kdelibs4 - en to ta translation catalogue (120 entries)

[ctx: %1 is the number of ambigious shortcut clashes (hidden)]
en: The "%2" shortcut is ambiguous with the following shortcut.
    Do you want to assign an empty shortcut to this action?
    %3 | The "%2" shortcut is ambiguous with the following shortcuts.
    Do you want to assign an empty shortcut to these actions?
    %3
ta[0]: "%2" சுருக்குவழி கீழ்காணும் சுருக்குவழியுடன் முரண்படுகிறது.
    இச்செயல்களுக்காக தாங்கள் ஏதுமில்லா சுருக்கு வழியைப் பயன்படுத்த விழைகிறீர்களா?
    %3
ta[1]: "%2" சுருக்குவழி கீழ்காணும் சுருக்குவழிகளுடன் முரண்படுகிறது.
    இச்செயல்களுக்காக தாங்கள் ஏதுமில்லா சுருக்கு வழிகளை பயன்படுத்த விழைகிறீர்களா?
    %3

[ctx: %1 is the number of conflicts]
en: Shortcut Conflict | Shortcut Conflicts
ta[0]: சுருக்குவழி சிக்கல்
ta[1]: சுருக்குவழி சிக்கல்கள்

[ctx: %1 is the number of conflicts (hidden), %2 is the key sequence of the shortcut that is problematic]
en: The shortcut '%2' conflicts with the following key combination:
     | The shortcut '%2' conflicts with the following key combinations:
ta[0]: கீழ்க்காணும் விசைக் கூட்டோடு '%2 சுருக்கு வழி முரண்படுகிறது':
ta[1]: கீழ்க்காணும் விசைக் கூட்டுக்களோடு '%2 சுருக்கு வழி முரண்படுகிறது':

[ctx: %1 is the number of shortcuts with which there is a conflict]
en: Conflict with Registered Global Shortcut | Conflict with Registered Global Shortcuts
ta[0]: பொதுவான குறுக்கு வழிகளுடன் முரண்பாடு
ta[1]: பொதுவான குறுக்கு வழிகளுடன் முரண்பாடு

en: &Bookmarks
ta: &நினைவுக் குறிகள்

en: &Edit
ta: &தொகுக்க

en: &File
ta: &கோப்பு

en: &Game
ta: &விளையாட்டு

en: &Go
ta: &செல்க

en: &Help
ta: &உதவி

en: &Settings
ta: &அமைப்புகள்

en: &Toolbar:
ta: &கருவிப்பட்டை:

en: &Tools
ta: &கருவிகள்

en: &View
ta: &பார்வையிடுக

en: --- separator ---
ta: --- பிரிப்பான் ---

en: <Merge %1>
ta: <%1 ஒன்றாக்குக>

en: <Merge>
ta: <ஒன்றாக்குக>

en: <h2>Accelerators added (just for your info)</h2>
ta: <h2>விரைவுபடுத்திகள் சேர்க்கப்பட்டன [தங்களின் தகவலுக்காக]</h2>

