kdelibs4 - en to ta translation catalogue (119 entries)

en: 1 download | %1 downloads
ta[0]: 1 பதிவிறக்கம்
ta[1]: %1 பதிவிறக்கங்கள்

en: <br />Provider: %1
ta: <br />வழங்குவோர்: %1

en: <br />Version: %1
ta: <br />வெளியீடு: %1

en: <qt>Cannot start <i>gpg</i> and check the validity of the file. Make sure that <i>gpg</i> is installed, otherwise verification of downloaded resources will not be possible.</qt>
ta: <qt><i>GPG</i>யைத் துவக்கி கிடைக்கக் கூக்கூடியத் துருப்புக்களை கொணர இயலவில்லை. <i>GPG</i> நிறுவப்பட்டுள்ளதை உறுதிச் செய்யவும். இல்லையெனில் பதிவிறக்கப் வளங்களைச் சரி பார்த்தலியலாது.</qt>

en: <qt>Cannot start <i>gpg</i> and retrieve the available keys. Make sure that <i>gpg</i> is installed, otherwise verification of downloaded resources will not be possible.</qt>
ta: <qt><i>GPG</i>யைத் துவக்கி கிடைக்கக் கூடியத் துருப்புக்களை கொணர இயலவில்லை. <i>GPG</i> நிறுவப்பட்டுள்ளதை உறுதிச் செய்யவும். இல்லையெனில் பதிவிறக்கப்பட்ட வளங்களைச்சரிப்பார்த்தலியலாது.</qt>

en: <qt>Cannot start <i>gpg</i> and sign the file. Make sure that <i>gpg</i> is installed, otherwise signing of the resources will not be possible.</qt>
ta: <qt><i>GPG</i>யைத் துவக்கி கோப்பினை ஒப்பமிட இயலவில்லை. <i>GPG</i> நிறுவப்பட்டுள்ளதை உறுதிச் செய்யவும். இல்லையெனில் ஒப்பமிட இயலாது.</qt>

en: <qt>Enter passphrase for key <b>0x%1</b>, belonging to<br /><i>%2&lt;%3&gt;</i><br />:</qt>
ta: <qt><br /><i>%2&lt;%3&gt;</i><br />, ற்குரிய துருப்பு <b>0x%1</b> க்கான கடவுச்சொல்லிடுக:</qt>

[ctx: A link to make a donation for a Get Hot New Stuff item (opens a web browser)]
en: Make a donation
ta: கொடை வழங்குக

[ctx: A link to the description of this Get Hot New Stuff item]
en: Homepage
ta: தொடக்கப்பக்கம்

[ctx: A link to the knowledgebase (like a forum) (opens a web browser)]
en: Knowledgebase (no entries) | Knowledgebase (%1 entries)
ta[0]: அறிவுக்களஞ்சியம் (பதிவேதும் இல்லை)
ta[1]: அறிவுக்களஞ்சியம் (%1 பதிவுகள்)

[ctx: A link to the website where the get hot new stuff upload can be seen]
en: Visit website
ta: இணையதளத்தை பார்க்க

en: All Categories
ta: அனைத்து வகைகளும்

en: All Providers
ta: வழங்குவோர் அனைவரும்

en: Authentication error.
ta: இனங்காணுவதில் பிழை.

en: Author:
ta: இயற்றியவர்:

en: Become a Fan
ta: ரசிகராகு

en: Category:
ta: வகை:

en: Changelog:
ta: மாற்றப்பதிவுகள்:

en: Checking login...
ta: நுழைவது சோதிக்கப்படுகிறது...

en: Configuration file is invalid: "%1"
ta: வடிவமைப்புக் கோப்பு தவறானது: "%1"

en: Could not install "%1": file not found.
ta: '%1' தனை நிறுவ இயலவில்லை: கோப்பு கிடைக்கப்பெறவில்லை.

en: Could not install %1
ta: '%1' தனை நிறுவ இயலவில்லை

en: Could not load get hot new stuff providers from file: %1
ta: %1 கோப்பிலிருந்து சூடான புதிய விஷயங்களைத் தருவோரைப் பற்றிய விவரங்களைப் பெற முடியவில்லை.

en: Could not verify login, please try again.
ta: நுழைவை சரிபார்க்க முடியவில்லொ, மீண்டும் முயற்சி செய்யவும்.

en: Create content on server
ta: வழங்கியில் விவரங்களை உருவாக்குக

en: Description:
ta: விவரம்:

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Details for %1
ta: %1 க்கான விவரங்கள்

en: Details view mode
ta: விவரங்கள் காட்டப்படும் காட்சி

en: Download New Stuff...
ta: புதியதை பதிவிறக்குக

en: Download of "%1" failed, error: %2
ta: "%1" இறக்குவது பொய்த்தது, பிழை: %2

en: Download of item failed: no download URL for "%1".
ta: உருப்படி இறக்கம் பொய்த்தது: "%1" க்கு எவ்வித இறக்கு URL உம் இல்லை.

