linuxmint - en to am translation catalogue (513 entries)

en: 
    Press ENTER to continue...
am: 
    ይጫኑ ማስገቢያውን ለ መቀጠል...

en: %d snapshots, %s free
am: %d የ መመልከቻ ፎቶ %s ነፃ

en: '%s' will be on '%s'
am: '%s' ይኖራል በ '%s'

en: '%s' will be on root device
am: '%s' ይኖራል በ root አካል ላይ

en: (Re)install GRUB2 on:
am: (እንደገና)መግጠሚያ GRUB2 በ:

en: ** Uninstalled Timeshift BTRFS **
am: ** የ Timeshift BTRFS ማስወገጃ**

en: <b>Comments</b> (double-click to edit)
am: <b>አስተያየቶች</b> (ሁለት ጊዜ-ይጫኑ ለማረም)

en: Aborted.
am: ተቋርጧል

en: About
am: ስለ

en: Action
am: አካባቢ

en: Add
am: መጨመሪያ

en: Add Files
am: ፋይሎች መጨመሪያ

en: Add Folders
am: ፎልደሮች መጨመሪያ

en: Add custom pattern
am: የ ንድፍ ዘዴ መጨመሪያ

en: Add directories
am: ዳይሬክቶሪ መጨመሪያ

en: Add files
am: ፋይሎች መጨመሪያ

en: Add tags to snapshot (default: O)
am: ወደ መመልከቻ ፎቶ መጨመሪያ (ነባር: O)

en: Added cron task
am: ወደ እቅድ ስራ ውስጥ ተጨምሯል

en: Admin Access Required
am: የ አስተዳዳሪ ፍቃድ ያስፈልጋል

en: Admin access is required to backup and restore system files.
am: ስርአቱን እንደ ነበር ለ መመለስ እና ተተኪ ለ መፍጠር የ አስተዳዳሪ ፍቃድ ያስፈልጋል

en: All Files
am: ፋይሎች መጨመሪያ

en: All files are copied when first snapshot is created. Subsequent snapshots are incremental. Unchanged files will be hard-linked from the previous snapshot if available.
am: የ መመልከቻ ፎቶ ለ መጀመሪያ ጊዜ ሲፈጠር ሁሉም ፋይሎች ኮፒ ይደረጋሉ: ከዚያ በኋላ ልዩነቱ ይጨመራል: ያልተቀየሩ ፋይሎች ጠንካራ-አገናኝ ይሆናሉ ቀደም ካለው የ መመልከቻ ፎቶ ጋር ቀደም ብሎ ከ ነበረ

en: All other files and folders are excluded.
am: ሁሉም ሌሎች ፋይሎች እና ፎልደሮች አልተካተቱም

en: An encrypted device is selected for root file system (/). The boot directory (/boot) must be mounted on a non-encrypted device for the system to boot successfully.
    
    Either select a non-encrypted device for boot directory or select a non-encrypted device for root filesystem.
am: የ ተመሰጠረ አካል ተመርጧል ለ root ፋይል ስርአት (/). የ boot ዳይሬክቶሪ (/boot) መጫን አለበት በ ምንም-ባልተመሰጠረ አካል ላይ ለ ስርአት boot ተሳክቶ እንዲፈጸም
    
    ይምረጡ አንዱን ምንም-ያልተመሰጠረ አካል ለ boot ዳይሬክቶሪ ወይንም ይምረጡ ምንም-ያልተመሰጠረ አካል ለ root ፋይል ስርአት

en: Another instance of Timeshift is creating a snapshot.
am: ሌላ የ Timeshift ሁኔታ የ መመልከቻ ፎቶ እየፈጠረ ነው

en: Another instance of this application is running
am: የዚህ መተግበሪያ ሌላ ሁኔታ እየሄደ ነው

en: Another instance of timeshift is currently running!
am: ሌላ የ timeshift ሁኔታ እየሄደ ነው

en: Answer YES to all confirmation prompts
am: ለሁሉም ማረጋገጫ አዎ ይመልሱ

en: App config loaded
am: የ መተግበሪያ ማሰናጃ ተጭኗል

en: App config saved
am: የ መተግበሪያ ማሰናጃ ተቀምጧል

en: Application needs admin access.
am: መተግበሪያ አስተዳዳሪ ጋር መድረስ ይፈልጋል

en: Application will exit
am: መተግበሪያ አሁን ይጠፋል

en: Application will exit.
am: መተግበሪያ አሁን ይጠፋል

en: Artists
am: ተዋንያን

en: Authors
am: ደራሲዎች

en: Available
am: ዝግጁ

en: BTRFS Snapshots
am: የ BTRFS መመልከቻ ፎቶ

en: BTRFS Tools Not Found
am: የ BTRFS መሳሪያዎች አልተገኙም

en: BTRFS device is not mounted
am: የ BTRFS አካሎች አልተጫኑም

en: BTRFS snapshots are saved on the same disk from which it is created. If the system disk fails, snapshots will be lost along with the system. Save snapshots to an external non-system disk in RSYNC mode to guard against disk failures.
am: BTRFS የ መመልከቻ ፎቶ የሚቀመጠው በ ተፈጠረበት ተመሳሳይ ዲስክ ላይ ነው: የ ስርአቱ ዲስክ ከ ተበላሸ የ መመልከቻ ፎቶ አብሮ ከ ስርአቱ ጋር ይጠፋል: የ መመልከቻ ፎቶ በ ውጪ አካል ላይ ያስቀምጡ ምንም-የ ስርአት ዲስክ ያልሆነ በ RSYNC ዘዴ ከ ዲስክ ብልሽት ለ መጠበቅ

en: Back
am: ወደ ኋላ

en: Backend
am: ተተኪ ተፈጥሯል

en: Backup
am: ተተኪ

en: Backup Device
am: ተተኪ አካል

en: Backup device not specified!
am: ተተኪ አካል አልተገለጸም

en: Boot
am: ማስነሻ

en: Boot device not selected
am: የ ማስነሻ አካል አልተመረጠም

en: Boot snapshot failed!
am: የ መመልከቻ ፎቶ ማስነሻ ወድቋል!

en: Boot snapshots are enabled
am: የ መመልከቻ ፎቶ ማስነሻ አስችለዋል

en: Bootloader Options
am: የ ማስነሻ መጫኛ ምርጫ

en: Bootloader Options (Advanced)
am: የ ማስነሻ መጫኛ ምርጫ (የ ረቀቀ)

en: Browse
am: መቃኛ

en: Browse Files
am: ፋይሎች መቃኛ

en: Browse selected snapshot
am: የ ተመረጠውን የ መመልከቻ ፎቶ መቃኛ

en: Building file list...
am: የ ፋይል ዝርዝር በ መገንባት ላይ

en: Cancel
am: መሰረዣ

en: Cancel restore?
am: እንደ ነበር መመለሻውን ልሰርዝ?

