kdelibs4 - en to te translation catalogue (110 entries)

en: &Bookmarks
te: (&B) పేజీ గుర్తులు

en: &Edit
te: (&E) సరిదిద్దు

en: &File
te: (&F) దస్త్రం

en: &Game
te: (&G) ఆట

en: &Go
te: (&G) వెళ్ళు

en: &Help
te: (&H) సహాయము

en: &Settings
te: (&S) అమరికలు

en: &Toolbar:
te: (&T) పనిముట్లపట్టీ:

en: &Tools
te: (&T) పనిముట్లు

en: &View
te: (&V) చూడు

en: --- separator ---
te: --- విభాజిక ---

en: <Merge %1>
te: <కలుపు %1>

en: <Merge>
te: <కలుపు>

en: <h2>Accelerators added (just for your info)</h2>
te: <h2>ఎక్సెలరెటర్లు కలపడినవి (మీ సమాచారం కొరకు)</h2>

en: <h2>Accelerators changed</h2>
te: <h2>ఎక్సెలరెటర్లు మార్చబడినవి</h2>

en: <h2>Accelerators removed</h2>
te: <h2>ఎక్సెలరెటర్లు తీసివేయబడినవి</h2>

en: <html>Software can always be improved, and the KDE team is ready to do so. However, you - the user - must tell us when something does not work as expected or could be done better.<br /><br />KDE has a bug tracking system. Visit <a href="%1">%1</a> or use the "Report Bug..." dialog from the "Help" menu to report bugs.<br /><br />If you have a suggestion for improvement then you are welcome to use the bug tracking system to register your wish. Make sure you use the severity called "Wishlist".</html>
te: <html>ఈ సాప్ట్వేర్ ఎల్లప్పుడు అభివృద్ది చేయుటకు kde సిబ్బంది సిద్దంగా ఉంటుంది. అందుకు మీరు సహాయ పడగలరు మీరు ఉపయోగించు సమయంలో పని చేయని యెడల తెలియజేయగలరు<br/><br/> kde bug tracking వ్యవస్థను కలిగి ఉన్నది. చూడండి<a href="%1">%1</a>"Help" menu నుండి "Report Bug..."ను ఉపయోగించండి.<br/><br/> మీరు ఈ సాప్ట్వేర్ ను అభివృధ్ధి పరుచుటకు సలహాలు కలిగి ఉన్నట్లైతే bug tracking system నందు ఖాతా తెరుచుటకు ఆహ్వానిస్తున్నాము.</html>

[ctx: @action:button]
en: Delete
te: తొలగించు

[ctx: @item:inmenu Icon size]
en: Default
te: అప్రమేయ

[ctx: @option:check]
en: Disable automatic checking
te: స్వయం తనఖి చెయకు

[ctx: @title:menu]
en: Show Text
te: పాటాన్ని  చూపుము

[ctx: @title:menu]
en: Toolbar Settings
te: పనిముట్లపట్టీ

[ctx: @title:menu Game move]
en: &Move
te: (&M) జరుపుము

[ctx: @title:window]
en: Dr. Klash' Accelerator Diagnosis
te: డా. క్లాష్ వారి ఎక్సెలరెటర్ కారణనిర్ణయం

[ctx: A generic social network or homepage link of an unlisted type.]
en: Other
te: ఇతర

en: A scheme with this name already exists.
te: ఈ పేరుతో వొక స్కీమా యిప్పటికే వుంది.

[ctx: A type of link.]
en: Blog
te: బ్లా

[ctx: A type of link.]
en: Homepage
te: హొమ్ పు

en: A&vailable actions:
te: (&v) అందుబాటులో వున్న చర్యలు:

en: About %1
te: %1 గురించి

en: Action
te: చర్య

en: Action Name
te: చర్యా నామము

[ctx: Action to send an email to a contributor]
en: Email contributor
te: ఎలక్ట్రానిక్ఉత్తరం మిగిలిన దాతలు:

en: ActionList: %1
te: చర్యలజాబితా: %1

en: Add to Toolbar
te: పనిముట్లపట్టీకు జతచేయుము

en: Alternate
te: ప్రత్యామ్నాయము

en: Alternate:
te: ప్రత్యామ్నాయము:

en: Application Language Changed
te: కార్యక్రమపు భాష మార్చబడింది

en: Application:
te: అప్లికేషన్:

en: Bug report sent, thank you for your input.
te: పంపబడిన బగ్ నివేదిక, ధన్యవాదాలు మీ ఇన్పుట్ కొరకు.

en: Change Icon
te: ప్రతిమను మార్చు...