en: <h2>Accelerators changed</h2>
ta:  <h2>விரைவுபடுத்திகள் மாற்றப்பட்டன</h2>

en: <h2>Accelerators removed</h2>
ta: <h2>விரைவுபடுத்திகள் நீக்கப்பட்டன</h2>

en: <html>KDE software is and will always be available free of charge, however creating it is not free.<br /><br />To support development the KDE community has formed the KDE e.V., a non-profit organization legally founded in Germany. KDE e.V. represents the KDE community in legal and financial matters. See <a href="%1">%1</a> for information on KDE e.V.<br /><br />KDE benefits from many kinds of contributions, including financial. We use the funds to reimburse members and others for expenses they incur when contributing. Further funds are used for legal support and organizing conferences and meetings. <br /> <br />We would like to encourage you to support our efforts with a financial donation, using one of the ways described at <a href="%2">%2</a>.<br /><br />Thank you very much in advance for your support.</html>
ta: <html>KDE இலவசமாகக் கிடைக்கிறது, இலவசமாகவே கிடைக்கும். ஆனால் அதனை உருவாக்குவது இலவசமல்ல.<br /><br />உருவாக்கத்தினை தொடர்ந்து ஆதரித்திட KDE சமூகம் KDE e.V., எனும் லாப நோக்கற்ற அமைப்பை ஜெர்மனியில் சட்டபூர்வமாக தொடங்கியுள்ளது. KDE e.V. ஆனது KDE சமூகந்தனை சட்ட பூர்வமான நிதி ரீதியான விஷயங்களில் பிரதிபலிக்கிறது. KDE e.V. பற்றி அறிந்து கொள்ள <a href="%1">%1</a> பார்க்கவும். <br /><br /> நிதி உள்ளிட்ட பல்வேறு பங்களிப்புகளால் KDE பயனடைகிறது. நாங்கள் இந்நிதியினை பங்களிக்கும் போது ஏற்படும் செலவுகளுக்காக உறுப்பினர்களுக்கும் மற்றோருக்கும் பயன்படுத்துகிறோம். எஞ்சியிருக்கும் நிதி சட்ட ஆதரவிற்கும் மாநாடுகள் கூடுதல்களை ஒருங்கிணைக்கவும் பயன்படுத்தப்படுகிறது. <br /><br />எங்களது முயற்சிகளுக்கு <a href="%2">%2</a> இல் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது போல் நிதியளித்து ஆதரவு நல்கிட உங்களை ஊக்குவிக்க விரும்புகிறோம். <br /><br />முன்னதாகவே உங்களுடைய ஆதரவிற்கு நன்றி.</html>

en: <html>Software can always be improved, and the KDE team is ready to do so. However, you - the user - must tell us when something does not work as expected or could be done better.<br /><br />KDE has a bug tracking system. Visit <a href="%1">%1</a> or use the "Report Bug..." dialog from the "Help" menu to report bugs.<br /><br />If you have a suggestion for improvement then you are welcome to use the bug tracking system to register your wish. Make sure you use the severity called "Wishlist".</html>
ta: <html>மென்பொருள் மேம்படுத்த தக்கதே. KDE குழு அதனைச் செய்ய தயாராக உள்ளது. ஆயினும் பயனராகியத் தாங்கள் எதிர்பார்த்த படி பணிசெய்யாதவைக் குறித்தும் எவ்வாறு இன்னும் சிறப்பாகச் செய்ய முடியும் என்றும் எங்களுக்கு தெரியப்படுத்த வேண்டும்.<br /><br />KDE க்கு வழு நோட்ட அமைப்பொன்று உள்ளது. <a href="%1">"%1"</a> வினை அணுகவும் அல்லது "Help" மெனுவிலுள்ள "Report Bug..." பலகையை பயன்படுத்தவும்.<br /><br />தாங்கள் விரும்பும் மாற்றமொன்றினை பரிந்துரைக்க வழு நோட்ட அமைப்பினைப் பயன்படுத்தவும். "Wishlist" என அதனை வகைப்படுத்தவும்.</html>

en: <html>You do not have to be a software developer to be a member of the KDE team. You can join the national teams that translate program interfaces. You can provide graphics, themes, sounds, and improved documentation. You decide!<br /><br />Visit <a href="%1">%1</a> for information on some projects in which you can participate.<br /><br />If you need more information or documentation, then a visit to <a href="%2">%2</a> will provide you with what you need.</html>
ta: <html>KDE குழுவில் அங்கத்தினராக தாங்கள் மென்பொருள் உருவாக்குபவராக் இருக்க வேண்டாம். நிரல் இடைமுகப்புகளை மொழிபெயர்க்கும் தேசியக் குழுக்களில் தாங்கள் இடம்பெறலாம். வரைகலை, ஒலிகள், தோற்றம் மற்றும் மேம்படுத்தப்பட்ட ஆவணமாக்கத்திற்கு தாங்கள் உதவலாம். தாங்களே முடிவு செய்யுங்கள்!<br /><br /><a href="%1">%1</a> வினை அணுகி தாங்கள் பங்குக் கொள்ள வாய்ப்புள்ள  சிலத் தகவல்கள் குறித்த அறியவும்.<br /><br />மேலும் விவரமறிய விழைந்தால் <a href="%2">%2</a> அதனைத் தர உதவும்.</html>