en: Cancelling the restore process will leave the target system in an inconsistent state. The system may fail to boot or you may run into various issues. After cancelling, you need to restore another snapshot, to bring the system to a consistent state. Click Yes to confirm.
am: የ እንደ ነበር መመለሻውን ሂደት ማቋረጥ የታለመውን ስርአት ያለ መረጋጋት ሁኔታ ውስጥ ይከተዋል: ስርአቱ ላይነሳ ይችላል: ወይንም እርስዎ ብዙ ችግር ሊያጋጥምዎት ይችላል: ከ ሰረዙ በኋላ: እርስዎ ሌላ የ መመልከቻ ፎት እንደገና ማስኬድ አለብዎት: ስርአቱን ወደ ተረጋጋ ሁኔታ ውስጥ ለማስገባት: ይጫኑ አዎ ለ ማረጋገጥ

en: Cannot Delete Live Snapshot
am: በ ቀጥታ የ መመልከቻ ፎቶ ማጥፋት አይቻልም

en: Changed
am: ተቀይሯል

en: Changed items:
am: የ ተቀየሩ አካሎች

en: Checking file systems for errors...
am: የ ፋይል ስርአት ስህተት በ መፈለግ ላይ...

en: Checksum
am: ጠቅላላ ድምር

en: Cleaning up...
am: በ ማጽዳት ላይ...

en: Click to edit. Drag and drop to re-order.
am: ይጫኑ ለ ማረም: ይጎትቱ እና ይጣሉ እንደገና-ለማሰናዳት

en: Clone System
am: ስርአት ማባዣ

en: Clone current system
am: የ አሁኑን ስርአት ማባዣ

en: Cloning
am: በ ማባዛት ላይ

en: Cloning system...
am: ስርአቱን በ ማባዛት ላይ...

en: Close
am: መዝጊያ

en: Close window to exit
am: ለ መውጣት መስኮቱን ይዝጉ

en: Commands listed below are not available on this system
am: ከ ታች በኩል የ ተዘረዘሩት ትእዛዞች በዚህ ስርአት ውስጥ የሉም

en: Comments
am: አስተያየቶች

en: Completed
am: ተፈጽሟል

en: Completed With Errors
am: ተፈጽሟል ከ ስህተት ጋር

en: Continue with restore? (y/n):
am: እንደ ነበር መመለስ ልቀጥል? (y/n):

en: Could not find device
am: አካሉን ማግኘት አልተቻለም

en: Could not find file
am: ፋይል ማግኘት አልተቻለም

en: Could not find snapshot
am: የ መመልከቻ ፎቶ ማግኘት አልተቻለም

en: Could not find system subvolume
am: የ ስርአቱን ንዑስ መጠን ማግኘት አልተቻለም

en: Could not find system subvolumes for creating pre-restore snapshot
am: የ ስርአቱን ንዑስ መጠን ማግኘት አልተቻለም: በ ቅድሚያ-እንደ ነበር መመለሻ የ መመልከቻ ፎቶ መፍጠሪያ

en: Create
am: መፍጠሪያ

en: Create Snapshot
am: የ መመልከቻ ፎቶ መፍጠሪያ

en: Create one per boot
am: በሚነሳ ጊዜ አንድ መፍጠሪያ

en: Create one per day
am: መፍጠሪያ አንድ በ ቀን ውስጥ

en: Create one per hour
am: መፍጠሪያ አንድ በ ሰአት ውስጥ

en: Create one per month
am: መፍጠሪያ አንድ በ ወር ውስጥ

en: Create one per week
am: መፍጠሪያ አንድ በ ሳምንት ውስጥ

en: Create snapshot (even if not scheduled)
am: የ መመልከቻ ፎቶ መፍጠሪያ (ባይታቀድም እንኳን)

en: Create snapshot if scheduled
am: የ መመልከቻ ፎቶ መፍጠሪያ ከ ታቀደ

en: Create snapshot of current system
am: ለ አሁኑ ስርአት የ መመልከቻ ፎቶ መፍጠሪያ

en: Create snapshots manually or enable scheduled snapshots to protect your system
am: የ መመልከቻ ፎቶ በ እጅ መፍጠሪያ ወይንም በ እቅድ የ መመልከቻ ፎቶ የ እርስዎን ኮምፒዩተር እንዲጠብቅ ማስቻያ

en: Create snapshots using RSYNC tool and hard-links
am: የ መመልከቻ ፎቶ መፍጠሪያ RSYNC መሳሪያዎች እና ጠንካራ-አካል በ መጠቀም

en: Created
am: የ ተፈጠረው

en: Created control file
am: መቆጣጠሪያ ፋይል ተፈጥሯል

en: Created directory
am: የ ተፈጠረው ዳይሬክቶሪ

en: Created pre-restore snapshot
am: በ ቅድሚያ-እንደ ነበር መመለሻ የ መመልከቻ ፎቶ መፍጠሪያ

en: Created subvolume snapshot
am: የ ተፈጠረው ንዑስ መጠን የ መመልከቻ ፎቶ

en: Creating Snapshot...
am: የ መመልከቻ ፎቶ በ መፍጠር ላይ...

en: Creating new backup...
am: አዲስ ተተኪ በ መፍጠር ላይ...

en: Creating new snapshot...
am: አዲስ የ መመልከቻ ፎቶ በ መፍጠር ላይ...

en: Creating pre-restore snapshot from system subvolumes...
am: በ ቅድሚያ-እንደ ነበር መመለሻ የ መመልከቻ ፎቶ ከ ስርአት ንዑስ መጠን ውስጥ መፍጠሪያ

en: Credits
am: ምስጋና

en: Critical Error
am: አደገኛ ስህተት

en: Cron job added
am: የ ተጨመረ የ ስራ እቅድ

en: Cron job removed
am: የ ተወገደ የ ስራ እቅድ

en: Cron task exists
am: የ ነበረ የ ስራ እቅድ

en: Daily
am: በየ ቀኑ

en: Daily snapshot failed!
am: በየቀኑ የ መመልከቻ ፎቶ መፍጠር አልተቻለም!

en: Daily snapshots are enabled
am: በየቀኑ የ መመልከቻ ፎቶ መፍጠሪያ አስችለዋል

en: Data will be modified on following devices:
am: በሚቀጥሉት አካሎች ላይ ዳታ ይሻሻላል

en: Delete
am: ማጥፊያ

en: Delete Snapshots
am: የ መመልከቻ ፎቶ ማጥፊያ

en: Delete all snapshots
am: ሁሉንም የ መመልከቻ ፎቶ ማጥፊያ

en: Delete selected snapshot
am: የ ተመረጠውን የ መመልከቻ ፎቶ ማጥፊያ

en: Delete snapshot
am: የ መመልከቻ ፎቶ ማጥፊያ

en: Deleted
am: ጠፍቷል

en: Deleted directory
am: ዳይሬክቶሪ ማጥፊያ

en: Deleted subvolume
am: ንዑስ መጠን ማጥፊያ

en: Deleting Snapshots...
am: የ መመልከቻ ፎቶ ማጥፊያ...