[ctx: City, Country]
en: %1, %2
te: %1,%2

en: Close and discard
    edited message?
te: మూసివెయ్యి మరియు విస్మరించు
    సవరించిన సందేశాలు?

en: Curr&ent actions:
te: (&e) ఇప్పటి చర్యలు:

en: Current scheme:
te: ప్రస్తుత స్కీము:

en: Description
te: వర్ణన

en: Do you really want to delete the scheme %1?
    Note that this will not remove any system wide shortcut schemes.
te: మీరు నిజంగా ఈ స్కీమా %1ను తొలగించుదామని అనుకొనుచున్నారా?
    ఇది సిస్టమ్ వ్యాప్తి శీఘ్రమార్గ స్కీమాలను తొలగించదని గమనించండి.

en: Do you really want to reset all toolbars of this application to their default? The changes will be applied immediately.
te: మీరు ఈ అప్లికేషన్ యొక్క ఉపకరణ పట్టీని యదావిధిగా రీసెట్ చెయ్యాలి అనుకుంటున్నారా? మార్పులు వెంటనే అమలుచేయబడును.

[ctx: Email receiver address]
en: To:
te: వద్దకు :

[ctx: Email sender address]
en: From:
te: ఇట్లు:

en: Enter the text (in English if possible) that you wish to submit for the bug report.
    If you press "Send", a mail message will be sent to the maintainer of this program.
te: మీరు అందించే తప్పుల నివేదిక కొరకు వచనం వ్రాయండి(సాద్యమైనంత వరకు ఆంగ్లములో).
    మీరు "పంపించు" బటన్ నొక్కిన, ఒక తపాలా సందేశం ఈ ప్రోగ్రామ్ సంరక్షకునికి పంపబడును.

en: Fallback language:
te: ఫాల్‌బ్యాక్ భాష:

en: Filter
te: వడపో

en: Global
te: సార్వత్రిక

en: Global Alternate
te: సార్వత్రిక ప్రత్యామ్నాయం

en: Global:
te: సార్వత్రిక:

en: Here you can see a list of key bindings, i.e. associations between actions (e.g. 'Copy') shown in the left column and keys or combination of keys (e.g. Ctrl+V) shown in the right column.
te: ఇచట మీరు కీ బైండింగ్సు యొక్క జాబితాను చూడవచ్చు, అంటే చర్యల మద్య సంభందాలు (ఉ.దా. 'నకలు') ఎడమ నిలువువరుస నందు చూపబడుతుంది మరియు కీలు లేదా కీల సమ్మేళనం (ఉ.దా. Ctrl+C) కుడి నిలువువరుస నందు చూపబడుతుంది.

en: Huge (%1x%2)
te: అతి పెద్ద (%1x%2)

en: Icon Size
te: ప్రతిమ పరిమాణము

en: Icon te&xt:
te: లింకు పాట:

en: Large (%1x%2)
te: పెద్ద (%1x%2)

en: License: %1
te: లెసెన్సు: %1

en: Lock Toolbar Positions
te: పనిముట్ల పట్టీలు తాళం వే

en: Main Toolbar
te: ప్రధాన పనిముట్ల పట్టీ

en: Main:
te: ముఖ్యమైన:

en: Medium (%1x%2)
te: మద్యస్తం (%1x%2)

en: Mouse Button Gesture
te: మౌస్ బటన్ గెస్ట్యూర్

en: Mouse Shape Gesture
te: మౌస్ షేప్ గెస్ట్యూర్

en: Name for new scheme:
te: కొత్త స్కీమా కొరకు నామము:

en: New Scheme
te: కొత్త స్కీమా

[ctx: No shortcut defined]
en: None
te: ఏదీ వద్దు

en: No text
te: వచనము లేదు

en: OS:
te: నిర్వహణా వ్యవస్థ:

en: Please choose the language which should be used for this application:
te: ఇ కార్యక్షేత్రం ఏ భాషలో వుండలొ ఏంపికచేసుకొండి:

en: Primary language:
te: ప్రాధమిక భాష:

en: Redo
te: పునరాచరణ

en: Reserved Shortcut
te: నిలిపిఉంచి శీఘ్ర మార్గము

en: Reset
te: పునః అమర్పు

en: Reset Toolbars
te: పనిముట్లపట్టీలు పునఃఅమర్పు చేయుము

en: S&ubject:
te: (&u) విషయము:

en: Search interactively for shortcut names (e.g. Copy) or combination of keys (e.g. Ctrl+C) by typing them here.
te: ఇచట ప్రవేశపెట్టుట ద్వారా షార్టుకట్ నామములు (ఉ.దా. నకలు) లేదా కీ సమ్మేళనాలు (ఉ.దా. Ctrl+C) కొరకు యింటరాక్టివుగా శోధించుము.