en: <p>You chose the severity <b>Critical</b>. Please note that this severity is intended only for bugs that:</p><ul><li>break unrelated software on the system (or the whole system)</li><li>cause serious data loss</li><li>introduce a security hole on the system where the affected package is installed</li></ul>
    <p>Does the bug you are reporting cause any of the above damage? If it does not, please select a lower severity. Thank you.</p>
ta: <p>நீங்கள் <b>அதிமுக்கிய</b> தீவிரநிலையைத் தேர்ந்தெடுத்துள்ளீர்கள். இந்நிலை பின்வரும் பிழைகளுக்கு மட்டுமே பொருந்துமென்பதை நினைவிற் கொள்ளவும்</p><ul><li>இதனோடு தொடர்பற்ற மென்பொருட்களையோ முழு அமைப்பையோ பாதிப்பவை</li><li>தரவு இழப்பை ஏற்படுத்துபவை.</li><li>பாதிக்கப்பட்ட பொதி நிறுவப்பட்டுள்ள கணினியின் அரணிற்கு பங்கம் விளைவிப்பவை</li></ul>
    <p>நீங்கள் அறிவிக்கும் பிழை மேற்கண்ட ஏதாவதொரு சேதத்தை ஏற்படுத்துகின்றதா? இல்லையேல் தயவு செய்து இதற்குக் கீழான தீவிரநிலையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். நன்றி!</p>

en: <p>You chose the severity <b>Grave</b>. Please note that this severity is intended only for bugs that:</p><ul><li>make the package in question unusable or mostly so</li><li>cause data loss</li><li>introduce a security hole allowing access to the accounts of users who use the affected package</li></ul>
    <p>Does the bug you are reporting cause any of the above damage? If it does not, please select a lower severity. Thank you.</p>
ta: <p>நீங்கள் <b>நெருக்கடி</b> எனும் தீவிரநிலையைத் தேர்ந்தெடுத்துள்ளீர்கள். இந்நிலை பின்வரும் பிழைகளுக்கு மட்டுமே பொருந்துமென்பதை நினைவிற் கொள்ளவும்</p><ul><li>குறிப்பிட்ட பொதியைப் பயன்படுத்தப்படாமல் செய்பவை.</li><li>தரவு இழப்பை ஏற்படுத்துபவை.</li><li>இப்பொதியினைப் பயன்படுத்தும் பயனர்களது கணக்கை பிறரால் அணுக இயலும்படிக்கு செய்யும் அரணுடைப்புகள்.</li></ul>
     <p>நீங்கள் அறிவிக்கும் பிழை மேற்கண்ட ஏதாவதொரு சேதத்தை ஏற்படுத்துகின்றதா? இல்லையேல் தயவு செய்து இதற்குக் கீழான தீவிர நிலையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். நன்றி.</p>

en: <qt>The '%1' key combination is already used by the <b>%2</b> action.<br>Please select a different one.</qt>
ta: <qt><b>%2</b> செயல் '%1' விசைக் கூட்டினை ஏற்கனவே பயன்படுத்துகிறது.<br>வேறொன்றினைத் தேர்வுச் செய்க.</qt>

[ctx: @action:button]
en: Delete
ta: அகற்றுக

[ctx: @item:inmenu Icon size]
en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

[ctx: @option:check]
en: Disable automatic checking
ta: தானியக்கச் சரிபார்த்தலை முடக்குக