en: Deleting subvolume
am: ንዑስ መጠን ማጥፊያ

en: Description
am: መግለጫ

en: Destroyed qgroup
am: የ ተደመሰሰ qgroup

en: Destroying qgroup
am: በ መደምሰስ ላይ qgroup

en: Device
am: አካል

en: Device is unlocked
am: አካሉ ተከፍቷል

en: Device name is empty!
am: የ አካሉ ስም ባዶ ነው!

en: Device not found
am: አካሉ አልተገኘም

en: Devices displayed above have BTRFS file systems.
am: አካሎች ከ ሊነክስ ፋይል ስርአት ጋር

en: Devices displayed above have Linux file systems.
am: አካሎች ከ ሊነክስ ፋይል ስርአት ጋር

en: Devices from which snapshot was created are pre-selected.
am: አካሎች የ መመልከቻ ፎቶ የ ተፈጠረበት በ ቅድሚያ-የ ተመረጠው ነው

en: Devices with Linux file systems
am: አካሎች ከ ሊነክስ ፋይል ስርአት ጋር

en: Dir not found
am: ዳይሬክቶሪ አልተገኘም

en: Directory not found
am: ዳይሬክቶሪ አልተገኘም

en: Disclaimer
am: አላውቅም

en: Disk
am: ዲስክ

en: Distribution
am: ስርጭት

en: Documentation
am: እርዳታ

en: Donate
am: ይለግሱ

en: Donations
am: እርዳታ

en: Enable scheduled snapshots to protect your system
am: የ እርስዎን ስርአት ለ መጠበቅ በ እቅድ የ መመልከቻ ፎቶ ይፍጠሩ

en: Enabled subvolume quota support
am: የ ንዑስ መጠን ድርሻ ድጋፍ ያስችሉ

en: Encrypted Device
am: የ ተመሰጠረ አካል

en: Encrypted Home Directory
am: የ ተመሰጠረ የ ቤት ዳይሬክቶሪ

en: Enter device name or number
am: የ አካሉን ስም ወይንም ቁጥር ያስገቡ

en: Enter device name or number (a=Abort)
am: የ አካሉን ስም ወይንም ቁጥር ያስገቡ (a=Abort)

en: Enter passphrase to unlock '%s'
am: ለ መክፈት የ ማለፊያ ሀረግ ያስገቡ '%s'

en: Enter path or browse for directory
am: ለ ዳይሬክቶሪ መንገድ ወይንም መቃኛ ያስገቡ

en: Enter snapshot number (a=Abort, p=Previous, n=Next)
am: የ መመልከቻ ፎቶ ቁጥር ያስገቡ (a=Abort, p=Previous, n=Next)

en: Enter the pattern to exclude (Ex: *.mp3, *.bak)
am: የማይካተተ ንድፍ ማስገቢያ (Ex: *.mp3, *.bak)

en: Error
am: ስህተት

en: Estimate
am: ግምት

en: Estimating System Size...
am: የ ስርአቱን መጠን በ መገመት ላይ...

en: Estimating system size...
am: የ ስርአቱን መጠን በ መገመት ላይ...

en: Examples
am: ምሳሌዎች

en: Exclude Application Settings
am: የማይካተት መተግበሪያ ማሰናጃ

en: Exclude Apps
am: የማይካተት መተግበሪያ

en: Exclude List
am: የማይካተት ዝርዝር

en: Exclude List Summary
am: የማይካተት ዝርዝር ባጠቃላይ

en: Exclude Pattern
am: ያልተካተተ ንድፍ

en: Excluded Directories
am: የማይካተት ዳይሬክቶሪዎች

en: Expected values: O, B, H, D, W, M
am: የሚጠበቁ ዋጋዎች: O, B, H, D, W, M

en: Failed to add cron job
am: የ ስራ እቅድ መጨመር አልተቻለም

en: Failed to copy file
am: ፋይል ኮፒ ማድረግ አልተቻለም

en: Failed to create directory
am: ዳይሬክቶሪ ኮፒ ማድረግ አልተቻለም

en: Failed to create new snapshot
am: አዲስ የ መመልከቻ ፎቶ መፍጠር አልተቻለም

en: Failed to create snapshot
am: የ መመልከቻ ፎቶ መፍጠር አልተቻለም

en: Failed to create subvolume snapshot
am: የ ንዑስ መጠን የ ፎቶ መመልከቻ መፍጠር አልተቻለም

en: Failed to create symlinks
am: አገናኝ መፍጠር አልተቻለም

en: Failed to delete directory
am: ዳይሬክቶሪ ማጥፋት አልተቻለም

en: Failed to delete file
am: ፋይል ማጥፋት አልተቻለም

en: Failed to delete snapshot subvolume
am: የ መመልከቻ ፎቶ ንዑስ መጠን ማጥፋት አልተቻለም

en: Failed to delete symlinks
am: symlinks ማጥፋት አልተቻለም

en: Failed to destroy qgroup
am: qgroup መደምሰስ አልተቻለም

en: Failed to enable subvolume quota
am: የ ንዑስ መጠን ድርሻ ማስቻል አልተቻለም

en: Failed to estimate system size
am: የ ስርአቱን መጠን መገመት አልተቻለም

en: Failed to export crontab file
am: ፋይል በ እቅድ መላክ አልተቻለም

en: Failed to get input from user in 3 attempts
am: ከ ተጠቃሚው በ 3 ሙከራዎች ማስገቢያ ማግኘት አልተቻለም

en: Failed to get partition list
am: የ ክፍልፋይ ዝርዝር ማግኘት አልተቻለም

en: Failed to get partition list.
am: የ ክፍልፋይ ዝርዝር ማግኘት አልተቻለም

en: Failed to install crontab file
am: ፋይል በ እቅድ መግጠም አልተቻለም

en: Failed to mount devices
am: አካሎችን መጫን አልተቻለም

en: Failed to move file
am: ፋይል ማንቀሳቀስ አልተቻለም

en: Failed to move system subvolume to snapshot directory
am: የ ስርአቱን ንዑስ መጠን ማንቀሳቀስ አልተቻለም ወደ መመልከቻ ፎቶ ማንሻ