en: Shortcut
te: శీఘ్ర మార్గం

en: Shortcut '%1' for action '%2'
te: చర్య '%1'కొరకు శీఘ్రమార్గము(లు) '%2'

en: Shortcut '%1' in Application %2 for action %3
te: అనువర్తనం %2 నందు చర్య %3 కొరకు శీఘ్రమార్గము '%1'

en: Shortcuts
te: శీఘ్ర మార్గాలు

en: Small (%1x%2)
te: చిన్న (%1x%2)

en: Submit Bug Report
te: తప్పుల నివెదిక అందించు

en: Text Position
te: వచన స్థానము

en: The application for which you wish to submit a bug report - if incorrect, please use the Report Bug menu item of the correct application
te: మీరు సమర్పించాలి అన్న దరకాస్థు

en: The current shortcut scheme is modified. Save before switching to the new one?
te: ప్రస్తుత శీఘ్రమార్గ స్కీము సవరించబడింది. మరియొక దానికి మారుటకు ముందుగా భద్రపరచవలెనా?

en: The email address this bug report is sent to.
te: ఈ తప్పుల నివేదిక ఈ ఈమెయిల్ చిరునామాకు పంపబడును.

en: The key sequence '%1' is ambiguous. Use 'Configure Shortcuts'
    from the 'Settings' menu to solve the ambiguity.
    No action will be triggered.
te: కీ క్రమము '%1' యెటూకాకుండా వుంది. అనిశ్చితిని పరిష్కరించుటకు
    'అమరికలు' మెనూనుండి 'శీఘ్రమార్గములను ఆకృతీకరించు' ను
    వుపయోగించుము. ఏ చర్య ప్రయోగించబడదు.

en: The key you just pressed is not supported by Qt.
te: మీరు వాడిన మీట qt సహాయము తీసుకోలేదు

en: The language for this application has been changed. The change will take effect the next time the application is started.
te: ఈ కార్యక్షేత్రం భాష మరింది. తదుపరి సమయంలొ కార్యక్షేత్రం ప్రారంభంయెనపుడు ప్రభావం మరుతుంది

en: The version of this application - please make sure that no newer version is available before sending a bug report
te: ఈ వర్షన్ యొక్క దరకాస్ధు - దయచేసి నిర్థారించుకోండి ఏ కొత్త వర్షన్ కొడ అందుబాటులో లేదు ఒక బగ్ నివేదికను పంపించేఅంతవరకు

en: This element will be replaced with all the elements of an embedded component.
te: ఈ అంశం ఈ భాగానికి అనుసంధానించి ఉన్న అన్ని అంశాలను భర్తీ చేయును.

[ctx: Toolbar orientation]
en: Orientation
te: దిశ

en: Toolbars Shown
te: పనిముట్ల పట్టీలు చూపించా

en: Undo
te: సరిచేయు

en: Version:
te: వివరణం:

en: Visit contributor's homepage
te: కంట్రిభ్యూటర్స్ హొమ్ పుటను వీక్షించుట

[ctx: What the user inputs now will be taken as the new shortcut]
en: Input
te: ఇన్పుట్

en: You must specify both a subject and a description before the report can be sent.
te: తపకుండ మిరు పేర్కొన రెండు ఒక విషయం మరియు ఒక వివరణకి ముందు నివేదిక పంపవచ్చు.

en: Your email address. If incorrect, use the Configure Email button to change it
te: మీ ఈమెయిల్ చిరునామా. తప్పైన, 'ఈ-మెయిల్ ను అమర్చు' బటన్ ను వాడి మార్చండి

[ctx: header for an applications shortcut list]
en: Shortcuts for %1
te: %1 కొరకు శీఘ్రమార్గాలు

en: no version set (programmer error)
te: వివరనం అమర్చుట కుదరదు (ప్రాగ్రామర్ దోషం)

[ctx: toolbar position string]
en: Bottom
te: క్రింద

[ctx: toolbar position string]
en: Left
te: ఎడమ

[ctx: toolbar position string]
en: Right
te: కుడి

[ctx: toolbar position string]
en: Top
te: పైన