[ctx: @title:menu]
en: Show Text
ta: உரையைக் காட்டுக

[ctx: @title:menu]
en: Toolbar Settings
ta: கருவிப்பட்டி அமைப்பு

[ctx: @title:menu Game move]
en: &Move
ta: &நகர்த்துக

[ctx: @title:window]
en: Dr. Klash' Accelerator Diagnosis
ta: டா. கிளாஷ் ஆக்சலரேடர் டயக்னாசிஸ்

[ctx: A generic social network or homepage link of an unlisted type.]
en: Other
ta: மற்றவை

en: A scheme with this name already exists.
ta: இப்பெயருடன் கூடிய முறைமை ஏற்கனவே உள்ளது.

[ctx: A type of link.]
en: Blog
ta: ப்ளாக்

[ctx: A type of link.]
en: Homepage
ta: தொடக்கப்பக்கம்

en: A&vailable actions:
ta: கி&டைக்கக்கூடிய செயல்கள்:

en: About %1
ta: %1 பற்றி

en: Action
ta: செயல்

en: Action Name
ta: செயலின் பெயர்

[ctx: Action to send an email to a contributor]
en: Email contributor
ta: பங்களிப்பாளர்களுக்கு மடலெழுதவும்

en: ActionList: %1
ta: செயற்பட்டியல்: %1

en: Add to Toolbar
ta: கருவிப்பட்டியில் சேர்க்க

en: Alternate
ta: மாற்று

en: Alternate:
ta: மாற்று:

en: Application Language Changed
ta: பயன்பாட்டின் மொழி மாற்றப்பட்டது

en: Application:
ta: நிரல்:

en: Bug report sent, thank you for your input.
ta: வழுவறிக்கை அனுப்பபட்டது, தங்கள் கருத்துகளுக்கு நன்றி.

en: Change Icon
ta: முகவுருவை மாற்றுக

en: Close and discard
    edited message?
ta: தொகுக்கப்பட்ட தகவலைக்
    கைவிட்டு மூடியும்விடலாமாா?

en: Curr&ent actions:
ta: ந&டப்புச் செயல்கள்:

en: Current scheme:
ta: நடப்பு முறைமை:

en: Description
ta: விவரம்

en: Do you really want to delete the scheme %1?
    Note that this will not remove any system wide shortcut schemes.
ta: %1 ஸ்கீமை கண்டிப்பாக அழிக்க விரும்புகிறீர்களா?
    கணினி மொத்தத்திற்குமான சுருக்கு ஸ்கீம்களை இது அகற்றாது என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Do you really want to reset all toolbars of this application to their default? The changes will be applied immediately.
ta: இப்பயன்பாட்டின் அனைத்து கருவிப் பட்டிகளையும் அதனதன் இயல்பிற்கே விட்டுவிடலாமா? மாற்றங்கள் உடனே செயல்படுத்தப்படும்.

[ctx: Email receiver address]
en: To:
ta: பெறுநர்:

[ctx: Email sender address]
en: From:
ta: அனுப்புநர்:

en: Enter the text (in English if possible) that you wish to submit for the bug report.
    If you press "Send", a mail message will be sent to the maintainer of this program.
ta: பிழையறிக்கையில் அனுப்ப வேண்டியவற்றை (முடிந்தால் ஆங்கிலத்தில்)  தரவும்.
    "அனுப்பு" பொத்தானை அழுத்தினால், இந்த நிரலினை இயற்றியவருக்கு மடலொன்று அனுப்பப்படும்.

en: Fallback language:
ta: மாற்று மொழி:

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Global
ta: பொதுவான

en: Global Alternate
ta: பொதுவான மாற்று

en: Global:
ta: பொதுவான:

en: Here you can see a list of key bindings, i.e. associations between actions (e.g. 'Copy') shown in the left column and keys or combination of keys (e.g. Ctrl+V) shown in the right column.
ta: இவ்விடத்தே விசைப் பிணைப்புகளின் பட்டியல்களைத் தாங்கள் காணலாம், அதாவது இடப்புறம் காட்டபட்டுள்ள செயல்களுக்கும் (உ.ம் Copy) வலப்புறம் காட்டப்பட்டுள்ள  விசைகள் (அ) விசைக்கூட்டுக்களுக்கு இடையேயான தொடர்பு (உ.ம் Ctrl+V).