en: Failed to query subvolume list
am: የ ንዑስ መጠን ዝርዝር መጠየቅ አልተቻለም

en: Failed to query subvolume quota
am: የ ንዑስ መጠን ዝርዝር ድርሻ መጠየቅ አልተቻለም

en: Failed to read cron tab
am: በ እቅድ tab  ማንበብ አልተቻለም

en: Failed to read file
am: ፋይል ማንበብ አልተቻለም

en: Failed to remove
am: ማስወገድ አልተቻለም

en: Failed to remove cron job
am: በ እቅድ ስራ ማስወገድ አልተቻለም

en: Failed to remove snapshot
am: የ መመልከቻ ፎቶ ማስወገድ አልተቻለም

en: Failed to rescan subvolume quota
am: የ ንዑስ መጠን ድርሻ መጠየቅ እንደገና ማሰስ አልተቻለም

en: Failed to restore system subvolume
am: የ ስርአቱን የ ንዑስ መጠን እንደ ነበር መመለስ አልተቻለም

en: Failed to save exclude list
am: የማይካተቱ ዝርዝር ማስቀመጥ አልተቻለም

en: Failed to unlock device
am: አካሉን መክፈት አልተቻለም

en: Failed to unmount
am: ማውረድ አልተቻለም

en: Failed to unmount device!
am: አካሉን ማውረድ አልተቻለም

en: Failed to write file
am: ፋይል ላይ መጻፍ አልተቻለም

en: File (snapshot)
am: የ መመልከቻ ፎቶ ማጥፊያ

en: File (system)
am: የ ፋይል ስርአት

en: File Pattern
am: የ ፋይል አዘገጃጀት

en: File and directory counts:
am: ፋይል እና ዳይሬክቶሪ መቁጠሪያ:

en: File is missing
am: ፋይል ጎድሏል

en: File not found
am: ፋይሉ አልተገኘም

en: Files and directories can be excluded to save disk space.
am: ፋይሎች እና ዳይሬክቶሪዎች ማስቀረት ይቻላል የ ዲስክ ቦታ ለ መቆጠብ

en: Files and directory counts:
am: ፋይሎች እና ዳይሬክቶሪ መቁጠሪያ:

en: Files matching the following patterns will be excluded
am: የሚቀጥለውን ንድፍ የሚመሳሰሉ ፋይሎች ይተዋሉ

en: Filesystem
am: የ ፋይል ስርአት

en: Filter by name or path
am: የ አካሉን ስም ወይንም ቁጥር ያስገቡ

en: Filters
am: ማጣሪያዎች

en: Finish
am: መጨረሻ

en: Finished
am: ጨርሷል

en: Firefox, Chromium, Chrome, Opera, Epiphany, Midori
am: ፋየር ፎክስ: ክሮሚየም: ክሮም: ኦፕራ: ኤፒፈኒ: ሚዲዮሪ

en: First snapshot requires:
am: መጀመሪያ የ መመልከቻ ፎቶ ያስፈልጋል:

en: Found existing pre-restore snapshot
am: በ ቅድሚያ-እንደ ነበር መመለሻ የ መመልከቻ ፎት ተገኝቷል

en: Free
am: ነፃ

en: Free space
am: ነፃ ቦታ

en: GRUB device not selected
am: የ GRUB አካል አልተመረጠም

en: GRUB will NOT be reinstalled
am: GRUB እንደገና አይገጠምም

en: Generating initramfs...
am: initramfs በማመንጨት ላይ...

en: Global
am: አለም አቀፍ

en: Group
am: ቡድን

en: Hidden files and folders are included by default since they contain user-specific configuration files.
am: የ ተደበቁ ፋይሎች እና ፎልደሮች በ ነባር ይካተታሉ: በ ተጠቃሚው-የተወሰነ ማሰናጃ ፋይሎች ስለሚይዙ

en: Hide
am: መደበቂያ

en: Hide rsync output
am: የ ማስማሚያ ውጤት መደበቂያ

en: Hide this window (files will be deleted in background)
am: ይህን መስኮት መደበቂያ (ፋይሎች ከ በስተ ጀርባ ይጠፋሉ)

en: Home
am: ቤት

en: Home Directory
am: የ ቤት ዳይሬክቶሪ

en: Hourly
am: በየ ሰአቱ

en: Hourly snapshot failed!
am: በየሰአቱ መመልከቻ ፎቶ ማንሳት አልተቻለም!

en: Hourly snapshots are enabled
am: በየሰአቱ መመልከቻ ፎቶ ማንሳት አስችለዋል

en: If the restored system fails to boot, then boot from the Live CD/USB, install Timeshift, and try restoring another snapshot.
am: እንደ ነበር የተመለሰው ስርአት ካልተነሳ: እርስዎ በ ቀጥታ ከ ሲዲ/USB ያስጀምሩ: እና Timeshift ይግጠሙ: እና ሌላ የ መመልከቻ ፎቶ እንደ ነበር ይመልሱ

en: If these terms are not acceptable to you, please do not proceed beyond this point!
am: እርስዎ እነዚህን ደንቦች የማይቀበሉ ከሆነ: እባክዎን ከዚህ ነጥብ በኋላ አይቀጥሉ!

en: Include / Exclude Patterns
am: የሚካተቱ /የማይካተቱ አዘገጃጀት

en: Include @home subvolume in backups
am: ያካትቱ @home ንዑስ መጠን በ ተተኪ ውስጥ

en: Invalid Snapshot
am: ዋጋ የሌለው የ መመልከቻ ፎቶ

en: Invalid command line arguments
am: ዋጋ የሌለው የ ትእዛዝ መስመር ክርክርክ

en: Invalid snapshot
am: ዋጋ የሌለው የ መመልከቻ ፎቶ

en: Items Not Selected
am: እቃዎች አልተመረጡም

en: Keep
am: ማስቀመጫ

en: LIVE
am: በ ቀጥታ

en: Label
am: ምልክት

en: Last boot snapshot is %d hours old
am: የ መመልከቻ ፎቶ መጨረሻ የ ተነሳው ከ %d ሰአቶች በፊት ነው

en: Last boot snapshot is older than system start time
am: የ መመልከቻ ፎቶ መጨረሻ የ ተነሳው አሮጌ ነው ከ ስርአቱ ማስጀመሪያ ጊዜ

en: Last boot snapshot not found
am: የ መመልከቻ ፎቶ መጨረሻ የ ተነሳው አልተገኘም

en: Last daily snapshot is %d hours old
am: የ መመልከቻ ፎቶ መጨረሻ የ ተነሳው ከ %d ሰአቶች በፊት ነው

en: Last daily snapshot is more than 1 day old
am: የ መመልከቻ ፎቶ መጨረሻ በየ ቀኑ የ ተነሳው ከ 1 ቀን በፊት ነው

en: Last daily snapshot not found
am: የ መመልከቻ ፎቶ መጨረሻ በየ ቀኑ የ ተነሳው አልተገኘም

en: Last hourly snapshot is %d minutes old
am: የ መመልከቻ ፎቶ መጨረሻ በየ ሰአቱ የ ተነሳው ከ %d ደቂቆች በፊት ነው

en: Last hourly snapshot is more than 1 hour old
am: የ መመልከቻ ፎቶ መጨረሻ በየ ሰአቱ የ ተነሳው ከ ሰአት በፊት ነው

en: Last hourly snapshot not found
am: የ መመልከቻ ፎቶ መጨረሻ በየ ሰአቱ የ ተነሳው አልተገኘም

en: Last monthly snapshot is %d days old
am: የ መመልከቻ ፎቶ መጨረሻ በየ ወሩ የ ተነሳው ከ %d ቀኖች በፊት ነው