en: Downloaded file was a HTML file. Opened in browser.
ta: இறக்கப்பட்டக் கோப்பு HTML ஆகும். உலாவியில் திறக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Enter search phrase here
ta: இவ்விடத்தில் தேடுவதற்கானப் பதத்தினை இடுக

en: Error
ta: பிழை

en: Error initializing provider.
ta: தருவோரை தொடங்குவதில் சிக்கல்.

en: Fetch content link from server
ta: விவர இணைப்பை வழங்கியிலிருந்து கொணர்க

en: Fetching content data from server finished.
ta: விவரத்தரவை வழங்கியிலிருந்து எடுப்பது நிறைவுற்றது.

en: Fetching content data from server...
ta: விவரத் தரவு வழங்கியிலிருந்து பெறப்படுகிறது...

en: Fetching license data from server...
ta: உரிமம் பற்றிய தரவு வழங்கியிலிருந்து பெறப்படுகிறது

en: Fetching your previously updated content finished.
ta: முன்னதாகவே இற்றைப்படுத்தப்பட்ட விவர எடுப்பு நிறைவடைந்தது.

en: Fetching your previously updated content...
ta: முன்னதாகவே ஏற்றப்பட்ட விவரங்கள் எடுக்கப்படுகின்றன...

en: File not found: %1
ta: கோப்பு %1 கிடைக்கப் பெறவில்லை.

en: File to upload:
ta: ஏற்றப்படவேண்டிய பக்கம்:

en: Finish
ta: முடிக்க

en: Get Hot New Stuff
ta: புதிய விவரங்களை உடனுக்குடன் பெறுக!

en: Get Hot New Stuff!
ta: புதிய விவரங்களை உடனுக்குடன் பெறுக!

en: I ensure that this content does not violate any existing copyright, law or trademark. I agree for my IP address to be logged. (Distributing content without the permission of the copyright holder is illegal.)
ta: இவ்விவரம் எந்தவொரு பதிப்புரிமத்தையோ, சட்டத்தையோ, வணிகமுத்திரையையோ மீறவில்லை என உறுதி செய்கிறேன். என்னுடைய IP முகவரி பதிவு செய்துகொள்ளபட சம்மதம் தெரிவிக்கிறேன். (பதிப்புரிமம் பெற்றவரது ஒப்புதல் இல்லாமல் விவரங்களை விநியோகிப்பது சட்டவிரோதமானது.)

en: Icons view mode
ta: முகவுருக்கள் காட்டும் முறை

en: Initializing
ta: தொடங்கப்படுகிறது

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Install Again
ta: மீண்டும் நிறுவவும்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Installing
ta: நிறுவப்படுகிறது

en: Invalid item.
ta: செல்லாத உருப்படி.

en: Key used for signing:
ta: ஒப்பமிடும் பொருட்டு பயன்படும் துருப்பு:

en: License:
ta: உரிமம்:

en: Loading Preview
ta: முன்தோற்றம் ஏற்றப்படுகிறது

en: Loading data
ta: தரவு ஏற்றப்படுகிறது

en: Loading data from provider
ta: தருவோரிலிருந்து தரவு ஏற்றப்படுகிறது.

en: Loading of providers from file: %1 failed
ta: %1 கோப்பிலிருந்து தருவோர் விவரங்கள் ஏற்றுவதில் சிக்கல்

en: Loading one preview | Loading %1 previews
ta[0]: முன்தோற்றம் ஏற்றப்படுகிறது
ta[1]: %1 முன்தோற்றங்கள் ஏற்றப்படுகின்றன

en: Loading provider information
ta: தருவோரது விவரம் ஏற்றப்படுகிறது

en: Most downloads
ta: அதிகமாக பதிவிறக்கப்பட்டவை

en: Name of the file as it will appear on the website
ta: இணையதளத்தில் தோன்றும் விதத்தில் கோப்பின் பெயர்

en: New Upload
ta: புதியேற்றம்

en: Newest
ta: புத்தம்புதியவை

en: Note: You can edit, update and delete your content on the website.
ta: குறிப்பு: உங்களுடைய தளத்தில் இருக்கக்கூடிய விவரங்களை நீங்கள் தொகுத்து, புதுப்பித்து, அழிக்கவும் செய்யலாம்

[ctx: Opposite to Back]
en: Next
ta: அடுத்த

en: Order by:
ta: வரிசை முறை:

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Please fill out the information about your upload in English.
ta: தாங்கள் பதிவேற்றுவது குறித்த தகவலை ஆங்கிலத்தில் தரவும்.

en: Possibly bad download link
ta: தவறான பதிவிறக்க இணைப்பாக இரக்கலாம்

en: Preview Images
ta: படங்களை முன்பார்வை செய்

en: Price
ta: விலை

en: Price:
ta: விலை:

[ctx: Program name followed by 'Add On Installer']
en: %1 Add-On Installer
ta: %1 கூடுதல் நிறுவி

[ctx: Program name followed by 'Add On Uploader']
en: %1 Add-On Uploader
ta: %1 கூடுதல் நிறுவி

en: Provider information
ta: வழங்குவோர் விவரம்

en: Provider:
ta: வழங்குவோர்:

en: Rating
ta: மதிப்பீடு

en: Rating: %1%
ta: தரவரிசை: %1%

en: Re: %1
ta: மீண்டும்: %1

en: Reason for price:
ta: விலைக்கானக் காரணம்:

en: Reset
ta: மீட்டமை

en: Search:
ta: தேடுக:

en: Select Preview...
ta: முன்பார்வையை தேர்வு செய்..

en: Select Signing Key
ta: ஒப்பமிடுவதற்கான துருப்பைத் தேர்வு செய்க

en: Select preview image
ta: முன்தோற்ற உருவத்தை தேர்வு செய்

en: Server: %1
ta: வழங்கி: %1

en: Set a price for this item
ta: இவ்வுருப்படிக்கு விலை நிர்ணயிக்கவும்

en: Share Hot New Stuff
ta: புதிய செய்திகளைப் பகிர்க

en: Start Upload
ta: ஏற்றத் தொடங்கவும்

en: The downloaded file is a html file. This indicates a link to a website instead of the actual download. Would you like to open the site with a browser instead?
ta: பதிவிறக்கப்பட்ட கோப்பு html கோப்பாகும். சாதாரண பதிவிறக்கத்தைப் போலில்லாது இது இணையதள இணைப்பொன்றை உணர்த்துகிறது. நீங்கள் உலாவி கொண்டு தளத்தை திறக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The selected category "%1" is invalid.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட வகை "%1" தவறானது.

en: The server does not recognize the category %2 to which you are trying to upload. | The server does not recognize any of the categories to which you are trying to upload: %2
ta[0]: நீங்கள் ஏற்ற முற்படும் வகை %2 தனை வழங்கியால் இனங்காண முடியவில்லை
ta[1]: நீங்கள் ஏற்ற முற்படும் வகைகளை எதையுமே வழங்கியால் இனங்காண முடியவில்லை: %2

en: There was a network error.
ta: பிணைய வழு ஏற்பட்டது

en: This should clearly describe the file content. It can be the same text as the title of the kvtml file.
ta: கோப்பின் விவரங்களை துல்லியமாக இது விவரிக்க வேண்டும். kvtml கோப்பின் தலைப்பில் உள்ள அதே உரையாகவும் இருக்கலாம்.

en: Timeout. Check Internet connection.
ta: காலதாமதமானது. இணைய இணைப்பைச் சரி பார்க்கவும்!

en: Title:
ta: தலைப்பு:

en: Too many requests to server. Please try again in a few minutes.
ta: வழங்கிக்கு பல்வேறு கோரிக்கைகள். சில நிமிடங்கள் கழித்து முயற்சி செய்யவும்.

[ctx: Tooltip for a link in a dialog]
en: Opens in a browser window
ta: புதிய &சாளரத்தில் திறக்கப்படும்

en: Uninstall
ta: நீக்குக

en: Unknown Open Collaboration Service API error. (%1)
ta: அறியப்படாத Open Colloboration Service API வழு.(%1)

en: Update
ta: புதுப்பிக்கவும்

en: Updating
ta: புதுப்பிக்கப்படுகிறது

en: Upload Failed
ta: ஏற்றம் பொய்த்தது

en: Upload content
ta: விவரங்களை ஏற்றுக

en: Upload failed: %1
ta: ஏற்றம் பொய்த்து: %1

en: Upload first preview
ta: முதல் முன்தோற்றத்தை ஏற்றுக

en: Upload second preview
ta: இரண்டாவது முன்தோற்றத்தை ஏற்றவும்

en: Upload third preview
ta: மூன்றாவது முன்தோற்றத்தை ஏற்றவும்

en: Uploading Failed
ta: பதிவேற்றம் பொய்த்தது

en: Username:
ta: பயனர் பெயர்:

en: Version:
ta: வெளியீடு:

en: You are now a fan.
ta: நீங்கள் வாசகராகிவிட்டீர்கள்.

en: Your account balance is too low:
    Your balance: %1
    Price: %2
ta: உங்களுடைய கணக்கு மீதம் மிகக் குறைவாக உள்ளது:
    உங்கள் நிலுவை: %1
    விலை: %2

[ctx: fan as in supporter]
en: 1 fan | %1 fans
ta[0]: 1 வாசகர்
ta[1]: %1 வாசகர்கள்

[ctx: voting for an item (good/bad)]
en: Your vote was recorded.
ta: உங்கள் வாக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது.