en: Huge (%1x%2)
ta: மிகப்பெரிய (%1x%2)

en: Icon Size
ta: சின்னத்தின் அளவு

en: Icon te&xt:
ta: முகவுரு &உரை:

en: Large (%1x%2)
ta: பெரிய (%1x%2)

en: License: %1
ta: உரிமம்: %1

en: Lock Toolbar Positions
ta: கருவிப்பட்டி நிலைகளை சாற்று

en: Main Toolbar
ta: பிரதானக் கருவிப்பட்டை

en: Main:
ta: மூலம்:

en: Medium (%1x%2)
ta: நடுத்தர (%1x%2)

en: Mouse Button Gesture
ta: எலிய பொத்தானின் சைகை

en: Mouse Shape Gesture
ta: எலிய வடிவத்தின் சைகை

en: Name for new scheme:
ta: புதிய முறைமையின் பெயர்:

en: New Scheme
ta: புதிய முறைமை

[ctx: No shortcut defined]
en: None
ta: ஏதுமற்ற

en: No text
ta: உரை இல்லை!

en: OS:
ta: இயங்குதளம்:

en: Please choose the language which should be used for this application:
ta: இப்பயன்பாட்டிற்குப்  பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய மொழியினைத் தேர்வுச் செய்க:

en: Primary language:
ta: முதல் மொழி:

en: Redo
ta: மீளச்செய்

en: Reserved Shortcut
ta: ஒதுக்கப்பட்ட சுருக்குவழி

en: Reset
ta: மீட்டமை

en: Reset Toolbars
ta: கருவிப்பட்டைகளை மீட்டமை

en: S&ubject:
ta: &பொருள்:

en: Search interactively for shortcut names (e.g. Copy) or combination of keys (e.g. Ctrl+C) by typing them here.
ta: பெயர் சுருக்கங்களை (உ.ம் Copy) அல்லது விசைக்கூட்டுக்களை (உ.ம் Ctrl+C) இவ்விடத்தில் இட்டு உடனுரையாடும் விதமாக தேடுக.

en: Shortcut
ta: சுருக்குவழி

en: Shortcut '%1' for action '%2'
ta: செயல் '%2' க்கான சுருக்குவழி '%1'

en: Shortcut '%1' in Application %2 for action %3
ta: பயன்பாடு %2 இல் செயல் %3 க்கான சுருக்கு வழி '%1'

en: Shortcuts
ta: சுருக்குவழிகள்

en: Small (%1x%2)
ta: சிறிய (%1x%2)

en: Submit Bug Report
ta: வழுத் தாக்கல் செய்க

en: Text Position
ta: உரையின் நிலை

en: The '%1' key combination is also used for the standard action "%2" that some applications use.
    Do you really want to use it as a global shortcut as well?
ta: '%1' விசைக் கூட்டு ஏற்கனவே சில பயன்பாடுகளில் பயன்படுத்தப் படும் "%2" செயலுக்காக பணிக்கப்பட்டுள்ளது. 
    இருப்பினும் இதனைத் தாங்கள் பொது சுருக்குவழியாகவும் பயன்படுத்த விழைகிறீர்களா?

en: The F12 key is reserved on Windows, so cannot be used for a global shortcut.
    Please choose another one.
ta: F12 விண்டோஸ்க்காக ஒதுக்கப்பட்டுள்ளதுஇ ஆகையால் பொதுவான சுருக்கு வழியாக பயன்படுத்த முடியாது.
    எனவே வோறொன்றை தேர்வு செய்யவும்.