en: Last monthly snapshot is more than 1 month old
am: የ መመልከቻ ፎቶ መጨረሻ በየ ወሩ የ ተነሳው ከ 1 ወር በፊት ነው

en: Last monthly snapshot not found
am: የ መመልከቻ ፎቶ መጨረሻ በየ ወሩ የ ተነሳው አልተገኘም

en: Last weekly snapshot is %d days old
am: የ መመልከቻ ፎቶ መጨረሻ በየ ሳምንቱ የ ተነሳው ከ %d ቀኖች በፊት ነው

en: Last weekly snapshot is more than 1 week old
am: የ መመልከቻ ፎቶ መጨረሻ በየ ሳምንቱ የ ተነሳው ከ 1 ሳምንት በፊት ነው

en: Last weekly snapshot not found
am: የ መመልከቻ ፎቶ መጨረሻ በየ ሳምንቱ የ ተነሳው አልተገኘም

en: Latest snapshot
am: ዘመናዊ የ መመልከቻ ፎቶ

en: Linking from snapshot
am: ከ መመልከቻ ፎቶ ጋር በ ማገናኘት ላይ

en: List
am: ዝርዝር

en: List devices
am: የ ካሎች ዝርዝር

en: List snapshots
am: የ መመልከቻ ፎቶ ዝርዝር

en: Live USB Mode (Restore Only)
am: በ ቀጥታ USB ዘዴ (እንደ ነበር ለ መመለስ ብቻ)

en: Location
am: አካባቢ

en: Main window closed by user
am: ተጠቃሚው ዋናውን መስኮት ዘግቷል

en: Mark for Deletion
am: ለ ማጥፋት ምልክት ማድረጊያ

en: Marked for deletion
am: ለ ማጥፋት ምልክት ማድረጊያ

en: Maximum backups exceeded for backup level
am: ከፍተኛ ተተኪ የ ተተኪን ደረጃ መጠን አልፏል

en: Menu
am: ዝርዝር

en: Missing Dependencies
am: የ ጎደሉ ጥገኞች

en: Mode
am: ዘዴ

en: Model
am: ሞዴል

en: Monthly
am: በየ ወሩ

en: Monthly snapshot are enabled
am: የ መመልከቻ ፎቶ በየ ወሩ ማንሳት አስችለዋል

en: Monthly snapshot failed!
am: የ መመልከቻ ፎቶ በየ ወሩ ማንሳት አልተቻለም!

en: Mount
am: መጫኛ

en: Moved system subvolume to snapshot directory
am: የ ስርአቱ ንዑስ መጠን ወደ መመልከቻ ፎቶ ማንሻ ዳይሬክቶሪ የ ተንቀሳቀሱ

en: Multiple snapshots selected
am: በርካታ የ መመልከቻ ፎቶ ማንሻ ተመርጧል

en: Name
am: ስም

en: Next
am: ይቀጥሉ

en: No
am: አይ

en: No Change
am: ለውጥ የለም

en: No Snapshots Selected
am: ምንም የ መመልከቻ ፎቶ አልተመረጠም

en: No snapshots available
am: ምንም የ መመልከቻ ፎቶ አልተገኘም

en: No snapshots found
am: ምንም የ መመልከቻ ፎቶ አልተገኘም

en: No snapshots found on device
am: ምንም የ መመልከቻ ፎቶ በ አካሉ ላይ አልተገኘም

en: No snapshots on device
am: ምንም የ መመልከቻ ፎቶ በ አካሉ ላይ የለም

en: No snapshots on this device
am: ምንም የ መመልከቻ ፎቶ በዚህ አካል ላይ የለም

en: No snapshots selected
am: ምንም የ መመልከቻ ፎቶ አልተመረጠም

en: None
am: ምንም

en: Not Selected
am: አልተመረጠም

en: Not Supported
am: የ ተደገፈ አይደለም

en: Not enough disk space
am: ነፃ በቂ የ ዲስክ ቦታ የለም

en: Notes
am: ማስታወሻዎች

en: Nothing to do!
am: ምንም የሚሰራ የለም!

en: Num
am: ቁጥር

en: Number of snapshots to keep.
    Older snapshots will be removed once this limit is exceeded.
am: የ መመልከቻ ፎቶ ቁጥር የሚቀመጠው
    አሮጌ የ መመልከቻ ፎቶ ይወገዳል የ ተወሰነውን መጠን ሲያልፍ

en: OK
am: እሺ

en: Older log files removed
am: አሮጌ የ መግቢያ ፋይል ተወግዷል

en: Oldest snapshot
am: አሮጌው የ መመልከቻ ፎቶ

en: Open Menu
am: ዝርዝር መክፈቻ

en: Option --snapshot-device should not be specified for creating snapshots in BTRFS mode
am: ምርጫ --የ መመልከቻ ፎቶ ማንሻ-አካል መወሰን የለበትም የ መመልከቻ ፎቶ ለ መፍጠር በ BTRFS ዘዴ ውስጥ

en: Options
am: ምርጫዎች

en: Other applications (next page)
am: ሌሎች መተግበሪያዎች (የሚቀጥለው ገጽ)

en: Owner
am: ባለቤት

en: Parent Device
am: ወላጅ አካል

en: Parsing log file...
am: የ ነግቢያ ፋይል በ መመረምር ላይ...

en: Partition has an unsupported subvolume layout.
am: ክፍልፋዩ ያልተደገፈ ንዑስ መጠን እቅድ አለው

en: Path
am: መንገድ

en: Pattern
am: ንድፍ

en: Permissions
am: ፍቃዶች

en: Please check if you have multiple windows open.
am: እባክዎን በርካታ መስኮቶች ተከፍተው እንደሆን ይመርምሩ

en: Please do not interrupt the restore process!
am: እባክዎን እንደ ነበር መመለሻውን አያቋርጡ

en: Please install required packages and try running TimeShift again
am: እባክዎን አስፈላጊውን ጥቅል ይግጠሙ እና TimeShift እንደገና ለ ማስኬድ ይሞክሩ

en: Please re-run the application as admin (using 'sudo' or 'su')
am: እባክዎን መተግበሪያውን-እንደገና ያስኪዱ እንደ አስተዳዳሪ (በ መጠቀም 'sudo' ወይንም 'su')

en: Please run the application as admin (using 'sudo' or 'su')
am: እባክዎን መተግበሪያውን እንደ አስተዳዳሪ ያስኪዱ (በ መጠቀም 'sudo' ወይንም 'su')

en: Please save your work and close all applications.
am: እባክዎን የ እርስዎን ስራ ያስቀምጡ እና መተግበሪያውን ይዝጉ

en: Please select a snapshot to view the log!
am: እባክዎን የ መመልከቻ ፎቶ ይምረጡ መግቢያውን ለ መመልከት!

en: Please select the GRUB device
am: እባክዎን የ GRUB አካል ይምረጡ

en: Please wait a few minutes and try again.
am: እባክዎን ትንሽ ይቆዩ እና እንደገና ይሞክሩ

en: Please wait for snapshots to be deleted.
am: እባክዎን ይቆዩ የ መመልከቻ ፎቶ እስከሚጠፋ ድረስ

en: Preparing...
am: በ ማሰናዳት ላይ...

