்கு எழுத உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: You need to supply a username and a password for the proxy server listed below before you are allowed to access any sites.
ta: இணைய தளமெதையும் அணுக முன், நீங்கள் இங்கு குறிப்பிட்ட பதிலாளை சேவையகத்திற்குரிய பயனர் பெயரையும் கடவுச்சொல்லையும் தர வேண்டும்.

en: You need to supply a username and a password to access this site.
ta: இத்தளத்தை அணுக நீங்கள் ஒரு பயனர் பெயரும், கடவுச்சொல்லும் வழங்க வேண்டும்.

en: Your account may not have permission to access the specified resource.
ta: குறிப்பிட்ட மூலத்தை அணுக உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: a suitable extension
ta: பொருத்தமான ஒரு விரிவு

[ctx: request type]
en: copy the specified file or folder
ta: குறிப்பிட்ட கோப்பு அல்லது அடைவினை நகலெடுக்க

[ctx: request type]
en: create the requested folder
ta: கோரப்பட்ட அடைவினை உருவாக்க

[ctx: request type]
en: delete the specified file or folder
ta: குறிப்பிட்ட கோப்பு அல்லது அடைவினை அகற்றுக

[ctx: request type]
en: lock the specified file or folder
ta: குறிப்பிட்ட கோப்பு அல்லது அடைவினை சாற்றுக

[ctx: request type]
en: move the specified file or folder
ta: குறிப்பிட்ட கோப்பு அல்லது அடைவினை நகர்த்துக

[ctx: request type]
en: query the server's capabilities
ta: வழங்கியின் இயலுமைகளைக் கோருக

[ctx: request type]
en: retrieve property values
ta: பண்பு மதிப்புகளை கொணர்க

[ctx: request type]
en: retrieve the contents of the specified file or folder
ta: குறிப்பிட்ட கோப்புனுள் அல்லது அடைவினுள் இருப்பவைகளைக் கொணர்க

[ctx: request type]
en: search in the specified folder
ta: குறிப்பிட்ட அடைவினுள் தேடுக

[ctx: request type]
en: set property values
ta: பண்பு மதிப்புகளை அமைக்க

[ctx: request type]
en: unlock the specified file or folder
ta: குறிப்பிட்ட கோப்பு அல்லது அடைவினை விடுவிக்க

[ctx: request type]
en: upload %1
ta: %1 ஏற்றுக

en: the extension <b>%1</b>
ta: <b>%1</b> என்ற விரிவு