en: The application for which you wish to submit a bug report - if incorrect, please use the Report Bug menu item of the correct application
ta: தாங்கள் வழுவறிக்கை தாக்கல் செய்யவிருக்கும் பயன்பாடு - தவறெனின், உரிய பயன்பாட்டின் வழுத் தாக்கல் மெனுவினைப் பயன்படுத்துக

en: The current shortcut scheme is modified. Save before switching to the new one?
ta: தற்போதைய சுறுக்கு ஸ்கீம் மாற்றப்பட்டுள்ளது. புதியதிற்கு மாறுவதற்கு முன்னர் சேமித்திடலாமா?

en: The email address this bug report is sent to.
ta: இவ்வழுவறிக்கை அனுப்பப்பட்ட மின்னஞ்சல்.

en: The key sequence '%1' is ambiguous. Use 'Configure Shortcuts'
    from the 'Settings' menu to solve the ambiguity.
    No action will be triggered.
ta: '%1' எனும் விசைக்கூட்டு சந்தேகத்திற்குரியதாக இருக்கிறது. 'அமைப்புகள்' மெனுவிலிருந்து 'குறுக்குவழிகளை வடிவமைக்க' பயன்படுத்தவும்.
     எவ்வித செயலும் உந்தப்படாது.

en: The key you just pressed is not supported by Qt.
ta: நீங்கள் இப்போடு தட்டிய விசை Qt யால் ஆதரிக்கப்படவில்லை.

en: The language for this application has been changed. The change will take effect the next time the application is started.
ta: இப்பயன்பாட்டிற்கான மொழி மாற்றப்பட்டுள்ளது. பயன்பாடு மீண்டும் துவங்கப்படும் போது இம்மாற்றம் பிரதிபலிக்கப்படும்.

en: The version of this application - please make sure that no newer version is available before sending a bug report
ta: இப்பயன்பாட்டின் வெளியீடு - வழுவறிக்கை அனுப்புமுன்னர் இதனினும் புதிய வெளியீடு இல்லாது இருப்பதை உறுதி செய்க

en: This element will be replaced with all the elements of an embedded component.
ta: பதிந்த பாகமொன்றின் அனைத்து பொருட்களாலும் இப்பொருளானது மாற்றப்படும்.

en: This is a dynamic list of actions. You can move it, but if you remove it you will not be able to re-add it.
ta: தன்னிச்சையான செயற்களின் பட்டியல் இது. இதனைத் தாங்கள் நகர்த்தலாம், ஆனால் இதனை அகற்றி விட்டால் மீண்டும் சேர்க்க இயலாது.

en: Toolbars Shown
ta: காட்டப்படும் கருவிப்பட்டிகள்

en: Undo
ta: செயல்நீக்கு

en: Version:
ta: வெளியீடு:

en: Visit contributor's homepage
ta: பங்களிப்பாளரது தொடக்கப்பக்கத்தை அணுகவும்

[ctx: What the user inputs now will be taken as the new shortcut]
en: Input
ta: உள்ளீடு

en: You must specify both a subject and a description before the report can be sent.
ta: நீங்கள் அறிக்கையை அனுப்புமுன் அதற்குரிய தலைப்பொன்றையும் விளக்கமொன்றையும் தர வேண்டும்.

en: Your email address. If incorrect, use the Configure Email button to change it
ta: தங்களதுகள் மின்னஞ்சல் முகவரி. தவறெனின், மின்னஞ்சல் வடிவமைப்புப் பொத்தானால் அதனை மாற்றவும்

[ctx: header for an applications shortcut list]
en: Shortcuts for %1
ta: %1 க்கான சுருக்குவழிகள்

en: no version set (programmer error)
ta: வெளியீடு அமையப்பெறவில்லை (நிரலாளரின் தவறு)

[ctx: toolbar position string]
en: Bottom
ta: கீழ்

[ctx: toolbar position string]
en: Left
ta: இடம்

[ctx: toolbar position string]
en: Right
ta: வலம்

[ctx: toolbar position string]
en: Top
ta: மேல்