en: Previous
am: ያለፈው

en: Print debug information
am: የ ማስተካከያ መረጃ ማተሚያ

en: Query completed
am: ጥያቄው ተፈጽሟል

en: Querying subvolume info...
am: የ ንዑስ መጠን መረጃ በ መጠየቅ ላይ...

en: RSYNC Snapshots
am: RSYNC የ መመልከቻ ፎቶ

en: Re-install GRUB2 bootloader?
am: እንደገና-መግጠሚያ የ GRUB2 ማስነሻ መጫኛ?

en: Re-installing GRUB2 bootloader...
am: እንደገና-መግጠሚያ የ GRUB2 ማስነሻ መጫኛ...

en: Re-installs the GRUB2 bootloader on the selected device.
am: እንደገና-መግጠሚያ የ GRUB2 ማስነሻ መጫኛ በ ተመረጠው አካል ላይ

en: Read %'d of %'d lines...
am: ማንበቢያ %'d ከ %'d መስመሮች...

en: Rebooting system...
am: ስርአቱን እንደገና በ ማስነሳት ላይ...

en: Recommended
am: የሚመከሩት

en: Refresh
am: ማነቃቂያ

en: Remote and network locations are not supported.
am: ሌሎች መተግበሪያዎች (የሚቀጥለው ገጽ)

en: Remove
am: ማስወገጃ

en: Removed
am: ተወግዷል

en: Removed cron task
am: የ ተወገደ የ እቅድ ስራ

en: Removed mount directory: '%s'
am: የ ተወገደ የ ዳይሬክቶሪ መጫኛ: '%s'

en: Removed snapshot
am: የ ተወገደ የ መመልከቻ ፎቶ

en: Removing
am: በ ማስወገድ ላይ

en: Removing snapshot
am: የ መመልከቻ ፎቶ በ ማስወገድ ላይ

en: Removing snapshots
am: የ መመልከቻ ፎቶ በ ማስወገድ ላይ

en: Restore
am: እንደ ነበር መመለሻ

en: Restore Device
am: አካል እንደ ነበር መመለሻ

en: Restore Exclude
am: እንደ ነበር መመለሻ ያልተካተቱ

en: Restore Snapshot
am: የ መመልከቻ ፎቶ እንደ ነበር መመለሻ

en: Restore completed
am: እንደ ነበር መመለስ ጨርሷል

en: Restore selected snapshot
am: የ ተመረጠውን የ መመልከቻ ፎቶ እንደ ነበር መመለሻ

en: Restore snapshot
am: የ መመልከቻ ፎቶ እንደ ነበር መመለሻ

en: Restored subvolumes will become active after system is restarted.
am: እንደ ነበር የ ተመለሰው ንዑስ መጠን ንቁ ይሆናል ስርአቱ እንደገና ከ ጀመረ በኋላ

en: Restored system subvolume
am: የ ስርአት ንዑስ መጠን እንደ ነበር መመለሻ

en: Restoring Snapshot...
am: የ መመልከቻ ፎቶ እንደ ነበር በ መመለስ ላይ...

en: Restoring snapshot...
am: የ መመልከቻ ፎቶ እንደ ነበር በ መመለስ ላይ...

en: Revision
am: ክለሳ

en: Root device not selected
am: የ Root አካል አልተመረጠም

en: Rsync Log Viewer
am: መግቢያ መመልከቻ

en: Running
am: በ ማስኬድ ላይ

en: Save snapshots to an external disk instead of the system disk to guard against drive failures.
am: የ መመልከቻ ፎቶበ ውጪ ዲስክ ላይ ያስቀምጡ: የ ስርአቱ ዲስክ ላይ ከ ማስቀመጥ ይልቅ: ከ ድንገተኛ የ ዲስክ መበላሸት ለ መጠበቅ

en: Saving to device
am: ወደ አካሉ በ ማስቀመጥ ላይ

en: Schedule
am: እቅድ

en: Scheduled snapshot in progress...
am: የ ታቀደው የ መመልከቻ ፎቶ በ ሂደት ላይ...

en: Scheduled snapshots are disabled
am: የ ታቀደው የ መመልከቻ ፎቶ ተሰናክሏል

en: Scheduled snapshots are disabled. It's recommended to enable it.
am: የ ታቀደው የ መመልከቻ ፎቶ ተሰናክሏል: እንዲያችሉት እንመክራለን

en: Scheduled snapshots are enabled
am: የ ታቀደው የ መመልከቻ ፎቶ አስችለዋል

en: Scheduled snapshots are enabled. Snapshots will be created automatically for selected levels.
am: በ እቅድ መመልከቻ ፎቶ ማንሳት አስችለዋል: የ መመልከቻ ፎቶ ራሱ በራሱ ይፈጥራል ለ ተመረጠው ደረጃ

en: Select '%s' device (default = %s)
am: ይምረጡ '%s' አካል (ነባር = %s)

en: Select GRUB device
am: የ GRUB አካል ይምረጡ

en: Select Path
am: መንገድ ይምረጡ

en: Select Snapshot
am: የ መመልከቻ ፎቶ ይምረጡ

en: Select Snapshot Levels
am: የ መመልከቻ ፎቶ ደረጃ ይምረጡ

en: Select Snapshot Location
am: የ መመልከቻ ፎቶ አካባቢ ይምረጡ

en: Select Snapshot Type
am: የ መመልከቻ ፎቶ አይነት ይምረጡ

en: Select Snapshots
am: የ መመልከቻ ፎቶ ይምረጡ

en: Select Target Device
am: የ ታለመውን አካል ይምረጡ

en: Select a partition on this disk
am: በዚህ ዲስክ ላይ ክፍልፋይ ይምረጡ

en: Select a single snapshot to restore
am: ነጠላ የ መመልከቻ ፎቶ ይምረጡ እንደ ነበር ለ መመለስ

en: Select another device for root file system (/)
am: ሌላ አካል ይምረጡ ለ root ፋይል ስርአት (/)

en: Select another device or free up some space
am: ሌላ አካል ይምረጡ ወይንም ነፃ ቦታ ይፍጠሩ

en: Select another device to delete snasphots
am: ሌላ አካል ይምረጡ የ መመልከቻ ፎቶ ለ ማጥፋት

en: Select another device?
am: ሌላ አካል ልምረጥ?

en: Select applications to exclude from restore
am: መተግበሪያ ይምረጡ ከ እንደ ነበር መመለሻ ውስጥ ለማስቀረት

en: Select backup device
am: ተተኪ አካል ይምረጡ

en: Select directory
am: ዳይሬክቶሪ ይምረጡ

en: Select file(s)
am: ይምረጡ ፋይል(ሎች)

en: Select snapshot
am: የ መመልከቻ ፎቶ ይምረጡ

en: Select snapshots to delete
am: የ መመልከቻ ፎቶ ይምረጡ ለ ማጥፋት

en: Select the device for root file system (/)
am: ይምረጡ አካል ለ root ፋይል ስርአት (/)

en: Select the devices where files will be restored.
am: ፋይሎች የሚጠራቀሙበት ሌላ አካል ይምረጡ

en: Select the intervals for creating snapshots
am: የ መመልከቻ ፎቶ የሚፈጠርበትን ክፍተት ይምረጡ

en: Select the items to be removed from the list
am: ከ ዝርዝር ውስጥ የሚወገዱትን እቃዎች ይምረጡ

en: Select the snapshot device
am: የ መመልከቻ ፎቶ አካል ይምረጡ

en: Select the snapshot to restore
am: የ መመልከቻ ፎቶ የሚቀመጥበትን ይምረጡ

en: Select the snapshots to be deleted
am: የ መመልከቻ ፎቶ የሚጠፋውን ይምረጡ

en: Select the snapshots to mark for deletion
am: የ መመልከቻ ፎቶ የሚጠፋውን ምልክት በማድረግ ይምረጡ

en: Select the target devices where system will be cloned.
am: የ ታለመውን አካል ይምረጡ ስርአቱ የሚባዛበትን

en: Selected default snapshot device
am: ነባር የ መመልከቻ ፎቶ አካል ይምረጡ

en: Selected default snapshot type
am: ነባር የ መመልከቻ ፎቶ አይነት ይምረጡ

en: Selected device does not have BTRFS partition
am: የ ተመረጠው አካል የ BTRFS መከፋፈያ የለውም

en: Selected device does not have Linux partition
am: የ ተመረጠው አካል የ ሊነክስ ክፍልፋይ አልያዘም

en: Selected snapshot device
am: የ ተመረጠው የ መመልከቻ ፎቶ አካል

en: Selected snapshot device is not a system disk
am: የ ተመረጠው የ መመልከቻ ፎቶ አካል የ ስርአት ዲስክ አይደለም

en: Selected snapshot is marked for deletion
am: ለማጥፋት ምልክት የ ተደረገበትን የ መመልከቻ ፎቶ ይምረጡ

en: Selected snapshot is marked for deletion and cannot be restored
am: ለማጥፋት ምልክት የ ተደረገበትን የ መመልከቻ ፎቶ እንደ ነበር መመለስ አይቻልም

en: Selected user has an encrypted home directory. It's not possible to include only hidden files.
am: የ ተመረጠው ተጠቃሚ የ ተመሰጠረ የ ቤት ዳይሬክቶሪ አለው: ስለዚህ የ ተደበቁ ፋይሎችን ማካተት አይቻልም

en: Serial
am: ተከታታይ

en: Session log file
am: የ ክፍለ ጊዜ መግቢያ ፋይል

en: Set snapshot description
am: የ መመልከቻ ፎቶ መግለጫ ማሰናጃ

en: Settings
am: ማሰናጃዎች

en: Settings wizard
am: የ ማሰናጃ እረዳት

en: Setup Complete
am: ማሰናጃ ጨርሷል

en: Setup Wizard
am: የ ማሰናጃ እረዳት

en: Show additional debug messages
am: ተጨማሪ መልእክት ማስተካከያ ማሳያ

en: Show all options
am: ሁሉንም ምርጫዎች ማሳያ

en: Show more applications to exclude on the next page
am: ተጨማሪ መተግበሪያ ማሳያ ለ መተው በሚቀጥለው ገጽ ላይ

en: Size
am: መጠን

en: Skip GRUB2 reinstall
am: የ GRUB2 እንደገና መግጠሚያ መዝለያ

en: Snapshot
am: የ መመልከቻ ፎቶ

en: Snapshot '%s' is being used by the system and cannot be deleted. Restart the system to activate the restored snapshot.
am: የ መመልከቻ ፎቶ '%s' ስርአቱ እየተጠቀመበት ነው: እና ማጥፋት አይቻልም: ስርአቱን እንደገና ያስጀምሩ እንደ ነበር የተመለሰውን የ መመልከቻ ፎቶ ለ ማስጀመር

en: Snapshot Created
am: የ መመልከቻ ፎቶ ተፈጥሯል

en: Snapshot Levels
am: የ መመልከቻ ፎቶ ደረጃ ይምረጡ

en: Snapshot deletion in progress...
am: የ መመልከቻ ፎቶ ማጥፋት በ ሂደት ላይ ነው...

en: Snapshot device
am: የ መመልከቻ ፎቶአካል

en: Snapshot device not available
am: የ መመልከቻ ፎቶአካል አልተገኘም

en: Snapshot device not selected
am: የ መመልከቻ ፎቶአካል አልተመረጠም

en: Snapshot location
am: የ መመልከቻ ፎቶ አካል አካባቢ

en: Snapshot saved successfully
am: የ መመልከቻ ፎቶ ተሳክቶ ተቀምጧል

en: Snapshot to restore not specified!
am: የ መመልከቻ ፎቶ እንደ ነበር ለ መመለስ አልተገለጸም!

en: Snapshot will become active after system is rebooted.
am: የ መመልከቻ ፎቶ ንቁ የሚሆነው ስርአቱ እንደገና ከ ተነሳ በኋላ ነው

en: Snapshot(s) Deleted
am: የ መመልከቻ ፎቶ(ዎች) ጠፍተዋል

en: Snapshots
am: የ መመልከቻ ፎቶ

en: Snapshots are created using the built-in features of the BTRFS file system.
am: የ መመልከቻ ፎቶ የሚፈጠረው የ BTRFS ፋይል ስርአት አብሮ-የ ተገነባውን ገጽታ በ መጠቀም ነው

en: Snapshots are perfect, byte-for-byte copies of the system. Nothing is excluded.
am: የ መመልከቻ ፎቶ ትክክለኛ ነው ባይት-ለ-ባይት ስርአት ኮፒ ማድረጊያ ነው: ምንም የሚቀር የለም

en: Snapshots available for restore
am: የ መመልከቻ ፎቶ ዝግጁ ነው እንደ ነበር ለ መመለስ

en: Snapshots cannot be created in Live CD mode
am: የ መመልከቻ ፎቶ በ ቀጥታ ሲዲ ዘዴ ውስጥ መፍጠር አይቻልም

en: Snapshots will be created at selected intervals
am: የ መመልከቻ ፎቶ በ ተመረጠው ክፍተት መሰረት ይፈጠራል

en: Snapshots will be created at selected intervals if snapshot disk has enough space (> 1 GB)
am: የ መመልከቻ ፎቶ በ ተመረጠው ክፍተት መሰረት ይፈጠራል: ለ መመልከቻ ፎቶ ማንሻ በቂ ነፃ የ ዲስክ ቦታ ካለ (> 1 ጌባ)

en: Snapshots will be removed during the next scheduled run
am: የ መመልከቻ ፎቶ ይወገዳል የሚቀጥለው እቅድ ሲሄድ

en: Specify backup device (default: config)
am: የ ተተኪ አክል መወሰኛ (ነባር: ማሰናጃ)

en: Specify snapshot to restore
am: እንደ ነበር የሚመለሰውን የ መመልከቻ ፎቶ ይወስኑ

en: Specify target device
am: የታለመውን አካል ይወስኑ

en: Status
am: ሁኔታው

en: Stop cron emails for scheduled tasks
am: ለታቀደ ስራ የ እቅድ ኢሜይል ማስቆሚያ

en: Stopped
am: ማስቆሚያ

en: Summary
am: ማጠቃለያ

en: Switch to BTRFS mode (default: config)
am: ወደ BTRFS ዘዴ መቀየሪያ (ነባር: ማሰናጃ)

en: Switch to RSYNC mode (default: config)
am: ወደ RSYNC ዘዴ መቀየሪያ (ነባር: ማሰናጃ)

en: Synching file systems...
am: የ ፋይል ስርአት በ ማስማማት ላይ...

en: Syntax
am: አገባብ

en: System
am: ስርአት

en: System Restore Utility
am: ስርአት እንደ ነበር መመለሻ መሳሪያ

en: System will reboot after files are restored
am: ስርአቱ እንደገና ይጀምራል ፋይሎች እንደ ነበር ከ ተመለሱ በኋላ

en: System will reboot after files are restored.
am: ፋይሎች እንደ ነበር ከ ተመለሱ በኋላ ስርአቱ እንደገና ይጀምራል

en: Tags
am: ምልክት

en: Target device is not mounted
am: የታለመው አካል አልተጫነም

en: Target device is same as system device
am: የታለመው አካል ከ ስርአቱ አካል ጋር ተመሳሳይ ነው

en: Target device not specified!
am: የታለመው አካል አልተወሰነም!

en: The system partition has an unsupported subvolume layout.
am: የ ስርአቱ ክፍልፋይ ያልተደገፈ ንዑስ መጠን እቅድ አለው

en: The target partition has an unsupported subvolume layout.
am: የታለመው ክፍልፋይ ያልተደገፈ ንዑስ መጠን እቅድ አለው

en: There are no snapshots on this device
am: የ መመልከቻ ፎቶ በዚህ አካል የለም

en: This device is not encrypted
am: ይህ አካል አልተመሰጠረም

en: Timeshift is active
am: Timeshift ንቁ ነው

en: Timestamp
am: የ ሰአት ማህተም

en: To restore with default options, press the ENTER key for all prompts!
am: እንደ ነበር ለ መመለስ ነባሩን ምርጫ: ይጫኑ የ ማስገቢያውን ቁልፍ ለሁሉም ሙከራዎች!

en: Translations
am: እርዳታ

en: Type
am: አይነት

en: Unknown option
am: ያልታወቀ ምርጫ

en: Unknown snapshot type
am: ያልታወቀ የ መመልከቻ ፎቶ አይነት

en: Unlocked successfully
am: ተሳክቶ ተከፍቷል

en: Unmounting from
am: በ ማውረድ ላይ ከ

en: Unshared
am: የማይካፈሉት

en: Unsupported Subvolume Layout
am: ያልተደገፈ የ ንዑስ መጠን እቅድ

en: Update GRUB menu
am: የ GRUB ዝርዝር ማሻሻያ

en: Update initramfs
am: initramfs ማሻሻያ

en: Updated /etc/crypttab on target device
am: ተሻሽሏል /etc/crypttab በታለመው አካል ላይ

en: Updated /etc/fstab on target device
am: ተሻሽሏል /etc/fstab በታለመው አካል ላይ

en: Updates the GRUB menu entries (recommended). This is safe to run and should be left selected.
am: የ GRUB ዝርዝር ማስገቢያ ማሻሻያ (እንመክራለን). ይህ ለማኬድ አስተማማኝ ነው እና እንደ ተመረጠ መቆየት አለበት

en: Updating GRUB menu...
am: GRUB menu ማሻሻያ...

en: Updating bootloader configuration...
am: የ bootloader ማሰናጅ በ ማሻሻል ላይ...

en: Used
am: የ ተጠቀሙት

en: User
am: ተጠቃሚ

en: User Home Directories
am: የ ተጠቃሚ የ ቤት ዳይሬክቶሪዎች

en: User cancelled the password prompt
am: ተጠቃሚው የ መግቢያ ቃል ማስገባቱን ሰርዟል

en: User home directories are excluded by default unless you enable them here
am: የ ተጠቃሚ የ ቤት ዳይሬክቶሪዎች በ ነባር አይካተቱም: እርስዎ እዚህ ካላስቻሉ በስተቀር

en: Users
am: ተጠቃሚዎች

en: Vendor
am: ሻጭ

en: View TimeShift Logs
am: የ TimeShift መግቢያ መመልከቻ

en: Volume
am: መጠን

en: Warning
am: ማስጠንቀቂያ

en: Web Browsers
am: ዌብ መቃኛ

en: Website
am: ድህረ ገጽ

en: Weekly
am: በየ ሳምንቱ

en: Weekly snapshot failed!
am: የ መመልከቻ ፎቶ በየ ሳምንቱ ማንሳት አልተቻለም!

en: Weekly snapshots are enabled
am: የ መመልከቻ ፎቶ በየ ሳምንቱ ማንሳት አስችለዋል

en: With Errors
am: ከ ስህተት ጋር

en: Wizard
am: እረዳት

en: Wrong password
am: የ ተሳሳተ የ መግቢያ ቃል

en: Yes
am: አዎ

en: [Advanced Users Only] Change these settings only if the restored system fails to boot.
am: [የሚሰሩትን ለሚያውቁ ተጠቃሚዎች ብቻ] ይህን ማሰናጃ የሚቀይሩት እንደ ነበር የ ተመለሰው ስርአት መነሳት ካልቻለ ብቻ ነው

en: [ENTER = Default (%s), a = Abort]
am: [ማስገቢያ = ነባር (%s), a = ማቋረጫ]

en: [ENTER = Default (%s), r = Root device, a = Abort]
am: [ማስገቢያ = ነባር (%s), r = Root device, a = ማቋረጫ]

en: [Warning] Deleted invalid lock
am: [ማስጠንቀቂያ] ዋጋ የሌለው መቆለፊያ ጠፍቷል

en: all
am: ሁሉንም

en: btrfs returned an error
am: btrfs ስህተት መልሷል

en: complete
am: ተፈጽሟል

en: crontab file exported
am: የ crontab ፋይል ተልኳል

en: crontab file installed
am: የ crontab ፋይል ተገጥሟል

en: incomplete
am: አልተፈጸመም

en: marked for deletion
am: ለ ማጥፋት ምልክት የ ተደረገበት

en: mounted at path
am: በዚህ መንገድ ተጭኗል

en: remaining
am: የ ቀረው

en: rsync returned an error
am: rsync ስህተት መልሷል

en: un-tagged
am: ምልክት-ያልተደረገበት
